03-06 chọn trường đi!!!

sao 0 thấy các bạn AMs bên nước ngoài update gì nhỉ. bạn Hồng Nam đại diện bên kia cho bọn em 1 cái list:)

Nam vào WPI - Worcester Polytechnic Institute :)) ( Ko biết viết có đúng ko nữa ) :D
Trần Lan lớp Trung vào Lawrence :D
Mai Phương T1 chắc là vào Ohio Wesleyan :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Gustavus nằm bang nào thế, chúng ta lên kế hoạch đi chơi xmas năm sau đi. Mọi người tập trung ở dartmouth chơi skiiing nhé. Dartmouth có 1 cái khu ski resort nationally known đấy, mọi người đến chơi đi. :x :x :x

các anh chị ơi cho em hỏi (hơi ngoài lề một tí)
sao mấy ngày nay em không vào được vietabroader ạ?
em thấy nó toàn báo error thui.

uhm do cái host đấy em ạ :D Cái company chịu trách nhiệm việc này lề mề lắm :| Em chịu khó chờ nhé :D Do hiểu lầm chuyện gì đó nên nó cho mình down :-w Anh khoa đã contact lại rồi mà chưa thấy sửa :D

Tập trung ở Boston cho nó lành. Bây giờ downtown Boston với tớ quá quen thuộc rồi.

MSK ^__^ mấy chú cứ thích khoe sân nhà nhỉ? Hết lên Dartmouth skiiing rồi lại đến Boston ^__^ thế thì thà lên MN với Nguyệt đùi đi shopping ở MOA còn hơn :))

Đùa thôi, Đùi chắc vào Lake Forest ở IL ^_^ gần nhà Cộng đú cho sướng ;)
Đến X-mas chắc cũng phải đú các anh các chị lên New York chứ nhỉ?! ^^

Em Đùi vào trường Lâm đẹp trai lớp chị à, nhưng nó sắp ra trường béng rồi còn đâu

Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
MSK ^__^ mấy chú cứ thích khoe sân nhà nhỉ? Hết lên Dartmouth skiiing rồi lại đến Boston ^__^ thế thì thà lên MN với Nguyệt đùi đi shopping ở MOA còn hơn :))

Đùa thôi, Đùi chắc vào Lake Forest ở IL ^_^ gần nhà Cộng đú cho sướng ;)
Đến X-mas chắc cũng phải đú các anh các chị lên New York chứ nhỉ?! ^^
sát chicago lắm em yêu :)) mày sướng =;

MOA to nhất Mỹ (sắp đứng #1 thế giới roài phải khoe :D)

Chị Vân: ^^ vâng, em chắc vào trường anh Lâm ạ, nhưng "nghe đồn" anh ý ko thích trường lắm ạ.

Thu Phương: ^_^ tao thích Chicago lắm ^^ xinh ko chịu được, water tower có cái shoppign mall :D

Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
Thu Phương: ^_^ tao thích Chicago lắm ^^ xinh ko chịu được, water tower có cái shoppign mall :D
Totally different from what u described Chicago before :))
Sao MOE sắp #1. Có tận 4 cái ở TQ còn to hơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
I always liked Chicago and shopping in Chicago ^^ it's just .. too busy and dirty sometimes ^^

Câu Nam vớ vỉn nhỉ! Cái Mall to nhất thế giới là ở Canada, cũng là cùng branch với MOA, nhưng người ta sắp xây MOA to gấp đôi ^^ để cho nó hoành tráng :D

----------

Mà cậu Hồng Nam kia! Cậu ăn nói thế là ý gì mà xỉa xói tôi? -__-;; đã thế vợ chồng đi trăng mật cùng nhau ko về cùng nhau nữa. Tôi với anh chấm dứt ở đây :|

E thấy cứ ra chợ Hàng Da cho lành :D
Hôm trước có Lam Trường quảng cáo bột giặt, giặt áo trắng miến phí ở đó đó :))

VL mới được admitted vào Thăng Long primary "college" ở gần chợ Hàng Da mọi người có hay ?? ;;) Nghe đâu một năm contribute 2 triệu VN là thừa rôi ;;) Sộp quá :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trường đấy thì đóng full cũng mái thoải :)) Chỗ đấy gần nhà Hùng Sủi nên nó mới kể cho tao thoai :D

Gustavus nằm bang nào thế, chúng ta lên kế hoạch đi chơi xmas năm sau đi. Mọi người tập trung ở dartmouth chơi skiiing nhé. Dartmouth có 1 cái khu ski resort nationally known đấy, mọi người đến chơi đi.
Tập trung ở Boston cho nó lành. Bây giờ downtown Boston với tớ quá quen thuộc rồi.
hi, mọi người năm sau có định dịp nào tổ chức tụ tập trên Boston chơi ko? Thanksgiving hay là Xmas chẳng hạn cho vui. Để năm tới hội Boston có thêm thành viên 88. Tiện thể hỏi mọi người kinh nghiệm apply cho tui năm sau luôn. (Quan trọng nhất là điểm SATI+II, ACT phải cố gắng bao nhiêu thì an toàn?)

hey năm nay (tháng 4-5 đầu tháng 6) nếu có ai định lên Boston lúc nào thì alo lên đây, em lên đú với :D đặc biệt là mùng 2 tháng 6 có ai có ô tô và có nhã ý đèo em từ trường ra sân bay thì thật là yêu lắm :x

Back
Bên trên