03-06 chọn trường đi!!!

=)) =)) =)) =))
VA hát hay mà. tự tin + thuộc lời + hết mình hơn nữa thì sẽ hay hơn. cố lên chồng, vợ luôn ủng hộ chồng trong sự nghiệp ca hát :))
tại sao có rumor là mình với anh Phùng đi với nhau nhỉ:-?:-?. Oan + khổ thân cho anh Phùng quá:(( . nếu mình mà là gf anh ý thì khổ lắm, toàn bị anh ý đá đít cho hết cơ hội vào các trường ý:( :((

Đồng chí Hồ Trang vào St Johns à? Vào Queens hay vào Staten Island? anh có mấy đứa bạn đang học bên Staten Island campus.

Trang em vào Queens đi, ở đấy gần trung tâm hơn, với cả ở đấy có nhiều người VN ;)

MỌi người ơi, nếu bị hạnh kiểm khá hay trung bình có bị rescind decision ko???

Nguyễn Việt Anh đã viết:
MỌi người ơi, nếu bị hạnh kiểm khá hay trung bình có bị rescind decision ko???

Nếu trung bình thì nhiều khả năng bị lắm. Mà bạn Tom chắc không đến nỗi bị thế chứ? :p

Thứ 2 bạn nào thấy tớ được "tuyên dương" trước trường thì vỗ tay nhé :D

@VA: có phải vụ ông leo lên nóc nhà ko?:p Tôi nghĩ là ông có bị hạnh kiểm TB đi nữa, mà ông cứ giải thích rõ ràng là cái lý do nó ngu ngốc ntn, thì cũng chẳng trường nào rescind vì cái chuyện củ chuối ấy đâu;)

Yên tâm đi, thầy Tuấn cảnh cáo trước toàn trường là cùng thôi chứ không đến nỗi bị hạnh kiểm khá đâu. :))

There's more to this that ya'll don't know, seriously. Hạnh kiểm khá là cái chắc, còn chưa biết trung bình hay không.

hình như do 1 số sự tình cờ mà ng ta đã nghi ngờ là bạn VA với 1 bạn nữ lên sân thượng để thực hiện 1 số việc kô minh bạch :))

ặc ặc, đứa nào lấy tên mình lên post bài thế nhỉ :-s:-s???
VA nhé, mày mà mày cứ ăn chả ăn nem cho lắm vào mà vỡ bụng rồi mày chết với bà x-(

:D:))

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
hình như do 1 số sự tình cờ mà ng ta đã nghi ngờ là bạn VA với 1 bạn nữ lên sân thượng để thực hiện 1 số việc kô minh bạch :))

Nếu chỉ là " hình như" thì đừng nói ra đây kẻo người khác lại tưởng rằng mọi việc chẳng "tình cờ" chút nào :))

@VA: có phải vụ ông leo lên nóc nhà ko? Tôi nghĩ là ông có bị hạnh kiểm TB đi nữa, mà ông cứ giải thích rõ ràng là cái lý do nó ngu ngốc ntn, thì cũng chẳng trường nào rescind vì cái chuyện củ chuối ấy đâu
ủa, bạn leo lên nóc nhà làm cái chi vậy? leo lên trên đó có nguy hiểm không? mà ngồi trên đó ngắm cảnh, vịnh thơ kể cũng sướng chứ, mà trong nội quy có điều cấm leo lên nóc nhà à?
Theo mình, thì các đại học Mỹ không quan tâm đến hạnh kiểm đâu, họ chỉ quan tâm đến học lực thôi (đơn giản là vì Mỹ không có mục "hạnh kiểm". Còn về hạnh kiểm thì đã có rec letter nói về personality rồi. Kết quả học tập có thể thay đổi chứ tính tình con người thì không đổi, họ tin như vậy, "bản tính khó dời mà" cho nên là "không có ảnh hưởng gì hết".

Trong transcrip nhà trường gửi đi cũng include một số thông tin detention, suspension của học sinh. Mấy cái này chắc chẳng có trong transcript high school. của VN đâu.

Lê Bá Nam Anh đã viết:
anh duy hình như ít xuống sân bong rôt phải 0 ạ, bởi em chơi với mấy anh lý 2 khá nhiều nhưng 0 biết anh
Ừ, ra sân bóng đá thì thấy chứ bóng rổ thì ko.

