03-06 chọn trường đi!!!

Đặng Vũ Quang Thái đã viết:
tụi Tây xếp thứ tự theo họ chứ không theo tên đâu....

Cho mình hỏi nha: Ủa, vậy là bạn Cộng tên là Dương hay bạn Dương tên là Cộng vậy? Tên nào là tên thật, tên nào là nick name thế?

Anyway, chúc mừng các bạn!

Bạn ý tên là Dương,nhưng theo một giai thoại ở trường Ams (bắt nguồn từ Ams cấp 2,99-03) thì cái tên này bị kiêng nói ra.Bởi vậy bạn Dương mới được gọi là +

Lê Bá Nam Anh đã viết:
Mẹ thằng cộng này. Dartmouth của tui 0 cho 1st year student own cars:(( :(( :(( . Phải đến năm 2 mới được, kiểu này lại đi nhờ xe chú cộng rồi. Mà sao Wabash đòi gấp thế, bình thường các trường vẫn chờ đến tháng 5 cơ mà:-/

Ui mấy bác mua hẳn xe cơ à, em chỉ dám dùng xe của bà chị ruột em cho thôi :D

pimp my ride chỉ cho south cali guys thôi,buồn quá :))

mà ông bờm nói như kiểu tôi mua xe đến nơi rồi ấy :))

----------

pimp my ride chỉ cho south cali guys thôi,buồn quá :))

mà ông bờm nói như kiểu tôi mua xe đến nơi rồi ấy :))

SM, chúng mày cứ sang đây rồi pay hết insurance đến tax tiếc cũng đủ chết! :)) Nhưng giá xe xo với cái tax thuế tiêu thụ đặc biệt 250% của Vn cũng vẫn rẻ chán.

;;) Thôi bạn nào thì bạn mua xe cho tớ đi nhờ :D

@ Cộng : tranh giành với Hồ Trang Columbia thì chết mày rồi :)) Con bé nó dữ lắm !

=D> :beerchug: :drummer: :drummer:
Congratulations , các anh chị nha , hi vọng sang năm em cũng apply đc trường kha khá 1 chút
mà các anh chị đã bít điểm SAT vừa roài chưa vậy ? :-/

Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
SM, chúng mày cứ sang đây rồi pay hết insurance đến tax tiếc cũng đủ chết! :)) Nhưng giá xe xo với cái tax thuế tiêu thụ đặc biệt 250% của Vn cũng vẫn rẻ chán.

;;) Thôi bạn nào thì bạn mua xe cho tớ đi nhờ :D

@ Cộng : tranh giành với Hồ Trang Columbia thì chết mày rồi :)) Con bé nó dữ lắm !
tao app Fu Foudation school of engineering cơ mà,nó app Columbia college 2 cái này cùng thuộc CU nhưng mà admission riêng,CB code riêng :D

Thấy bảo có bạn nào tên là Phạm Quỳnh được nhận vào EA dickinson. Bạn đấy là ai thế, nhiều bạn kín mồm kín miệng quá

Phải đấy,đề nghị dân thường trú tại Ams tìm hiểu bạn này.:D

Không nói lớp nào thì làm sao biết được nhỉ? Thôi đành xem danh sách của các lớp trên mạng vậy!!!

Em Nga gà. EA means Early Action (Submit early but not binding)
(Anyways, thanks for your kindness. I did send my score)

Chắc bạn nào được vào Dickinson ko phải dân Ams rồi, nếu đúng thì mình phải biết rồi chứ.

Thử check lại xem có ai tên là Phạm Quỳnh Anh hoặc Phàm Quỳnh gì đấy không. Chẳng nhẽ lại là Phạm Quỳnh Phương???

Tên như thế thì làm sao hiện ra trong danh sách lại là Phạm Quỳnh được. Có lẽ là Phạm ... Quỳnh.

Chả hiểu sao anh Hiếu béo lại đọc tên bạn + ra là Nguyễn Hoàng nhỉ? Người ta là Nguyễn Hoàng Dương cơ mà. Hay là bạn Quỳnh này cũng thế.
Đề nghị đồng chí Việt Anh đi dò la tìm hiểu, tránh gây xáo trộn tâm lý, mất đoàn kết nội bộ:-$

Back
Bên trên