03-06 chọn trường đi!!!

Mọi người đừng nản chí nhé :D:D:D rồi đâu sẽ vào đó, năm sau chúng ta đã tán phét ở topic này xem hò hẹn nhau đâu rồi :x:x:x

Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
Bọn ở đây bố mẹ cứ dọa, mày mà không vào được college thì,... chỉ có đi làm McDonalds!!! :)) Mình mà được thế thì đã tốt, vào MC.Donalds được ăn Sundea free :D chứ thế này thì... không về nước nổi... *Sad*
khác gì mẹ tao dọa kô đỗ đại học thì chỉ có bơm xe :))

Thế nên tao mới nói, bơm xe thì còn thảm chứ... làm ở MC.Donalds tao làm ngay T____T Không như bây giờ... huhuhu.... Tay chân sứt sẹo, bandage hết các ngón, vai đau, cổ mỏi huhu...

Chúc mọi người EA và ED mà chưa biết kết quả đều được nhận.;)

bó tay wabash, thế thì có khi đến đầu tháng 3 mới cầm decision letter trên tay

Lê Bá Nam Anh đã viết:
bó tay wabash, thế thì có khi đến đầu tháng 3 mới cầm decision letter trên tay

Giấy tờ thì quan trọng gì,nhận được e-mail là đủ ăn mừng rồi.

Cũng gần mid-febuary rồi còn gì, còn lâu nữa đâu. Việt Long chờ EA Wabash từ tháng 11 cơ mà, chờ thêm tí, ngại gì đâu.

mà sao tui tưởng VLong apply nhiều EA lắm cơ mà, sao chỉ nhận được có mỗi Wabash thế:-/

@Chú Cộng: nhà chú có phải ở Trung Tự...mà hình như chú cũng apply Wabash à. Tại anh liếc vào cái list of accepted applicants hom nay thấy có một chú tên Nguyễn Hoàng... hay Hoàng Nguyễn gì đấy...nhà ở khu Trung tự được nhận :D.

Congrats:D

cả nhà hồi hộp nín thở :mrgreen: anh Hiếu ác thế, post tin hay vào lúc gà còn chưa gáy, chỉ có những con người đi chậm thời đại nửa ngày như em đọc được sớm thế này, lại phải đợi đến sáng mai mới biết sự tình nó là thế nào :p

hy vọng là đồng chí + :* còn một đồng chí nữa? là ai đây?

Hi vọng bạn Cộng nhà ở Trung Tự,và nếu thế thì chúc mừng bạn Cộng nhé. :D

@Nga: hờ hờ... anh ko để ý... chết thật sáng mai bọn nó tỉnh dậy lại stroke hết một loạt thì anh chết

Đàm Minh Hiếu đã viết:
@Nga: hờ hờ... anh ko để ý... chết thật sáng mai bọn nó tỉnh dậy lại stroke hết một loạt thì anh chết

Từ đầu thấy cái "sáng mai"em chẳng hiểu gì,quên mất là anh Hiếu chậm thời đại nửa ngày :))

----------

Ơ mà anh Hiếu cho em hỏi làm thế nào mà anh xem được cái danh sách đấy thế ạ? :D

:-s hồi hộp hồi hộp...

không xem được nốt đồng chí sau có phải Vịt Lộn không hả anh? đúng là Vịt Lộn thì ... :x khao chết thôi anh Vịt Lon ạ :p

KR... còn KR thì sao? 8-| số phận của các bạn đều đã được định đoạt... đi đâu về đâu? College hay McDonald hay bơm xe? :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, KR đã chuyển hồ sơ thành Final Decision rồi. :D Chắc khoảng giữa tháng 3 KR mới có kết quả Wabash. Để Wabash xét SAT Jan nữa cho an toàn.

Back
Bên trên