03-06 chọn trường đi!!!

oạch, xin lỗi các đồng chí. Hôm qua đang buồn ngủ vào HAO nên post nhầm. Chắc tại ngưỡng mộ Ams quá :D
Bạn Nam Trần, cựu học sinh Toán-Tin Tổng Hợp Hà Nội :D

oh tóm lại là có 2 chú vào Dick ah???? Thế bạn PQA kia có phải là đứa Dick 10' kô đấy??

Trần Khánh Phương đã viết:
oạch, xin lỗi các đồng chí. Hôm qua đang buồn ngủ vào HAO nên post nhầm. Chắc tại ngưỡng mộ Ams quá :D

Ồ ,thế à? Được rồi,thứ hai này sẽ tìm hiểu. :mrgreen:

chú hiệp đừng có đến nhà người ta lấy máu rửa hận nhé. Bạn Phương, you just produced an evil deed rồi:))

tui vô can :D hu'hu', mà chẳng làm dzì được tui, tui ở tít trong Nam mà:biggrin:

đề nghị chú em sang thread SAT mà xem :D ai lại ném đá hội nghị thế này :d

EA mà vào được Dick chứng tỏ bạn QA rất chuẩn mực đấy, có ai biết tí profile gì về bạn QA ko? GPA, SAT, TOEFL... anything, just to compare...

Phạm Duy Khánh đã viết:
EA mà vào được Dick chứng tỏ bạn QA rất chuẩn mực đấy.

"Chuẩn mực" là thế nào vậy Khánh? :D
Mọi người nghễnh ngãng thế nào ấy nhỉ,bạn Nam được ED Bucknell cơ mà :))

Trần Khánh Phương đã viết:
Thế thì có quen biết sơ sơ bạn này rồi. Học Toán thấy giỏi lắm.

Trần Hoàng Hiệp đã viết:
"Chuẩn mực" là thế nào vậy Khánh? :D
Mọi người nghễnh ngãng thế nào ấy nhỉ,bạn Nam được ED Bucknell cơ mà :))

Hiệp nghễnh ngãng ý. Tớ đang hỏi bạn QA cơ mà, tớ có apply Bucknell đâu, quan tâm làm gì.

biết có một em gái tên Nga Nguyen :)P) để profile là Bucknell. bạn của bạn Nga. mà đứa bạn Nga 87. em kia khả năng rất lớn là 88 --> early something.

để tìm hiểu thêm chi tiết, vào phần website của Nga, nó sẽ dẫn đến blog. vào blog tìm trong Friendlist có 1 friend là Toan N. vào profile của Toan N rồi tìm trong friend list của Toan N có turtlenga. chính là đồng chí này.

Phạm Duy Khánh đã viết:
Hiệp nghễnh ngãng ý. Tớ đang hỏi bạn QA cơ mà, tớ có apply Bucknell đâu, quan tâm làm gì.

Thì tớ có bảo Khánh nghễnh ngãng đâu cơ chứ,đang nói về bạn Nam kia cơ mà :D

Sao cai bọn Dick :)) này năm nào cũng accept lắm VN thế nhẩy. Năm ngoái những 4 nhóc...năm nay mới tí đã 2 roài :))

ko biết là may hay ko may nữa... em họ anh bên này cũng vừa được nhận ED2, vừa nói chuyện với nó hỏi năm sau vào trường nào thì nó hỏi mình có biết Dickinson là trường nào ko :)) ôi zời, bây h vẫn còn choáng...

Hic,Dick nhận 3 người Việt Nam sớm rồi,---> mình không hợp với Dick.

:(( Càng ngày càng thấy lo.

Có bạn nào được gọi đi interview của Conncoll ko? Chuẩn bị sao đây?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên