04 07 - Let's get it started

Ở trường Brown hiện đang có a Tùng học ACJC hồi trước thì phải
E lên VA sẽ gặp được anh ý

cái club đấy hầu hết là Vnese american thì phải em ạ, em lên VA hỏi anh Thanh Tùng testdasi ý.
Brown- 1 cái tên nhiều trăn trở 0_o

Các em 04-07 chú ý. Thứ 6 tuần này, ông admission officer của trường St.Lawrence sẽ có ở IIE vào lúc 2 h chiều. Nếu em nào interested thì đến nói chuyện nhé. Địa chỉ mới của IIE là C9 giảng võ, ngay cạnh trường mình nên là rất tiện đấy.

khổ thế sao mình ko biết ông ý đến IIE nhỉ. Ông ấy bảo mình là liên lạc với trường mình mãi ko có trả lời, chả hiểu ban giám hiệu làm ăn thế nào..

tao có bà chị học Umass hay chơi với hội Brown lắm thấy chụp ảnh gửi về đông người phết :D

ý, cho hỏi về Umass :D 4 trường của Umass như thế nào ạ?

how about Upenn?

upenn là một trong những ivies rất ki bo và bủn xỉn :D
Giỏi thì giỏi thật nhưng mà nghe bảo ki lắm :)) Đừng hòng chạm tay vào cái gọi là aid :))

haha, so how 'bout UMass? em thực ra cũng thích UMass hơn vì ... ở Mass! trong 4 trường của UMass thì có khác gì nhau không??

umass boston tốt phết :D Bà chị tao kí hợp đồng làm việc từ đầu năm thứ 4 :D Graduate xong nghỉ được 2 ngày rồi đi làm luôn :D nhưng hình như ko có aid :D

Eo, hôm nay mới biết vụ Duke có 2 anh athlete đang bị kiện về rape highest level T_T Kiểu này em Zee sợ... :(( U' dam apply nua.

Chỉnh sửa lần cuối:
Xùy xùy, mới có thế mày đã sợ thì còn dám làm gì nữa? Ở VN rape cũng đầy đường ra. Cái chính là tự bảo vệ mình thế nào thôi, còn nguy cơ thì vẫn đầy ra đấy.

2 thằng này chắc là do giỏi bóng rổ nên được admit thôi em :D thấy bảo ở trong lacrosse team :D Đúng là cái đồ ... :-w đã được vào duke sướng thế mà còn ko biết đường :-w chắc heavy partied nên là luz control :)) Mà cái con bị raped thực ra là dancer :)) vừa sướng vừa la vừa ăn cắp vừa kêu mất trộm ý mà :))

hehe năm ngoái có vụ 1 chú ở lehigh gambling trên mạng nợ nhiều quá phải đi cướp ngân hàng đấy :))

bóng tổ liên quan gì đến laccrosse :-s :p lacrosse là cái môn có cái vợt đi hứng quả bóng bé tý rồi quăng quăng cơ mà :p

các em 04-07 hay prospective applicants chú ý 1 tí này. Như hôm trước anh có nói là chiều mai ở IIE C9 giảng võ sẽ có ông dean của trường St. Lawrence đên nói chuyện, nếu có em nào interested thì đến nhé. Thu phương confirm lại cho tôi ngày giờ được 0. Chị Thu Phương của các em năm sau sẽ học trường này nên nếu có câu hỏi gì, please adress it to chị Phương.

I BLEED GREEN

Back
Bên trên