04 07 - Let's get it started

Uầy... kinh dị... bây giờ mới bắt đầu liệu có kịp không nhỉ... :-?
Cách đây 1 tháng mới xem cái đề TOEFL đầu tiên... :D

APU sucks! :))

jkd :p

anyway, sophomore should start planning right now! it's not too soon, babes!

dont wanna mean 2 late! :| :|
My Toefl sucks, i hvnt receive the score. Have to go again 4 sure.
I wonder if some guys in A10407 has applied the UWC schlrshp or not? I heard that this year the schlrshp 'll be overflow kk
Which skul r u in now Nga NLH ?
Can I add ur Y!M? :| :)

I'm in Cushing Academy, a prep school in MA. it's not a good place for ppl seeking for a selective invironment, but if you're just so so, or want to do something really new and need a plain base, Cushing is a good place to go to.

I believe you have my IM :-? I'm lollapalooza_b

sao bảo 0407 toàn các anh chị 0306 nhảy vào quyến rũ lẫn nhau thế này :))

Vì có thấy ai 04-07 vào đâu :D Các a chị ko vào là topic này xuống trang 2 luôn :D

APU là cái trg hôm trc đến trg mình ý hả :p nếu đúng thì nó ở cái vùng có n` suối nc nóng lắm :D tha hồ... :D

Chính xác đấy :D Vùng du lịch mà :D Ko ổn ào và rất trong lành yên tĩnh :D

Nó thuộc Kyoto Univ thật mà ^^ mà Kyoto thì thôi rồi :-ss sau mỗi Tokyo Univ thôi, rank top 15 thế giới đấy :D

Hehe giờ này sang năm thế nào cái topic này cũng kéo ra 200tr và spam tràn lan giống cái 03-06:)) Tóm lại là sớm muộn gì chẳng quay sang chat chit, chat luôn bây giờ là vừa:D

thật là tưng bừng và náo nhiệt nơi đây
Zee: tao đã bảo mày rồi, chưa lập 04 07 vội mà lại
kô thì mấy anh giai cơ hội như a Vịt Lon lại nhảy vào spam chat chit :D
(đùa tí anh Vịt Lon đừng giận nhá :))

à mà năm nay Sir Barry kô sang nữa ạ? Sao năm ngoái ông ấy bảo nhất định sẽ sang mà :(( thế thì buồn quá, em cũng đang tia trương Lafayette mà :D

ui chị Phương ơi, thứ hai em mang sách lên cho chị
chị biết em hay quên mừ :D

Hy vọng các em 04-07 tiếp tục kế thừa truyền thống các khóa trước, ngày càng thành công hơn ;)

Chatting will not be tolerated here by the way ;)

Well, there have not been any official news about Dean Barry's trip to VN yet :-?

Hí hí, cho bon chen với... gap year có được xếp cùng ko nhỉ :D ko thì tủi thân quá :))

Ah, chị rất khuyến khích các em gái chú ý đến Connecticut College (where Khánh is the very first Vietnamese boy :D). CC ở rất rất gần, và hình như còn closely related với US Coast Guard Academy, được quảng cáo là 90% các anh đều rất cao to đẹp trai theo tiêu chuẩn Mr.World (nghe đâu nó kiểu military nên quá trình sơ tuyển hình thức rất khắt khe :D)....................no wonder why there're only Ams girls at CC :D:D..............^_^

Định nhập quốc tích hả mày :)) Nhâp quốc tịch US rồi tha hồ mà học ở UCSD với UCB vãi nổi vãi tốt nhá :D

Back
Bên trên