03-06 chọn trường đi!!!

Mọi người ơi cái wire tràner là như thê nào vậy??

Chỉnh sửa lần cuối:
Mang giấy tờ và tiền đến Vietcombank ở Nguyễn Du là ok :D
Nếu ko có người quen thì sẽ hơi lâu đấy :D

gửi deposit hả ? Tớ định mua bankdraft rồi gửi cùng với giấy tờ khác = fedex :D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Mang giấy tờ và tiền đến Vietcombank ở Nguyễn Du là ok :D
Nếu ko có người quen thì sẽ hơi lâu đấy :D
ai bảo mày lâu :)) em Chinh làm mất 15 phút :)) nhưng mò lên tận VCB trung ương 198 trần quang khải :))

từ vùng IN đất đỏ ba dan nhà em mà mò lên tận boston xa quá,đi nửa ngày là ít :(( chắc em chỉ dám lên chicago với em đùi cho nó gần,nghe đâu có hơn 2 tiếng tàu xe :))
từ wabash lên đến lafay đã là 13 tiếng,lên boston chắc vô đối quá :((
hay enroll WPI cho nó gần trung tâm ăn chơi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
hey năm nay (tháng 4-5 đầu tháng 6) nếu có ai định lên Boston lúc nào thì alo lên đây, em lên đú với :D đặc biệt là mùng 2 tháng 6 có ai có ô tô và có nhã ý đèo em từ trường ra sân bay thì thật là yêu lắm :x
Có anh tuần sau sẽ có mặt ở Boston nghỉ ngơi.
Em Nga 2/6 đã bay về rồi à. Sớm hơn anh 3 ngày.

ukie. kế hoạch thế nào đồng chí báo cáo em tiện sắp xếp lịch lên Boston b-) có chỗ nào cho em ngủ không em lên ngủ với ;;)

bác alo em: 978-827-7680

^___^ em Nga rủ chị đi tắm biển với pha cocktail mà sao chỉ toàn chú ý các anh vậy? ;;) ^^ Đùa thôi, :(( chỉ có Cộng là nhớ đến tao thôi :(( Ít ra có Cộng để đú ^^ (lườm Hồng Nam -__-;;) Bờm cũng lên đi, tôi tưởng nhà ông có ngừoi nhà ở Chicago? @_@

tùy trường thôi
như wabash cũng giống OWU,có 3 cách pay deposit:bank draft,wire transfer and pay by CC onl (but only master card and Amex card accepted )

hm, VA cuối cùng qđ vào Ohio ah ;)
Hehe, hôm nghe ku Khánh bảo CC ko fải đóng deposit, nhẹ hết cả ng` :p

Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
^___^ em Nga rủ chị đi tắm biển với pha cocktail mà sao chỉ toàn chú ý các anh vậy? ;;) ^^ Đùa thôi, :(( chỉ có Cộng là nhớ đến tao thôi :(( Ít ra có Cộng để đú ^^ (lườm Hồng Nam -__-;;) Bờm cũng lên đi, tôi tưởng nhà ông có ngừoi nhà ở Chicago? @_@
Tao làm gì mà mày phải lườm hả :))

hình như mẹ em pay tuition bằng credit card :-? không rõ, nhưng thấy chỉ phải ngồi nhà thôi :)) nhà em chúa lười, không thấy kêu ca gì tức là không phải làm gì rồi :D

chị Nguyệt, em rủ chị mãi có thấy chị ho he gì đâu, tường chị quên rồi :D (em thì quên thật! :p :">) ấy chị nhắc em lại thèm rượu! hay đợt này chị xuống Boston với anh Nam, em lên luôn, chị xách rượu xuống pha cocktail nào ;;) (này này, có Cognac thì mang xuống nhé ;;) đnag bị thèm :D)

cuối cùng VA qđịnh vào Ohio Wes à ^_^ xa cách đồng bào để ôn luyện huh :p jìa yỏu man \=/ sang khu NE cho nó lành :p

Back
Bên trên