04 07 - Let's get it started

Cornell tởm lắm gạch chéo cornell ra mà app các em ơi :|
---------------------------------------------------
VL ơi có bán đấy nhưng mà nghe bảo công đoạn quen biết lằng nhằng lắm với cả ko rẻ đâu :)) cũng = một cái merc e280 :))

Chỉnh sửa lần cuối:
MT à bà cứ dùng sức mạnh ngàn cân hàng trăm mã lực của bà ý :D
ĐÚng là thằng Thắng đang vui thì đứt dây đàn, rõ là ném đá hội nghị :D

MT ơi ^^ việc mày đc Cornell accept là quá amazing rồi ^^ that means you're excellent enough to get to other Ivies ;) rather than that mean school ;)

@VL: mày chỉ là pony-power thôi :))

Đã ai thi TOEFL chưa ^o^ vào đây thông báo kết quả xem nào.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây là topic 04-07 :-/ :| :p

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Hường sửa nốt bài cho nó xí xóa nhỉ ;;) Đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh người chạy lại [-o< Xin lỗi MT lần nữa :(

Đây là 0407 mà các ông các bà của tôi ơi :D K giúp các em bé thì thôi sao lại toàn buôn thế này???

Thôi đằng nào mọi ng cũng đang nói vụ Cornell em hỏi thêm tí luôn: tức là nó accept nhưng mà k cho fin aid á? sao lại có thể loại thế ạ? VN mình từ trc => nay có ai học ở đây chưa ạ? Thế chị Trang iu làm thế nào ạ :)
Ngoài Cornell ra thì còn trường nào ki trường nào nổi tiếng sộp k ạ :D :D

Em thi Toefl ( Tóe Phở :D) tháng 3, chưa có kết quả. Lop em moi co 1 dua thi tu nam ngoai biet diem ( 650 -4.5) Năm ngoái mọi ng gọi điện hỏi điểm hay là chờ mail ạ, mail thì bao lâu gửi về ạ, có ai phải thi lại 2 lần k??

Chị Phương: Em chờ mãi chả thấy chị 'contact' j hết hử chị :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ối khổ thân 650 mà lại 4.5 ....

KR ơi tớ với bạn nhìn thấy quả TOEFL là lại méo cả mặt :)) bạn có thi lại không ý nhỉ? điểm thế nào, bạn yêu?

4.5 thì có gì đâu em. Năm nay thi TOEFL kiểu gì? hehe chị sắp fai thi lại :D

Hahah, sao Thắng với Hồng Nam lại cứ xin TI TI thế này :)) thô quá thôi.

VL: ^__^ làm quốc tịch giả đi :D dễ hơn làm thẻ xanh đáy :D

Các em 0407 cứ gọi là hổ báo quá :D chưa gì điểm đã cao thế này thì năm sau cứ tha hồ Ivies ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
của em cũng 83 plus, nó bán trên $110 chị ạ 8-| chả nhớ bao nhiêu nữa, nhưng trong trường nó bán $165 :((

Nguyệt: máy trường mình k đến nỗi rởm thế đâu bà ạ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đùa thôi, xem lại giá rồi :D xin lỗi cả nhà tung tin bậy :)) 83 là 99.89$ ^^

^__^ nhà quê bây giờ mới biết chơi điện tử trên TI được :))

Con bé Trang mod mà câu bài như đúng rồi @_@ viết tên chị, mày còn viết sai. ^''^

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Lan: sao tự nhiên thi lại Toefl làm gì hả chị ??

Hiếu: uh, một số grad school ko waive TOEFL cho intl students mặc dù mình đã ở đây 4 năm :D

Nguyễn Vũ Hạnh Dung đã viết:
Thôi đằng nào mọi ng cũng đang nói vụ Cornell em hỏi thêm tí luôn: tức là nó accept nhưng mà k cho fin aid á? sao lại có thể loại thế ạ? VN mình từ trc => nay có ai học ở đây chưa ạ? Thế chị Trang iu làm thế nào ạ :)
Ngoài Cornell ra thì còn trường nào ki trường nào nổi tiếng sộp k ạ :D :D

Việt Nam mình học Cornell cũng không ít :) Nhưng người duy nhất được fin-aid đáng kể thì chỉ có chị Trịnh Thanh Tâm (trước đây học ACJC - Singapore). Anh Tiến Anh Havard cũng được nhưng đã end up ở H :)

Hope it helps

ivy thấy bảo có UPenn và Cornell ki,co`n lại thi` generous...columbia chưa thấy ai nói đến nên anh cũng kô rõ

TI có phải là Texas Intrument kô :-? lần trước có xem qua mấy cái máy này ở Sing :D

Back
Bên trên