03-06 chọn trường đi!!!

trăm năm mới thấy cái topic này được moi lên :)) Cũng nhờ mình theo dõi đều đặn nên thức thời :D
Lịch của tớ là 20/8 lúc 7h10 tối CATHAY PACIFIC

Aha bác Thắng lôi vụ này ra em mới nhớ :p

Ai đi VN Airlines chuyến 17h20 ngày 23/8 nào?

Chỉnh sửa lần cuối:
VA đi sớm thế nhỉ :D

17/8 Cathay Pacific 11h sáng
Không biết có flightmate như năm ngoái ko :))

10:00----14/08/2006: Singapore Airlines

Bác VA chắc sang đú đởn với chị gái hả :))

9/9 Cathay :( không biết có ai đi cùng không nữa?

chắc là không! :D

Sáng 1 tháng 9. Cathay pacific: HN-HK-LA-NY. Đến JFK vào ngày 2 tháng 9 QUỐC KHÁNH VIỆT NAM

Đi muộn thế Bờm :D Tôi với Khánh bay đêm 15/8: HN - Paris - Boston :D
Được mang 64kg + 7kg xách tay, chắc ai cũng thế nhỉ :-/

ừ hình như ai cũng thế :D
tao 20 đi, đổi vé rồi, cuối cùng đi american airlines, lịch trình : hà nội - tokyo - dallas - columbus :D
thằng khánh với VL chuẩn bị đóng lovers in paris 2 à =)) jk :))

Đã ai liên lạc gì với roomate chưa :D Thằng roomate của iem ko thích sports, thích đọc sách, nghe nhạc classic và jazz, biết chơi piano và drums, tham gia vào band của trường, và quan trọng hơn là bạn gái nó học ở REED COLLEGE (đúng là nghiệp chướng)

Ai sang được thì gọi cho Nguyệt một tiếng nhá :D thèm người VN quá rồi @__@

Đùa thôi, tao room với một đứa Đài Loan mày à, nghe tin xong sướng không chịu được nhảy tưng tưn :x nhưng mà con roomate còn lại đến là tởm vãi hàng.

Lên facebook chào nó một câu cho văn minh thì nó ệk viết lại rồi tìm ra thế nào thì nó muốn switch trước cả khi biết mặt mũi mình nó ra thế nào! Rồi status thì viết là "Lauren is such a lady but she dances like a HOE"?! Tao nghe xong lăn ra đất cười rồi favourite quote thì nó quote Paris Hilton @__@ Lạy giời cho nó switch được~!

^___^ Ai đi college shopping chưa? @-) khó không chịu được!!!

tao ở suite với chú Việt Anh và 2 thằng mĩ, một thằng tên nick (carter :))), một thằng là Ben (Adams :))) hahaha toàn ca sĩ nổi tiếng :)) jk :p thằng Nick nó vít mail làm quen nó bảo nó có xu hướng trì hoãn bài tập đến mức muộn nhất có thể, friendly gì đó thằng kia thì mất tích :D
à quên, minh ngọc ở với một em japanese :)) chắc là harajuku girl gì đó =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói là suite chứ thực ra là 4 đứa trong 1 phòng với 1 cái bathroom :))=)) OMG

Các bác OWU tắm chung cho tiết kiệm thời gian :)) em chả thấy room mate gì sất, chắc còn lâu.

Shopping khá nhiều rồi, có vẻ ổn, thực ra toàn quần áo chứ có cái gì nữa đâu.

Back
Bên trên