03-06 chọn trường đi!!!

chú Bờm đã có lần bảo là 1st advice của bọn Dartmouth khi congrats chú ấy được admitted là nên chia tay với GF khẩn trương :))

Nguyễn Thùy Lan đã viết:
có gì đụng chạm đâu em. nói thế là vì các cô các chú 18t, đường còn xa, đời còn dài, chẳng nói trước được cái gì... hoặc là do chị già rồi? :D
Đúng là đời còn dài, nhất là cho đến khi admitted :-ss Nhưng có những cái nên hi vọng 1 chút :p Chứ cứ suy nghĩ già cả ngay thì [-( j/k , bà chị đừng tủi thân nhé :))

chả hiểu nam anh nói ji cả :-< hix hay là mình già rồi 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Ấy ấy chú cộng watch your mouth 1 tí, may mà hà béo 0 lên đấy 0 thì tôi vỡ mặt rồi, Nhưng mà 0 sao bởi hè này tôi cúng sẽ làm 1 cái commitment với em yêu rồi, bỏ qua cái advice nhảm nhí đấy thôi:))

I BLEED GREEN

có cái advice đấy thật à? :eek:

láo nhỉ :-?

p.s: quên không khen :x chị Thơ trong yêu thế :*

Yêu đương gì, ảnh lừa tình đấy e à :)) Đừng quên máy ảnh có flash :D

/:) VLon ko phải ghen ăn tức ở nhá ;;)
@ Nga: :D thanx em :"> :D

ê mọi ng` ơi, deadline để nộp $ là bao giờ nhỉ??? tìm mãi chả thấy :-<

ê mà này, nh~ đứa nào nhận đc thư của brandeis rồi >_< bực mình quá tao ek nhận đc thư thẩn ji!!!! tao chưa có cái fong bì nhỏ nào :(

con dại bị dại rồi à :)) con của nợ giỏi quá bây giờ dâm dở hơi rồi :p lại thích phong bì nhỏ hả :D

chắc cũng chưa phải là muộn lắm, vì vừa hôm kia 1 con trường tao mới nhận được acceptance letter của Pearson cơ

Em Trang đã có hàng xóm khen nức nở rồi cần gì chị em nhận xét nữa *nghiến răng*Đùa thôi, ^^ nhìn ai cũng tí tởn vui tươi cả!

:)) mà cái commitment mà Bờm nói là commitment kiểu gì thế? :)) Giới trẻ dạo này cứ lớn trước tuổi ý nhỉ? :D

Em Nga Lý nói thế là thế nào, ai bảo zai gái bên này xấu ^-^ Gái thì ngon như đúng rồi, xem mấy em trong tuyển chạy nè, tuyển Gymnastic nè, rồi xem mấy em gái tập tennis mặc váy ngắn nè *drool*. Còn zai á, football thì ko nói làm gì, các anh work out nè, các anh bóng rổ nè... *drool tập hai* cứ mà ngồi đếm múi nhá *pực pực pực* sáu cái! ^-^v

@ Thơ lừa tình chưa kìa, ^-^ v

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, khổ thế, tao vẫn chưa đc tận hưởng cảm giác thấy cái fong bì nhỏ với cả waitlist :p về sau học grad nó có waitlist ko nhỉ :D

Em Đùi chụp ava lúc vừa đi đám tang về à :))
@QP: Mày apply ít nên ít phong bì chứ tao có tới 21 cái phong bì to nhỏ lẫn lộn :))

thằng VL quá đáng :)) ảnh này ko đẹp bằng cái ảnh ava mờ mờ Nguyệt ơi :D Change đeeeeeee :D

Chỉnh sửa lần cuối:
em cũng chưa từng nhận được rejection mail bao giờ. hồi quyết định apply sang đây cũng nghĩ đến yếu tố để chuẩn bị tinh thần cho khi nhận được rejection mail khi apply vào college. hồi đó tính tự ái + niềm tin mù quáng vào bản thân còn cao hơn bây giờ nhiều :D giả có nhận được rejection mail sẽ cảm thấy như là một cái sự gì khủng khiếp lắm. nên mới nghĩ cần chuẩn bị tinh thần trước. thế mà cuối cùng cũng không có cơ hội. giờ lên college có mà méo mặt, nhận đủ kiểu "we're sorry" thì thật là....

...nghĩ đến đã đủ thấy suy sụp 8-|

con Dại thật là sướng. ConnColl là first choice của mày à? hay trường nào?

ơ thế ngày xưa mày apply bn đc nhận bấy nhiêu ah :D mấy trg` đá tao toàn qua mail :(( về sau mà thằng nào gửi cái email đá như thế chắc tao đau gấp đôi >_<

uh` CC là 1st choice ^^ ED deferral :p nên dù bị bọn # đá hết cũng chả có ji fàn nàn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
đọc email đá đau bằng phong bì nhỏ đâu nhé :D cảm giác cầm cái phong bì nó...thật hơn :D email thì không có cảm giác được comfirmed lắm :D

ừ, tao apply bao nhiêu nhận bấy nhiêu mày ạ :p của nợ :p :D

Back
Bên trên