03-06 chọn trường đi!!!

bác Don này nhắng nhỉ ^^ KR yêu 2 năm nữa tớ cũng apply Conncoll, KR yêu giúp bạn nhé :x thích cái trường này rồi :)) nhưng mà tưởng ConnColl cho VN nhiều fin aid lắm mà? sao chị Giang lại gặp vấn đề fin aid ở đây?

KR, đi promote cho Conncoll đi nào b-)

Chẹp, cu Cộng đc fin aid thế nào :-/ Chắc không bằng Wabash huh :-? Bọn này cho anh ít quá :| Có 25k :D

@billy: hmm, vấn đề $_$ is confidential, ask Giang if u wanna know for sure ;)
ờ mà sao mày app muộn thế?
@anh đức: thế cuối cùng anh vào trường nào ạ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Nga Lý đi boarding high school, học lại 1 năm, và 2 năm sau apply.

:D Conncoll năm sau có người muốn vào học rồi, không giúp đỡ bất cứ một em nào muốn vào Conncoll năm sau, muốn vào trường khác thì giúp :))

A Đức vào F&M đúng ko ạ :-?
@Các e năm nay: a K với a VL đã nhận đỡ đầu 1 số em gái nhất định :D

@Khánh: Năm sau phá đám chú khánh râu tí, cho candidate của em chiếm chỗ. Bribe đi 0 là vợ chồng xa nhau đây:))

Phùng Tuấn Đức đã viết:
Chẹp, cu Cộng đc fin aid thế nào :-/ Chắc không bằng Wabash huh :-? Bọn này cho anh ít quá :| Có 25k :D
25k tức là còn tầm 15k nữa :))
em chưa nhận được Fin aid materials,mới chỉ có acceptance letter thôi :D

----------

Lê Bá Nam Anh đã viết:
@Khánh: Năm sau phá đám chú khánh râu tí, cho candidate của em chiếm chỗ. Bribe đi 0 là vợ chồng xa nhau đây:))
cho Hà béo vào ConColl thì chết :-s thằng Khánh râu nó háo sắc lắm,lại được cái mã đẹp zai lừa tình các em gái nhẹ dạ cả tin như hà béo ;;)

chú cộng yên tâm, hà béo bây h 0 còn là em gái nhẹ dạ cả tin như ngày nào đâu vả lại vào concoll để phá hỏng hạnh phúc gia đình nhà khánh thôi còn hà béo sẽ sang trường khác. Thấy gia đình chúng tôi evil chưa:))

Anh chưa biết có vào F&M không :-? Cũng tại còn đợi một số trường nữa :D Tạm thời đến giờ là F&M tốt nhất :D Nếu k có gì thay đổi thì sẽ vào đấy :D

dở hơi >:p các ông đỡ đầu các em 0508 hay sao? Nga Lý class of 08 cơ mà, bon chen giề em Nhung 0407 của ông đâu >:p

2 năm nữa apply :( :((

^___^ thần tượng là phải lên Carleton với fan ruột! :))

Đùa thôi, thê VL đỡ đầu cho ai mà ko đỡ cho em đùi nào? ;))

Chúc mừng các anh chị :D:D mọi người thật là giỏi :D
Em định không bon chen tí tởn đâu, nhưng anh VLong có câu hay quá :))
anh Long đã viết:
Em Đùi thì đỡ đùi chứ cần gì đỡ đầu
Bà Đùi quả này khó đỡ :)):p

VA down thật, em cũng ko vào được.

VL: thô quá con ạ [-(

Con sh!t: ^''^ cứ đợi đấy em ạ.. >"<

Sao HAO mình ko làm cái bảng tổng sắp giống anh Khoa trên VA?!

có một số đứa đang ở US chả biết tin tức ji nhỉ? bon ex rồi bọn toán.......

sao VietAbroader hay bị down nhỉ?
mà sao toàn tiếng Đức không thế?
thế site này là host của Đức à?

Back
Bên trên