03-06 chọn trường đi!!!

Hàng photo trên phố Núi Trúc (ngã 3 đi từ trường đi ra, rẽ trái, nó nằm bên lề đường bên trái, cạnh hàng lưu niệm).

Ai trả lời cho tớ cái vụ thi TN loại khá với;)
Ở đg Trần Huy Liệu cạnh KTT Giảng Võ cũng có 1 hàng in, phải cái chúng nó in xấu như gì:( Còn mấy cái hàng net trên đg Núi Trúc hình như ko hàng nào vừa có máy in vừa có Acrobat Reader (kinh nghiệm đau thương của tớ mấy hôm đi xin chữ ký>_<) Mà down về cái 7.0 những 20 MB, có mà mấy tiếng đồng hồ:-& Tóm lại là em Khoa cứ phải đánh máy mấy cái form ra file .txt rồi ra hàng in mình paste vào:D
DK: Tớ thi từ Jan 2005. Đau là ở chỗ những trường khác đều nhận đc cả 2 điểm. Chả ra làm sao cả.
VL: admit rồi ông còn thi ĐH làm gì? Hay là bố mẹ bắt thi:p

@miaoling: Chính xác đấy, phụ huynh sợ sang US dị ứng ốm đau bệnh tật gì "lỡ" có phải quay về VN thì còn có bảo lưu kq 8-}

Hồ Lê Việt Long đã viết:
@miaoling: Chính xác đấy, phụ huynh sợ sang US dị ứng ốm đau bệnh tật gì "lỡ" có phải quay về VN thì còn có bảo lưu kq 8-}

Than vãn vừa thôi ông ơi.Tôi chỉ mong "bị" thi đại học khi đã được admitted như thế.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hàng ở núi trúc anh đã in file pdf (ED form của Conncoll).
Mỗi tỗi em phải ra giữa tiết 1 và 2 hoặc giữa tiết 2 hoặc 3 vì buổi sáng người ta chưa mở cửa sớm đâu. Và ở đấy in là 1000/tờ, giấy trắng, nói chung in ít thì được.

Hơ hơ, topic chọn trường cơ mà, chọn xong rồi làm gì nhỉ?

T___T Từ giờ cho đến tháng tư là chúng ta cứ tha hồ mà chát chít chuyện "chờ" ý hả? :(( Father monkey thằng Việt Long, có "bị" như mày (KK~~~ :)) NGhe như VL bị .. gì ý ;;) ) Thì tao cũng thi đại học 5 lần :D cho nó admit ^^

Bạn Hiệp: Rõ ràng ấy ko quen tớ mà :-?

Thằng Long được accept vào đâu rồi à
@khánh: anh ko biết họ có gửi ko, vì năm ngoái anh có bị reject đâu :)) :))

Cái "dù" đấy thì tao sẵn sàng hy sinh :)) Tao mà 'Dù" được như thế thì tao thi đại hoc 10 lần cho mày :D

xí xí, bạn nào app Connecticut thế? Cho tớ hỏi nó đã thông báo nhận được package của ấy chưa? thanx nhiều nhiều.
dân tình app Bates nhiều quá nhẩy 8-} tớ cũng Bates :D Thu Phương CE cũng ED bates 8-}

CC hình như 0 có trò thông báo hay sao ý :( tớ hồi trc cũng 0 nhận đc confirm cái sup

CC có thông báo gì đâu :D
@Đùi: Moon Prism Power MAKEUP chứ :D Còn cái kia là Moon Twilight FLASH :D

Có bạn nào app Carleton với tớ xin lên tiếng để tớ còn mua con tông :D

Ngày 7/2 có kết quả Wabash à? Mọi người có ai muốn dự đoán không?

aiyo, sao tớ email ko được trả lời bạn Khánh nhỉ? :-? bạn Khánh email đến điạ chỉ nào đấy, cho tớ bít với :D

Để mình dự đoán phát:-"
Chú V.Long so điểm với chú + và DK thì chú V.Long chắc là admitted...
1 trong 2 chú + và DK , 1 chú thì admitted immediately, 1 chú thì bị defered rồi admitted latter :))

cái ji` đấy huh DK???
ông adcom của CC bảo là có gửi confirm cho tao rồi, có mail của tao trong ý rồi, nhg ek hiểu sao 0 nhận đc. con jang nhận đc mah :((

Back
Bên trên