Chúc mừng em Hồ Trang :)

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:

Các bạn lại nghĩ oan cho tớ rồi :D Tớ mà phải làm việc không minh bạch ở trên cái trần bẩn thỉu đó à :)) Ít ra cũng phải trong công viên chứ :)), chim bay bướm lượn thú hơn :)). Hôm đấy là thằng Tín lớp tớ rủ lên trần nhà (we ain't homo, u hear? :))) Sau đó có 2 đứa khác lớp tớ thấy có vẻ hay hay nên cũng sắn quần sắn áo lên cùng lên cùng. Lúc sau 1 số đứa con gái lớp Trung thấy bọn này ở trên liền chui lên theo ( Ko có ý đồ gì đâu nhg mà I wish they had :))). CŨng không ngờ là mấy bạn lớp Trung tài trèo leo không kém gì hội con trai chúng tớ :D . Lúc xuống mình volunteer ở lại sau cùng để giúp các bạn nữ xuống ( và cũng không hề có ý đồ gì xấu :))). Xui thay đúng lúc bạn QP đangxuống thì anh Bắc Cọp mà bọn lớp tớ hay gọi là Bóp C*c lên điềm đạm "hỏi thăm" tớ với bạn QP. Kết quả là 2 đứa cùng đi xuống "đàm thoại với thầy Khôi về tình hình trị an nơi trường học". Và tất nhiên là bọn xuống trước được 2 bọn tớ cover up nên không bị lỗ tẩy. Thế cho nên mới có cái chuyện mà thầy cô họ lại nghĩ đến 1 male + 1 female in a very quiet setting = .... well, u do the math :D

----------

Hồ Thu Trang đã viết:
ặc ặc, đứa nào lấy tên mình lên post bài thế nhỉ :-s:-s???
VA nhé, mày mà mày cứ ăn chả ăn nem cho lắm vào mà vỡ bụng rồi mày chết với bà x-(

:D:))

Iem iu, anh chỉ có mình iem và cả chục cô gái khác nữa thôi :D:))

Oái sao có vụ nổi váng như thế này muh em ko biết thế này :D, đồng chí VA yên tâm nếu thứ 2 bị lên trc toàn trường em sẽ vỗ tay nhiệt liệt để ủng hộ :smoking:

Và cũng đề nghị những ai như bạn Cộng khi chưa nắm rõ tình hình không nên nói ra để người trong cuộc ko bị hiểu lầm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Việt Anh đã viết:
Các bạn lại nghĩ oan cho tớ rồi :D Tớ mà phải làm việc không minh bạch ở trên cái trần bẩn thỉu đó à :)) Ít ra cũng phải trong công viên chứ :)), chim bay bướm lượn thú hơn :)). Hôm đấy là thằng Tín lớp tớ rủ lên trần nhà (we ain't homo, u hear? :))) Sau đó có 2 đứa khác lớp tớ thấy có vẻ hay hay nên cũng sắn quần sắn áo lên cùng lên cùng. Lúc sau 1 số đứa con gái lớp Trung thấy bọn này ở trên liền chui lên theo ( Ko có ý đồ gì đâu nhg mà I wish they had :))). CŨng không ngờ là mấy bạn lớp Trung tài trèo leo không kém gì hội con trai chúng tớ :D . Lúc xuống mình volunteer ở lại sau cùng để giúp các bạn nữ xuống ( và cũng không hề có ý đồ gì xấu :))). Xui thay đúng lúc bạn QP đangxuống thì anh Bắc Cọp mà bọn lớp tớ hay gọi là Bóp C*c lên điềm đạm "hỏi thăm" tớ với bạn QP. Kết quả là 2 đứa cùng đi xuống "đàm thoại với thầy Khôi về tình hình trị an nơi trường học". Và tất nhiên là bọn xuống trước được 2 bọn tớ cover up nên không bị lỗ tẩy. Thế cho nên mới có cái chuyện mà thầy cô họ lại nghĩ đến 1 male + 1 female in a very quiet setting = .... well, u do the math :D

Lãng mạn lắm đó !
Thôi thế thì cũng xứng đáng được tuyên dương, bạn Tom nhỉ.:>

Back
Bên trên