03-06 chọn trường đi!!!

@QP: rất ngại :D vì bọn này cho int'l ít quá, được cái có kết quả RD nhanh hơn cả ED và EA của nhiều trường :))
@TP: Cần mày chúc tao vào 4/1, if you no wat i mean ;)

----------

Có phải cái bạn Lan bên Washington D.C không???

Em Tran Lan lớp trung ý hả, nhiều tin mừng ngày hôm nay thế nhỉ. Vlong ahf, nếu mà gửi email là họ gửi cùng 1 đợt mà, ông thử check lại xem

congrat + & VA!! anh VA sang US năm sau EHAO đi đú với nhau :D năm sau chị My cũng lên NY, anh Quang upstate NY, thanksgiving em xuống NY tung tẩy ^^ anh VA từ OH đáp máy bay qua chơi :D

thích quá! hy vọng 2 năm nữa mình cũng sẽ được sung sướng như thế này 8-|

Anh vẫn còn nhiều trường nữa chưa có kq cơ em ạ :D chắc gì đã ở Ohio :D hopefully là sẽ ở CT hoặc MA :D

Thôi kệ chú thích ở đâu thì ở, tui có 1 số người ở NY cho ở nhờ được đấy. NY là địa phận của tui rồi. Biết đâu lúc đấy là có bạn cộng ở Columbia ý chứ, chú cộng nhỉ:)>-

Chúc mừng 2 bạn cái nào.
VA thì vẫn phải đóng tiền room and board à?
Còn + thì nó có nói aid ko

anh VA phấn đấu MA nhé ;;) năm sau anh em mình đi đú với nhau ;;) hẹn luôn mọi người Thanksgiving cuối năm nay East Coast hoành tráng chương trình "Đú ở NYC" nhé ;;) anh Bờm ở Dartmouth nhỉ? chạy sang NY chơi luôn :D lại có quả ô tô hoành tráng nữa thì ... ;;)

chết :mrgreen: kết quả chưa có hết mà cứ toàn tính đến chuyện đi đú :p

KR ơi còn apply BU không?

----

đã sửa :p anh Bờm! :x cố gắng vụ ô tô cho anh em còn đi đú :mrgreen: :p anh cứ sang rồi em giới thiệu một đàn các chị gái trẻ đẹp xinh tươi ;;) mà thôi em chả dám, chị piglet oánh chết :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix..các bạn giỏi quá , mình sợ :-ss
Hehe,tình hình là năm nay chắc chả chú nào trắng tay :D

Bờm: Hehe bao h chú xuống D.C thì cứ liên lạc với tôi, à mà thằng Bình Anh nó đang ở đấy.

Nga: Khửa khửa anh chỉ mong không phải học túi bụi mà để còn được đi đú :D

Nam: uh tôi vẫn phải trả cả 1 đống, bọn này cho inter ít tiền quá, mong là mình sẽ được những trường khác vì trường này là trường đóng nhiều nhất rồi.

;) Congratulations
Được Wabash thì siêu sướng còn gì, tiền aid cứ gọi là thừa mứa, tha hồ mà ăn chơi.

+ này, anh em ta còn cái hẹn Lafay đấy nhé :))
Chúc mừng VA nữa.

@Hiệp: Tớ ko có EA, chỉ có ED thôi.
@Nga Lý: KR bỏ BU.

Chỉnh sửa lần cuối:
congrats các bạn :D

ko biết số phận mình sẽ thế nào đây? [-O<

chết thấy ai cũng tranh giành chú cộng thế này. :)) Cộng ơi,nhớ là Columbia đấy nhé. Mà thằng cộng này láo thật, thấy hứa hẹn loạn hết cả lên[-x

@Cộng: anh ko biết chú tên Dương :D... nhưng thôi thế là tốt quá rồi.
More info from Intel office:
Mọi năm Wabash chỉ accept có 10 chú intel, năm nay các bác đang có dự định accept 20 chú và anh được biết có đến 8 chú VN apply chứ ko phải 3 như anh tưởng. Chú + (Dương) xin aid bao nhiêu, anh nghĩ là người ta sẽ cho hết thôi, năm nay trường nhận Endownment nhiều hơn năm ngoái :D...
Congrats...
If you have any questions about 'Bash, just send me an email to [email protected]

hehe cho hết hả anh ơi thế thì Bờm ơi tuần sau phải sang nhà ông viết cái mail negotiate rồi :)) cố xin thêm 1 tí để dư tiền ra sắm cái xế hộp phát :))

anh hiếu ơi mình phải nộp deposit fee trước 15/3 thế có request extend sang tháng 4 được ko? em muôn chờ thêm nốt mấy trường nữa ý mà :D

to Bờm:hehe nếu năm nay chưa được columbia thì 3 năm nữa được :)) 3-2 pre-engineering mà :))

Mẹ thằng cộng này. Dartmouth của tui 0 cho 1st year student own cars:(( :(( :(( . Phải đến năm 2 mới được, kiểu này lại đi nhờ xe chú cộng rồi. Mà sao Wabash đòi gấp thế, bình thường các trường vẫn chờ đến tháng 5 cơ mà:-/

Hic, Wabash send đến vần D rồi bao h mới đến vần L đây
tụi Tây xếp thứ tự theo họ chứ không theo tên đâu....

Cho mình hỏi nha: Ủa, vậy là bạn Cộng tên là Dương hay bạn Dương tên là Cộng vậy? Tên nào là tên thật, tên nào là nick name thế?

Anyway, chúc mừng các bạn!

Back
Bên trên