03-06 chọn trường đi!!!

Mọi người đừng buôn dưa lê quá nhá. Những người chỉ vào đọc như tớ thấy nhiều bài thêm mà toàn bàn chuyện đâu đâu ý!

Nguyễn Anh Khoa đã viết:
Oái sao có vụ nổi váng như thế này muh em ko biết thế này :D, đồng chí VA yên tâm nếu thứ 2 bị lên trc toàn trường em sẽ vỗ tay nhiệt liệt để ủng hộ :smoking:
cám ơn em. chị cũng thik được lên trước toàn trường lắm nhưng đột nhiên thầy cô mở lòng thương xót .. :))

Sorry MN :D:D có bị HKTB cũng chả sao đâu vì nếu mình dịch là behavior=average thì bọn nó cũng kô care lắm. Còn chả trg` nào nỡ đuổi mình vì mình trèo lên TOP của trường Ams cả. Tóm lại là phởn phe đi :)). Mah tình hình mọi ng` thế nào rồi :(( sáng nay về nhà thấy một cái phong bì to -_- brochure -_-

Phong bì to là đỡ đấy :)) sáng nay về còn thấy phong bì nhỏ cơ :))

Năm ngoái vào ngày này các anh chị ở Laf đã bão có bao nhiêu người đc nhận, năm nay chưa thấy tăm hơi đâu

Chúc mừng Hồ Trang nhé! ^^

Tớ cũng mới nhận được thư accept từ American University bên DC (Chả hiểu có ai biết koT_T)

Chỉnh sửa lần cuối:
Congrats em Ngọc! Không biết em định học gì nhưng SPA của AU khá nổi tiếng về PS và Law (plus, AU ở ngay DC!)

hmm chưa đi hỏi thăm tình hình nên chị cũng ko để ý là Laf nhận bao nhiều. Finalists thì được considered từ 2 tuần trước thì phải :D

----------

à quên... chắc sáng thứ 5 là biết thui... vì thứ 4 chị gặp bác Barry nhờ bác đưa đi chợ :D

Từ h đến thứ 5, cả 1 chặng đường dài :D tớ nghe em của chị Huyền My nói là năm nay SWAT ko nhận VN nào.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Việt Anh đã viết:
Từ h đến thứ 5, cả 1 chặng đường dài :D tớ nghe em của chị Huyền My nói là năm nay SWAT ko nhận VN nào.

Bởi vì có mấy ai apply Swarthmore đâu?

American Uni thì đúng là keo thật, nhớ hồi đầu năm bọn nó đến VN mình mới lon ton ra hỏi aid thế nào thì bọn nó công nhận là cho ít. Thế Ruby được bao nhiêu thế

Laf accepted 4 Vietnamese :D 2 Hn-ams :D

----------

Quên, 2 nam 2 nữ, chị ko hỏi tên... 1 tuần nữa thì tên tiếc vô tư :) căn bản ngại hỏi kĩ...
anyway, good luck!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng các bạn được nhận nhé, chúc các bạn sớm nhận được tin vui chính thức.:D

I'm in charge of admission buddy program for accepted international students this year. Wait to hear from me, guys. Maybe in a week or so, like sis Lan said.

1 more week of agony. Mong đến lúc ra kết quả mình ko khóc trong đau khổ

Back
Bên trên