03-06 chọn trường đi!!!

híc, các em bé bi giờ... hậu sinh khả ố nhỉ anh Long nhỉ, úi nhầm, khả úy :D

Ảnh trông đẹp đấy nhỉ. Mà sao ông anh đức đi đâu cũng phải hỏi mọi người nhận xét về em trang ý nhỉ. Nghi ngờ lắm đây:)) :)) :))

I BLEED GREEN

đúng là standard của bác Thắng low thật, chị Chi với chị Khanh đúng là chí lí :( :D :))

anh toàn ơi, phía trên anh mention đến thắng nào thế :)) Đọc giật cả mình mà ko hiểu gì cả :))
@ LTP : Mày nói tao chicken little là ý gì :))

Lê Ngọc Ly đã viết:
Em Chinh Anh1 là em nào vậy? :D
sao em add chị LY mãi mà nó vẫn Add request pending nhỉ 8-} chắc trục trặc ngoài ý muốn :D
em Trang nhìn xinh xắn dễ thương, nói chuyện lại nhỏ nhẹ, dịu dàng, đến các chị cũng còn phải thik ý, chứ chả phải mỗi các anh :)>-

:)) Chinh chắc thích rồi nên mới mạnh mồm vậy :)) Les les chết :)) Chị Ly cẩn thận nhé :)) JK :p

Anyway, phục em Trang thật đấy :D Vừa xinh vừa giỏi :D Lại hoàn toàn ko nerdy tí nào :p

Chỉnh sửa lần cuối:
thích áo xanh hơn ;;)

ôi có mặt cousin Long béo kìa :))

Đỗ Hà chinh đã viết:
sao em add chị LY mãi mà nó vẫn Add request pending nhỉ 8-} chắc trục trặc ngoài ý muốn :D

Chị có thấy gì đâu, để chị add em vậy, mà sao em biết nick chị thế :D

@ anh HIếu: Chú cộng là chú đen, người đen đen, tóc dựng ngược, mặc cái áo len xám xám ý anh.

hè hè, xin lỗi chú Thắng, anh đang nói anh Thắng Freeman graduate, hè hè, anh ý quảng cáo em Trang ghê quá :">

Lê Ngọc Ly đã viết:
Chị có thấy gì đâu, để chị add em vậy, mà sao em biết nick chị thế :D
----> em dở hơi vào HAO, moi móc được cái nick chắc đã bị chị bỏ xó bấy lâu nay nên nó mới thế :p
+ lên ảnh nhìn manly phết nhờ ;;)

from left to right:
+-wabash
Thắng-OWU
Việt ANh-OWU
Trang-Harvard :x
bro Tuấn Đức-wesleyan
Thơ(sitting)-Mount Holyoke
Quỳnh Phương-Con Coll
Thu Phương-St-Lawrence
chị này em kô nhớ tên-Knox
Bờm-Dartmouth