03-06 chọn trường đi!!!

yes yes ;;) sang đây chúng mình đú với nhau ;;)

Khửa khửa ôn luyện gì đâu, chắc lại suốt ngày ra strip club với cáino ý mà :D Sang đấy đi đú với em Nga :D rủ em ý vào motel >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
này này này anh Việt Anh nhá :-? :-w [-x em về em mách chị Vân Hà anh đi bắt nạt em nhá [-x

với lại em Nga ở MA, New Enland chứ có Ohio gì đâu [-x

thế anh Việt Anh sang trường nào để EHAO MA còn tiện chuẩn bị tiếp đón ;;)

Deposit đóng rồi nó trừ vào contribution chứ có gì mà sướng :D
@QP: Sang NE có cái mặt mày hãm lắm :))

E hèm, I've got an announcement to make :>

Đến giờ này, có lẽ đa số mọi người đã có hết kết quả rồi nhỉ? Có những người đang sung sướng chuẩn bị đồ đạc=D> , lại có những người đang buồn bã lao đầu vào ôn thi ĐH :| ( I know this feeling so well T__T), và cũng có những người vẫn đang ngồi chờ đợi, hy vọng8-| ^^

Với những người đang học ở Ams, có lẽ mọi người cũng đã gặp gỡ và nói chuyện nhiều :D Nhưng anh/tôi/tao/tớ/em/[còn gì ko nhỉ?] vẫn muốn có một buổi nữa để tất cả những applicants năm nay (và ở ngoài Bắc :p) có cơ hội gặp gỡ và giao lưu thêm. B-) Đồng thời cũng là dịp để relax sau một quãng thời gian căng thẳng, và chuẩn bị cho một quãng thời gian khó khăn tiếp theo của một số người :)

Trong suy nghĩ đó, những Wesleyan Finalists ngoài Bắc đang dự dịnh tổ chức một buổi gathering nhỏ. And we really hope you can join us. :)>-

Kế hoạch là: 15h chiều Chủ Nhật, 16/4 tại Laser Quest, 46 Hàng Cót :D This game is said to be fun :> And the more ppl, the better :D Mọi người nhớ đến đúng giờ :D Sau đó, chúng ta có thể đi một quán cafe nào đó và chatchit nếu có thời gian ;) :beerchug: :beerchug: It's always nice to get to know more people >:-D<

I look fwd to seeing all of you there :D :drummer: :guitar:

Ai đi được giơ cao tay lên nhỉ :mrgreen::smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
GREAT IDEA ĐỨC, IM ALL IN FOR THIS ONE. HEY GUYS, ai đi được thì đi đi, hội này về sau sang US còn tụ tập với nhau nhiều, làm quen luôn từ bây h cho nó sớm sủa. Mình là dạo này chỉ muốn gặp các US-goers năm sau thôi, mọi người đi nhé. Hôm nay có hỏi đứa bạn, nó cũng bảo đi cái này hay lắm đấy, mà lại còn rẻ. Có mỗi 50000 nửa tiếng chơi--->giải thích cho câu the more the better của anh đức:)) . Đùa thôi chứ, đi đông đủ đi còn biết nhau. Em là em hứng khởi lắm rồi đấy, đừng để em đến nhà từng bác đón đi đấy nhé:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
hình như mẹ em pay tuition bằng credit card :-? không rõ, nhưng thấy chỉ phải ngồi nhà thôi :)) nhà em chúa lười, không thấy kêu ca gì tức là không phải làm gì rồi :D

chị Nguyệt, em rủ chị mãi có thấy chị ho he gì đâu, tường chị quên rồi :D (em thì quên thật! :p :">) ấy chị nhắc em lại thèm rượu! hay đợt này chị xuống Boston với anh Nam, em lên luôn, chị xách rượu xuống pha cocktail nào ;;) (này này, có Cognac thì mang xuống nhé ;;) đnag bị thèm :D)
Đào đâu ra mấy thứ liquor :)). Có mà bị phát hiện thì cứ gọi là về nước :))

thế anh Nam không biết chị Nguyệt danh tiếng pha cocktail lẫy lừng sao :))

:)) chị Nguyệt ko dám, chị Nguyệt là chờ em NGa pha cho, chứ chủ nhà ai lại bắt chị xuống pha bao giờ :D

Em nói thế chị Nguyệt ế rồi :p đàn bà con gái, biết rượu chè gì :))

Hàng xóm: ^__^ em ko đi đợt này được, anh sang khao em tập 2 nhá ^^

Bạn V.A kinh quá, chưa gì đã dụ dỗ em Nga Lý rồi, ko thấy em ý avatar hoành tráng thế kia à? :))

Em đăng ký một suất (xuất?) nhé!!!! Hôm ý em sẽ mang cái trống cơm đi để a Đức trổ tài :p
mà quên thế contribution hôm ý là thế nào ạ??

Tuỳ tâm, ai có súng mang súng, ai có giáo mang giáo, ai ko có giáo gươm súng thì gậy gộc cuốc thuổng :))

hix hix hôm qua nghe em quỳnh trang rủ mặt bừng sáng nhưng rồi lại nhớ ra mình phải đi học đến 4h chiều mới tan rồi còn phải đi lo vụ VA venue :( >_<

học có quan trọng ko? :-? bùng đê :biggrin: Tôi cũng phải học nhg thấy mọi ng máu me quá :D lại thèm :biggrin:

Thế có ai đăng kí đi nào, hôm nay nói chuyện với trang nó bảo chỉ limit 15 người thôi, hiện h có 9 rồi. Bạn nào ở Ams đi được thì giơ tay lên mình còn lên danh sách nào

I BLEED GREEN

^^ cho xin 1 suất ^^ mà sao lại limit thế? :D
có n~ ai rùi? :D

Back
Bên trên