03-06 chọn trường đi!!!

Xem xong Goong tự nhiên thấy tự ti về chiều cao wa :)) Hôm trước ra chợ VN thấy co em xinh quá nhưng chỉ tội chắc nó phải cao hơn mình 2,3 cm, từ hồi sang thấy phải đến 70% con gái cao hơn mình :)) Kiểu này vào năm học phải đi tập yoga với tập bơi thui hix hix

@ Việt Anh: ^__^ yên tâm, tớ nói thật là cái bọn có taste ;;) kiểu trend mới bây giờ là zai Châu Á ^^ Ai cũng được coi là "Adorable" 8-} Thực ra là đến tởm, mấy anh Việt Kiều ba sọc :)) vừa đen vừa xấu vừa lùn mà ai nhìn cũng khen, đến mẹ và em nuôi tớ nhìn xong, ngắm chán chê rồi hùng dũng tiến đến bảo " Mày rất adorable, muốn hook up với con bé nhà tao ko? *chỉ chỉ vào Nguyệt*" :)) bây giờ mốt gái da trắng tóc vàng mông to ngực nở đi cặp với anh Việtnam bé bé thấp thấp. ^__^ Ya, thật sự ko phải nói đểu ai đâu ^__^ fact cả đấy ;;)

Con trai Châu Á bé người một tí nhưng rất turn-on :D

Thế phải thấp bao nhiêu mới được gọi là adorable :D:D, sợ cái đấy mình ko đạt nốt :)):))

Không ! :D đang bảo ko phải thấp mới adorable mà là nói chung về con trai Châu Á thấp bé (so với mấy thắng over 6 feet :)) lông lá ) thì là đang mốt :)) yên tâm ko ế đâu ;;)

Hồng Nam: vớ vỉn ;;) White girl xinh mới gọi là thích Châu Á (vấn đề mấy con Mĩ thỉnh thoảng lòi ra một con tóc vàng mắt xanh mà ngu, kiểu nghĩ con trai Châu Á mọi rợ thôi :p)

Sao năm ngoái tao cũng ko thấy thế nhỉ :D :)). Chắc lên college nó mới khác :)). Để xem mệnh đề của máy sẽ được chứng minh ntn :p

ấn độ nghe bảo người bọn nó có mùi đặc trưng do ăn nhiều cà ri Nam ạ :| Hôi hôi khó chịu lắm :D Anh tớ lúc trước ở cùng một thằng ấn độ xong phải chuyển ngay sau 1 term vì thằng này bẩn quá :))

Ừ tao cũng nghe bọn Ấn Độ hơi smelly một tí :D (no offense meant) nhưng nói chung ko hành hạ tinh thần Nam nữa.

Nam: cứ chờ lên college đi ;;) kkk ko chắc lúc đấy chồng mình cứ gọi là.... ;;)

hehe đồng chí + giờ này đang vi vu trên bầu trời cao và xanh ;;) Đã xa lắm rồi ;;) Chờ em với + ơi tuần sau em đuổi theo :))

hehehe, nghe hội ở Sing than phiền về lũ Indian classmates lắm. smelly về cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng :D

Thằng này sống 8 năm ở Mỹ rồi nên chắc đã được thuần hóa. Hope so
Nam: cứ chờ lên college đi ;;) kkk ko chắc lúc đấy chồng mình cứ gọi là....
If your thesis is true :))
:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ Bangladesh thì đúng thật 8-} em có dứa bạn thân người Bangladesh ^^ con trai để tóc dài hơn Nguyệt, móng tay dài gấp ba móng tay mình :))

Anh Hiếu ơi, không hiểu Cộng sang chưa? ;;)

:)) hôm qua liếc TV thấy có Mean Girls. trong phim có mấy em VN, dã man (dã thú :D) còn hơn cả mấy em US :D không hiểu thế thì hình ảnh sv VN trong mắt chúng nó thế nào nhỉ ;;) nhìn "tấm gương" HQ với India mà cũng hãi :D

Ừ đúng rồi hồi đầu chị nghe nghĩ bụng mình nghe đủ loại tiếng Tàu sao cái này ko nhận ra là vùng nào?! 8-} Nghe lại mới thấy nó "Đụ má mày" :)) Còn em Nga nhầm, đấy là Amerisan ^^ kiểu bọn Vnese American ý. ^^

kkk hôm trước vào Junior high, có mấy con bé loắt choắt giống mấy em tiểu học nhà mình, quần áo bling bling lai them mũ đội lệch rồi đi đứng kiểu gangsta mồm thì "Lét's go YO!" :)) buồn cười cực!

Em Đùi: sao lại có quả quote chân thành đến sững sờ thế kia... làm anh giật tờ lờ mình...
Thằng Cộng nó bị lỡ chuyến bay mãi 5h chiều hôm nay (EST) nó mới đến đây. Khổ làm tối qua anh lọ mọ lên sân bay đón nó.

khổ thân thằng + thế :-? Ngủ quên à :)) Thế mới bít transit nhanh như cathay cũng có cái khổ :))

Khổ Cộng thế, ^^ vừa rồi anh Hiếu gọi, ^^ mới biết là Cộng về đến dorm rồi :x yah, congrats nhá :D

Anyways, Anh Hiếu à, =.= cho em Đùi xin lỗi >_< Gomennnn thật sự thấy tội lỗi quá :((

anh hieu cho em gửi lời hỏi thăm chú cộng nhé, bảo em chắc chắn sẽ mang quả bóng rổ của nó sang nhé. Thanx anh

----------

em là bờm, đang dunhf nick của thằng bank anh ạ

Back
Bên trên