....:::: 04-07 và những người bạn ::::.... Offline box 04-07 lần III

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oày nghe mọi ng` nói thì hình như là vui lắm.CHắc tại tao k đi nên thèng Hà k thèm đi í mà:D chồng nhỉ?;;)

hehe, anh Minh dỏ tường thuật thiếu roài, thiếu bao nhiu:đi đến rạp QG thì bạn Dlink gặp một số vấn đề tế nhị vs quần bò^_^.treen quãng đường từ rạp Dc đến Vincom, em dc chứng kiến tận mắt cảnh chạy cảnh sát giao thông của anh Toàn=>vãi sợ>_<
Còn khi từ Vincom đi ra, anh Quách bị chị Trang Thư và chị Khanh giấu mất quả mũ len, khổ thân ông anh, con Hương đấu , ra mà chăm sóc, an ủi lão chồng Bò của mày đi
Hehe, chỉ có mấy người đi xe đạp:anh Minh, anh Nam , em ,và chị Khanh là hiểu nỗi khổ ......lạc đường như thế nòa thôi, nhỉ
Kết lại:Hôm đấy đi vui vãi ạ, mình dc mang cái tiếng ....HIỀN!!!!!!!!!!

Em CHi hiền lành ui,em ĐLink bị làm sao ở quần bò thế;;) Nói cho chị bít dc k???????/

Tò mò quá đấy Mai ơi, chuyện của em ấy đã ko nói ra, cớ chi mày còn bới móc.
Nhưng thực ra tao biết tỏng mày câu là chính

hoho, em ơi là em, ông cảnh sát cuối cùng là vô quán giải khát ăn trưa làm cho anh em nhà ta hết hồn:p
chị cũng phải xuống xe anh Quách nè:D
mà ông Quách bỏ mũ ra nhìn hay hơn nhìu, ko đúng sao
Vụ quần của em Linh, trong cái rủi có cái may, chị thấy làm gì có cái quần sành điệu bằng quần em Linh đâu, anh Quách sáng tác có khác, chắc là anh chuyển nghề thiết kế thời trang được roài đấy anh Quách ạ:p

:)):))
em Khanh cứ nói thế anh ngượng chết:p:))
bỏ mũ ra trông ghê chết đc,vừa cắt tóc:(thế mà nó còn khen hay:(:)P:))

Chứng tỏ vụ quần của em ĐLink fai hay lắm đấy:)) Phải truy ra cho dc mới thôi:))

Ông anh Quách chẳng sướng quá còn gì, thế mà cứ nhiễu:)):))
Em khen anh, đưa anh lên trên mây để anh mừng tuổi em nhiều nhiều một tí chứ:))

oái, bọn naỳ, bỏ rơi mình, ứ thèm chơi với mấy người nữa, hít le tất, hít le hít le....

Chán thía , ko đi được .Mót tường thuật lại đê , tóm lại là có những ai đi , như thía nào ......Chả hiểu gì cả .

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Chán thía , ko đi được .Mót tường thuật lại đê , tóm lại là có những ai đi , như thía nào ......Chả hiểu gì cả .
Hoa ko đi thì tiếc quá nhẩy :-s Thôi, nhỡ nó đến nhìn thấy đầu mới của mình thì ngại chết 8-| :> :))

quần bẹn Link lèm seo?
chồng bò của tao lèm sao?
kể nghe nèo

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
tớ cũng đi tìm bạn Hà đấy chứ nhưng mà chẳng bit ấy ở đâu cả:(
điều đương nhiên là bà ko thể đi thẳng qua trường mình được rồi, phải đi vòng đường cửa sau thì mới được quyền đi vào chứ, chỗ trường pháp có cái cổng ấy :(

ui hay lém, anh Quách ơi, dc khen thế thì cứ sướng đi, ngại gì nèo.nhưng mà công nhận trông ông anh bỏ mũ ra trông đẹp zai hơn nhìu

Nguyễn Linh Chi đã viết:
ui hay lém, anh Quách ơi, dc khen thế thì cứ sướng đi, ngại gì nèo.nhưng mà công nhận trông ông anh bỏ mũ ra trông đẹp zai hơn nhìu
=; =; kô dám nhận:)):))Dù sao cũng cảm ơn những lời nịnh nọt vì tiền mừng tuổi:)) của em Đô rê Chi với em Khanh dễ thương:))j/k:p

Em cũng khen anh Quách bỏ mũ ra đẹp chai hơn này;;) Anh nhớ mừn tuổi em nhìu nhìu chút nhé:))<mặc dù em k đi off và chỉ nghe bọn nó tường thuật lại:D>
chồng Hà đã viết:
oái, bọn naỳ, bỏ rơi mình, ứ thèm chơi với mấy người nữa, hít le tất, hít le hít le....
sao lại hít le tất :eek: cả vợ à:eek:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên