03-06 chọn trường đi!!!

Anh Hiếu bảo là Nguyễn Hoàng gì đó chứ có phải Nguyễn Hoàng đâu :D

Bùi Diệu Linh đã viết:
Đề nghị đồng chí Việt Anh đi dò la tìm hiểu, tránh gây xáo trộn tâm lý, mất đoàn kết nội bộ:-$
chết cười bạn Linh =))

hi`, có lẽ lúc đề tên bạn ý để là Quỳnh Anh Phạm nên lúc ra kết quả còn mỗi Quỳnh Phạm ---> nó tưởng Quỳnh là first name, Anh là Middle :D
Giống con bạn tớ tên Phan Xuân Hương, apply ghi Xuân Hương Phan, kết quả giấy tờ bọn nó toàn ghi Xuan H. Phan...

Dạo này đi đâu gặp ông cũng bị ông giả vờ misunderstand nhỉ[-x Để rồi tôi sẽ báo cáo bác Hưng là em bác ý câu bàib-)

Hic, ông anh tôi bận tối mắt tối mũi study abroad ở London, UK roài :D

Bùi Diệu Linh đã viết:
Chả hiểu sao anh Hiếu béo lại đọc tên bạn + ra là Nguyễn Hoàng nhỉ? Người ta là Nguyễn Hoàng Dương cơ mà. Hay là bạn Quỳnh này cũng thế.
Đề nghị đồng chí Việt Anh đi dò la tìm hiểu, tránh gây xáo trộn tâm lý, mất đoàn kết nội bộ:-$
trong decision letter ng ta gọi tớ là Hoang Nguyen :(

:)) bọn mày làm gì mà bị viết thành thế? Lại viết thành Nguyễn Cộng Hoàng với Bùi Linh Diệu hả? :))

Cười chết thôi. Anyways, bạn nào được accept rồi thì thắp cho tao nén hương :)) cho tao được ở lại để có gì... xách đồ sang cho tao. ^^ Cần recommend các loại thức ăn cần mang sang thì hỏi tao :)) Sắp chết đói năm 45 ở đây rồi ^^ LOL

chắc mọi người ghi tên là Hoàng Cộng Nguyễn ... à nhầm :p Hoàng Dương Nguyễn với Diệu Linh Bùi à? thực ra đấy là giải pháp hay cho các chú thích được gọi tên 2 chữ, nhưng lại dễ bị misunderstood như thế. hay là thử viết dính liền 2 chữ đấy lại với nhau, hoặc thêm một nét gạch nối? hay chí ít cũng viết rõ ra đây là first name chứ không phải middle name.

em thì Nga Lý Hiền Nguyễn. buồn cười là bọn tử tế nhất cũng Nga L. Nguyen, mà nhiều chú còn .. Nga Ly :p Khánh râu nghĩ tên cho tớ đúng nhỉ :p chúng nó take Hien as Middle name and Nga Ly as first name ^_^ it's funny...

đề nghị bạn phướng nói rõ cả họ cả tên xem nào, đừng đọc kiểu mỹ nữa. Bạn Nam này học lớp nào thế, sao nghe lạ thế nhỉ:-?

Năm nay xem ra vẫn được mùa ED nhỉ. Mình lại nằm trong số kém may mắn rồi>_< Congrats bạn Trần Nam cái:p

Phí quá, mình chả ED EA con nào, h thì tha hồ chờ dài cổ

Buồn cười nhỉ,chẳng ai biết Trần Nam với Phạm Quỳnh à? Dân Ams với nhau mà......

Tìm trong danh sách 0306 chỉ thấy có mỗi bạn Phạm Quỳnh Anh lớp A2. Chẳng có ai tên là Trần Nam cả.

Phạm Duy Khánh đã viết:
Tên mới chả tuổi :))
mà tên Nga Lý rất hay đúng ko em NGA :D
tên Khánh Râu nghĩ ra còn gì :)) yêu thế :x

buồn cười cực nhé :p lần đầu tiên chúng nó gửi thư gọi mình là Nga Ly, mình chả có cảm giác gì, cứ bình thường như không. đến tối nấu cơm mới giật mình "á" lên một cái, rồi lục tục chạy ra xem lại cái thư, bò ra cười. lúc đấy mới nhớ ra là mình bị chú KR gọi là Nga Lý riết đâm ra quen :)) nhận tên rồi mới sợ chứ :p

công nhận là yêu thật đấy KR ạ :x

Back
Bên trên