03-06 chọn trường đi!!!

Có cả 3 tiếng Đức, Anh, Pháp mà. Thư mục forum ko tìm thấy. Nghi ngờ có ai hack thì phải

đứa nào map trường của bọn mày với các trường khác đi xem nào ^^

map ntn :D ví dụ tính đừong từ trừong tao đến trường mày ý
tao sẽ cố save tiền, break đi lung tung ^^

www.maps.google.com :D điền địa chỉ trg mày vào xong rùi điền địa chỉ trg tao :D
Tao tính hết đg từ trg bọn mày đến trg tao rùi đấy :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Con Thơ chuẩn bị tinh thần thành les nhá. :D

Thế mọi ng có quyết định cuối cùng chưa? :-S

chắc tôi nghĩ mọi người cũng khá final rồi đấy nhỉ. Đây, đây là 1 cái wild assumption của tôi nhé(nhưng chắc đúng đên 99,9 % rồi). Update cho các bạn ở hải ngoại này:
Tôi: Dartmouth
Vlong:lafayette(i believe so rite long)
Chinh:Lafayette
khánh: Connecticut
Q. Phương: Connecticut
Cộng: wabash
Thắng đú: Ohio Wes
Thanh Thanh:smith
Thơ: Mt. Holyoke
Thu Phương: St. lawrence
C: berea

Đấy, đại loại Ams mình ở nhà chắc thế, thê còn các bạn Ams bên ngoài. Tôi biết có chú VA MIT rồi, còn bạn nào nữa add vào danh sách AMS 2010 xem nào

Còn bạn Diệu Linh Amherst và bạn Minh Phương lớp trưởng toán 1 vào Moho nữa chứ.

ừm, vừa nghe 1 đứa ở St Lawrence transfer nói là ở đấy if you dont drink/drug, u have no friends... and it's not diversified at all... be careful :)

ê còn VA a2 cũng ohio wesleyan :D Phương ko vào Bates đâu Nam :D
Nghe ở st. lawrence hơi sợ đấy nhỉ :)) Năm sau gặp chị Phương lại thành nữ quái rồi cũng nên :))

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
ê còn VA a2 cũng ohio wesleyan :D Phương ko vào Bates đâu Nam :D
Nghe ở st. lawrence hơi sợ đấy nhỉ :)) Năm sau gặp chị Phương lại thành nữ quái rồi cũng nên :))

Hình như tôi nhớ tôi nói là tôi nghiêng về phía transfer nhiều hơn :))

hmmm VA định học OWU rồi transfer ah. Transfer cũng okay, nhưng theo quan điểm của tớ nếu được thì gap year là tốt nhất. Transfer students gặp nhiều áp lực hơn nhiều đấy: vừa lo chuẩn bị tất tần tật cho application năm tới, vừa phải đảm bảo học hành để GPA được tốt ^^. Just my opinion, don't mean to daunt :p.

hmmm VA định học OWU rồi transfer ah. Transfer cũng okay, nhưng theo quan điểm của tớ nếu được thì gap year là tốt nhất. Transfer students gặp nhiều áp lực hơn nhiều đấy: vừa lo chuẩn bị tất tần tật cho application năm tới, vừa phải đảm bảo học hành để GPA được tốt ^^. Just my opinion, don't mean to daunt :p.

Sao đang Bates lại ra SLU T :-?
Mãi mới online được :D Chuyển nhà mệt quá :((

Back
Bên trên