03-06 chọn trường đi!!!

@All: anh mới gặp thằng + được tổng cộng 30'. Cả ngày hôm nay anh đi đi về về sân bay, đang có ý định mua limosin về mở dịch vụ đưa đón. Chắc giờ này thằng + đang chăni ấm gối mềm, hoặc khóc thương thầm nhớ các cụ và em yêu của nó ở nhà (anh đoán thế)
Đùi: mai anh gửi cái bill lên cho em thánh toán :D j/k :D

Anh Hiếu về nhà rồi ạ??? 1h rưỡu sáng rồi đấy >_< Đừng mắng em nữa mà, em đã thấy tệ lắm rồi :(( Lần sau em ko gọi ko msg gì nữa là được chứ gì!!! :((

vừa đi bơi về,bây h là 8h sáng ở đây.i really woke up at 5 a.m :|
hehe sáng nay vừa bơi xong,đang trong locker room tắm táp thì thấy 1 loạt anh to đùng đi vào...hóa ra là hội football players.anh nào anh nấy mà cho tao 1 phát chắc tao nằm cả đời luôn :))
chiều qua đến đây lúc 5h chiều,được mr Hiếu ra đón,quẳng về dorm xong mr Hiếu lại phải đi đón vài chú nữa.phòng tao looks okay,none of my roomates has come yet so temporarily i live alone.after having dinner,i wandered around campus and came back to my room to sleep at about 11p.m :D the 1st night was absolutely fine.

Good for you good for you. I've been dying to spend my first night on campus. Be careful in the locker room dude.

kkkk... good for you :)) thằng heo kia ko cảm ơn cảm iếc gì tao đi hỏi thăm loạn xạ xem mày đến thế nào à! Làm anh Hiếu bị charge 10cents (đúng ko nhỉ, cingular cũng thế đúng ko anh?) oan :)) Đùa, đêm đầu tiên ổn là được rồi ^^ Vấn đề quan trọng: Thức ăn của mày có ngon ko? :D

Kiểu, cafeteria của Hamline năm ngoái ăn tởm ko chịu được :p chỉ lạy giời cho con LF thức ăn ngon :D Năm ngoái qua St.Olaf ăn thử, thức ăn ngon vãi :x lại thêm anh phụ trách international affairs người Việt Nam dễ thương mời mình đi ăn thức ăn VN ở.... cafeteria nữa :x

hehe i'm + :)) i'm just using Hieu's computer in the international office :))

tao chắc phải mang đến 5kg ruốc :)) nhét vào giầy,vào bình trà,...loạn cả lên :))

to Nguyệt : xuống đây mà lấy ;;)

these dudes r gonna be my roomates :D they'll move in on 19th

Chỉnh sửa lần cuối:
jealous voi thằng cộng quá, mình còn hơn nửa tháng nữa mới đi. Chú long và khánh h này chắc đến nơi rồi

Mỗi thằng một chai bia thế kia :)) Cộng cứ cẩn thận đừng nôn ọe khắp nhà :)) J/K.

@ Cộng: Chắc cuối tuần nào đấy tao xuống lấy :D tao nói thật đấy ^_^ đặt chỗ với anh Hiếu rồi đấy nhá ^o^

@ All:

Sáng nay vừa drive sang IL, suýt chết trên Freeway vì bánh xe sau tự nhiên văng ra làm cho xe chao đảo suýt lật >_< ko còn gì xui xẻo hơn. Đến đến nơi phát hiện ra dorm của mình là một phòng double bị tống lên thành triple (chưa phải là điều tệ hại nhât.) I"M SCREWED. I'M SERIOUSLY SCREWED! :(( Lúc sang năm ngoái đã vác sang 80kg luggage bây giờ sau một năm tích góp con số lên đến.. @_@ ko tính nổi, đại khái là CHẬT KÍN một cái truck nên bây giờ không có chỗ trong phòng >_< may là mình đến sớm hơn hai đứa kia 3 ngày nên có 3 ngày để dọn bớt :(( Khổ quá !!!

:D Ai có cần kinh nghiệm đi mua đồ thì PM cho tao :)) với cái đà mua đồ của Đùi, thề là KHÔNG CÓ MỘT CÁI GÌ mình chưa nghĩ đến :)) đến cả shower shoes còn mua @-)

Thế fòng forced triple của mày có được rebate nếu mà bọn nó ko tìm được chỗ cho phòng trở lại 2 người?

Shower shoes mua là đúng rồi còn gì... anh cũng có một cái :)) :))

drop college thôi,học làm football coach đi :)) lương football coach ở Wabash là 800k/year,trong khi president chỉ có 300k,và hình như president của harvard cũng chỉ hơn 400k :))

Kkk... Cộng sao rôi? È hèm, chưa có gọi cho tao để lấy địa chỉ gửi ruốc gì cả :| Kkk just kidding. =P~ nhưng tao thèm ruốc quá rồi!

*Đang orientation, trốn ra post bài :p*

Đêm đầu tiên ngủ một mình rất đau khổ, quên ko mua quát >_< Baka ya ne?! Thế là cả đêm nóng sắp chết luôn!

Mới unpacked được một nửa mà đã chiếm gần hết phòng, hết cái walking closet với cả 2 cái giường của mấy con kia. >_< Ít ra cũng đã arrange bedding đàng hoàng rồi, :(( lần đầu tiên trải ga giải giường với cả lồng gối lồng chăn, vật nhau nửa tiếng đồng hồ với cái chăn mới lồng được. :p bedding của tao xinh cực !!! :D Mọi người ơi :D khi nào trang trí xong phòng thì post ảnh lên nhá :D ya` ya`

Đến nơi rồi bà con ơi.
Cái hôm bay transit ở paris, bị hải quan hành cho lên bờ xuống ruộng. May mà nó không chỉ hành một mình mình, mà đứa nào cũng bị lột quần lột áo, sờ soạn khắp người, khám xét túi sách tay. Kô biết mấy hôm nữa các bạn bay còn khủng khiếp thể ko.

Đùi mua nhiều thế vứt bớt đi cũng phí, hay gửi sang bên CT cho bạn đây này. Thiếu thốn đủ đường. :D Chắc là sang trường xem có thứ gì cần thiết thì mua cũng được chứ mua thừa lại vứt đi như Đùi thì phí cơm lắm. Sang boston được các anh chị ở đây welcome thích ơi là thích, được đi ăn toàn đồ châu á, most of the time free :D

chị Đùi ơi ngoài mấy cái chị post bên kia còn cái gì hay ho không chị :D

em đang băn khoăn không biết bánh kẹo snack của VN thì mang cái gì sang nhỉ? Vinamit à :D bánh đậu xanh à :D

Các điểm transit trước khi vào Mỹ toàn bị scrutinize như thế :)) nhưng làm gì đến nỗi lột quần áo nhỉ :)). Nó chỉ sờ soạng thôi :))

Back
Bên trên