03-06 chọn trường đi!!!

Hơ hơ:
Dear Anh Viet,

’d like to extend my congratulations to your admission to Ohio Wesleyan University. I enjoyed reading your essays and the Admission Committee agreed that you would make a great addition to the University. You have not only been offered a place to the University but also a Trustee Award of $25,000 a year. I hope you will come join this dynamic and diverse campus this fall. I am looking forward to welcoming you in a few months.

Oh well, at least I won't have to stay in VN reapplying next year

Phạm Duy Khánh đã viết:
Hehe, KR đã chuyển hồ sơ thành Final Decision rồi. :D Chắc khoảng giữa tháng 3 KR mới có kết quả Wabash. Để Wabash xét SAT Jan nữa cho an toàn.

Đằng nào EA mà defer thì cũng được xem xét lại cùng với điểm SAT thôi mà.

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Hơ hơ:
Dear Anh Viet,

’d like to extend my congratulations to your admission to Ohio Wesleyan University. I enjoyed reading your essays and the Admission Committee agreed that you would make a great addition to the University. You have not only been offered a place to the University but also a Trustee Award of $25,000 a year. I hope you will come join this dynamic and diverse campus this fall. I am looking forward to welcoming you in a few months.

Oh well, at least I won't have to stay in VN reapplying next year

Uầy,chúc mừng Việt Anh.Vậy là chỉ trong sáng nay đã chúc mừng được 2 người rồi. :D

Oh well, my next-to-last-resort college has accepted me, however the scholarship sucks, I still have to pay tons of money.

Chỉnh sửa lần cuối:
CHÚC MỪNG CHÚ CỘNG VÀ CHÚ VIỆT ANH(MỪNG QUÁ MỪNG QUÁ). Hôm nay nhận tin gọi điện cho chú cộng chú mừng thì thấy chú 0 biết gì, thành mình là người báo tin cho chú cộng đầu tiên. CHÚ CỘNG SƯỚNG NHÉ

----------

ĐỀ NGHỊ ĐỒNG CHÍ HỌC SINH WABASH LÊN PHÁT BIỂU CẢM NGHĨ NÀO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:x :x :x

:)) lúc chú Bờm gọi tao đang ngồi ôm quyển lý thuyết thi đh vật lý,vừa nghe xong vứt ngay quyển sách ra hàng net ngay :x

anh Hiếu ơi em là Nguyễn Hoàng Dương nhà ở Trung Tự :D :))

Congratulations! It is our pleasure to notify you that you have been granted admission to the Wabash Class of 2010. In preparation for your study with us next fall, we have completed a careful review of your financial aid documents

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người sướng nhá, chúc mừng u, chúc mừng bẹn Vịt Anh :x:x:x

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
:)) lúc chú Bờm gọi tao đang ngồi ôm quyển lý thuyết thi đh vật lý,vừa nghe xong vứt ngay quyển sách ra hàng net ngay :x

anh Hiếu ơi em là Nguyễn Hoàng Dương nhà ở Trung Tự :D :))

Congratulations! It is our pleasure to notify you that you have been granted admission to the Wabash Class of 2010. In preparation for your study with us next fall, we have completed a careful review of your financial aid documents

Chúc mừng,chúc mừng bạn +.Đã chúc may mắn và chúc mừng mấy lần rồi nhưng lần này muốn chúc mừng tại trận.:))

Ôi ôi các bạn giỏi quá. CHÚC MỪNG NHÁ!!!!!!!!!!!!!!!!=D>=D>=D>=D>

Hehe cám ơn bạn MN và bạn Trang, mong là các bạn vẫn sẽ congratulate tớ in the future :D

T____T Đáng sợ đáng sợ.

Chúc mừng Cộng :x Yêu quá!!! Nhớ quá :))

Thế là hết lo rồi nhé ;) Cả bạn VA nữa. Congrats!

:(( đảm bảo có 10 đứa đọc bài hai bạn thì 8 đứa ứa nước mắt, như tớ :))

Anyways, định khi nào sang?

Anyway, quên mất chúc mừng chú Cộng, Congrts phát :D và cám ơn bạn Nguyệt đã chúc tớ :D

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
anh Hiếu ơi em là Nguyễn Hoàng Dương nhà ở Trung Tự
Ủa, vậy là bạn tên Cộng hay tên Dương, sao lạ thế?
cũng chúc mừng bạn nha!

Cộng ơi, khi nào sang.... xách cho tao ít đồ được ko? ;)

Cả bạn VA nữa ;;)

Mọi người cứ giỏi ý. :)) Đời cứ bất công ý :p

chúc mừng bạn Cộng :D hôm thi SAT đụng bạn Cộng ở Sàigòn ---> hy vọng cũng lấy chút hên từ bạn Cộng :D

=D>=D> chúc mừng 2 đứa nhá!!!! btw, VA (nếu kô ngại) phải đóng bn?? OWU chỉ có scholarship thôi ah??

:(:)((

congrats to + :D

VAnh, tao ko biết phải congrats mày thế nào :D, chắc mày muốn tao để dành đến tháng 4 mới congrats tiếp hả ;)

Em Trần Lan lớp mày cũng được nhận vào Ohio Wes với bạn VA đấy :D
Hic, Wabash send đến vần D rồi bao h mới đến vần L đây :(

Back
Bên trên