03-06 chọn trường đi!!!

Mọi người có nên nghĩ không phải tất cả đều may mắn năm nay không? Đây là public, nói chuyện gì không nói, lại than thở không được cái rejection mail nào cả. BS!
Nói cái gì thì cũng phải nghĩ chứ.

Khốn Việt Long Senior Picture của tao đấy! ^-^ thiếu mỗi class ring nữa thôi!

^_^ Đùa thôi, tao nghịch linh tinh thôi chứ tao hết ham hố chụp ảnh rồi :D À, sinh nhật 18 mọi người định làm gì bây giờ? ^-^ Là lá la SN Đùi sắp đến rồi :p mọi người nhớ gửi quà xách snag ;) Tao đang ko biết để kỷ nghiệm nên làm cái gì điên dại đấy ^-^v đã nghĩ ra một số ý tưởng nhưng chắc về nhà các cụ lột da :p

Phạm Duy Khánh đã viết:
Mọi người có nên nghĩ không phải tất cả đều may mắn năm nay không? Đây là public, nói chuyện gì không nói, lại than thở không được cái rejection mail nào cả. BS!
Nói cái gì thì cũng phải nghĩ chứ.

=D> =D> =D> =D> =D> :D:D :)>- :)>-

xin lỗi nếu nh~ lời mình nói hurt ai :)

PS: đứa nào gọi tao là ất ơ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Quin à, hạ hỏa... hạ hỏa *phe phẩy quạt cho Quin*

Bạn Khánh: Mọi người đang đùa thôi mà, đừng như thế chứ. ^-^v

Btw, (bon chen bạn VA spam bài :p)

Quin: ^-^ tao với thằng bạn tao SN đang định làm mấy trò đồi bại nhưng -///- *blush* em Nguyệt nó còn lành nên chưa dám làm gì cả :(( SN 18 mà êk làm được cái gì buồn lắm. ^-^ Nhưng mà ngoan cả năm rồi, có hư một tí thì cũng ko soa :p

thôi stop thôi, VL ko quạt cho lò thêm "tắt" nhé :| Giọng mày nghe trịch thượng quá :| No offense :|

Đơn giản vì cách giải quyết mấy vụ cãi nhau ko phải là say Peace + dấu chấm than sau đó. Nếu đã ý thức được rồi thì edit bài mình sao cho nó phù hợp với cả đôi bên. Còn "ất ơ" là do QP tự nhận

Hì hì, tớ được $27 800 :p :D
Nhưng mà đằng nào cũng ko đi được.:|
45 500 - 27 800 = 17 700 8-}

hmmm.... cornell sao học fí ăn ở rẻ thế nhỉ!!!!! CC tận 48k. riêng amerst thì 50k!!! quái gở thật /:)

Bay h price inflation vãi đái ra, trường này tăng thì trường kia cũng phải tăng theo. Chỉ khổ học sinhCornell thế là còn nice được tí, 0 bị ảnh hưởng của price inflation

8-} KR yêu không nói em Nga Lý đấy chứ :-ss khổ quá cơ, tớ có apply college với các bạn đâu :-s

Hơ hơ, extracted from IIE Newsletter:
English Version
Finally, congratulations to Ms. Ngo Phuong Tho, who took both the SAT I and II at IIE Vietnam and whose high scores earned her a $46,000 scholarship to attend Mt. Holyoke College in Massachusetts!
Vietnamese Version
Cuối cùng, tôi xin gửi lời
chúc mừng đến bạn Ngô Phương Thảo, người đã nhận được suất học
bổng trị giá 46.000 đô la Mỹ của trường Cao đẳng Mt. Holyoke ở Massachusetts nhờ kết quả thi xuất sắc trong kỳ thi SAT I & II do IIE Việt
Nam tổ chức!

mô phật, có cần phỉ báng con nhà ng` ta thế ko? :)) Chắc tại ko dịch đc tên mình :))

Back
Bên trên