03-06 chọn trường đi!!!

tớ lo quá các cậu ạ :( tớ nghe lời bạn Khánh email cô gì ở Concoll, nhưng ko ai reply lại cả :(( tớ ko bít package của tớ có đến được Concoll ko nữa huhuhuhu:(( làm sao đây ? :(

Đến rồi, nếu ko người ta đã đòi yêu cầu mình gửi missing documents.
Check lại cho chắc thôi, với lại tớ nghĩ người ta bận quá nên ko trả lời cho ấy thôi mà.

Nếu Jessica ko trả lời ,ấy cứ viết thư thẳng vào email cho international students, tự khắc người ta sẽ trả lời.

Có chứ :D Khánh cũng apply ED mà :D Chỉ ai ED mới được interview hay sao ý, chắc tại RD applicants nhiều quá :-?

Đàm Minh Hiếu đã viết:
Sao cai bọn Dick :)) này năm nào cũng accept lắm VN thế nhẩy. Năm ngoái những 4 nhóc...năm nay mới tí đã 2 roài :))
Nhận những người khác biệt và biết tạo ra sự khác biệt ;)

anh duy hình như ít xuống sân bong rôt phải 0 ạ, bởi em chơi với mấy anh lý 2 khá nhiều nhưng 0 biết anh

Việt Long ED II Colgate kết quả thế nào rồi? Có được nhận không?

Chưa có kq bạn Thái à

----------

Cả Wabash nữa, bó tay, sao lâu thế

Việt Long thân mến đưng no nắng :x:x:x rồi sẽ được vào mà ;;);;);;) >:D<>:D<>:D<

CHÚC MỪNG EM HỒ TRANG ĐÃ ĐƯỢC NHẬN VÀO ST.JOHN, CONGRATULATION, they made a wide decision. GO GIRL YOU DESERVE IT:x :x :x

congrat chị Hồ Trang >:-D< anh Vịt Lon thân mến cũng cứ thế mà yên chí chờ đợi, chị Ngọc nói đúng đấy, không nên no nắng :x we believe the schools YOU CHOOSE will make wise decisions too!!

T___T sao bảo mày vào Columbia mà Hồ? @___@ You are confusing me, girl. Anyways, Good for you! Now pray for me hun. :(( So that we can meet again.

chúc mừng con Hồ nhé :D
hope my school make that wise decision too!

St. John's University ở Queens, NYC?

----------

St.John's University ở Queens, NYC?

CHÚC MỪNG HỒ TRANG NHÁ!!!!!
:x :x :x :)>- :)>- :)>- =D> =D> =D>
Thế mà chiều qua còn ngồi cay cú :D :D
Tốt rồi, ở NYC thì ... ;;) ;;) HT nhờ.... ;;)

bạn ly lớp tớ được st.john và drury nhưng cả 2 đều cho ít nên chắc bỏ. Khổ thân con bé

hihi Cám ơn mọi người nhiều:p. Còn fải đợi xem được bao nhiêu $$ đã T__T
UH St. John's ở NYC ý:"> \:d/ :"> :p :)) :">
Hic tao bảo tao được vào Columbia lúc nào hở mày?? Ước một ngàn lần là tao bị mất trí nhớ nhỉ, tao mong là việc ấy đã xảy ra và tao chỉ tình cờ quên béng mà thôi T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên