03-06 chọn trường đi!!!

em cũng thế chị ạ :)) không nhận ra nổi bạn Việt Long Sailor MOON ngày nào :))

Đừng choáng, sang Mỹ là chốn thanh tu tránh xa khỏi luyến ái trần tục :))

ừ, phải thế anh Vịt Lon nhỉ! giữ mình trong sạch rồi còn về với em yêu :x

Ý anh Toàn Mẽo là đất xô bồ thác loạn mà ở đó mọi giá trị sẽ bị đảo lộn ạ :)) ;;)

Sang bên kia nhìn gái xinh nhiều quá thế nào cũng chê gái VN đấy :))

Thế mà mình đang có ý định chung thủy :|

... mới 1 tối không lên mà đã tràn ngập, chả biết phải nói vào đâu nữa :))

yên chí, gái bên này XẤU, giai bên này cũng XẤU, các anh các chị nhà mình cứ yên tâm là chung thủy nhé ;)

cousin có vụ chung thủy gì hay thế ;;) không biết ấy nhá :))

Tò mò gì [-x Học đi :| (nghe ngoan đạo thật :)) )

Gái bên đấy xấu, giai cũng xấu, thế dân mình sang thì gọi là gì? :-ss nếu ko được gọi là xấu thì ... đông đứa ko xấu quá :)) Chung thủy sao đây :-ss

người Việt Nam trong mắt chúng nó thì đẹp, nhưng trong mắt người mình thì chỉ người Việt Nam ở Việt Nam mới là đẹp thôi :|

:D cousin yên tâm, chí thú học hành, chung thủy với người Việt Nam ở Việt Nam, vì chỉ có người đó là nhất thôi :x

hai anh em nhà này nói chuyện khó hiểu quá :)) Như Da Vinci Code :)) cứ ấy ấy rất là trừu tượng :D
Tra trong mục girl ranking ko thấy OWU đâu cả :)) Chắc là cá sấu quá nên ko được kể đến :)) Bó tay :((

Hahaha chết em rồi +)) Nhưng mà nói chung mình vẫn prefer Vietnamese hơn, ít nhất là cùng 1 culture, nói năng nó hiểu nhau hơn.

ừm, các chú các cô sang đây rồi tính nhé. Chung thủy thì cứ chung thủy, đến lúc ko chung thủy nữa thì thôi. Tính xa xôi, mệt!

có j đụng chạm đến chị Lan rùi kìa :p

Thế có guy ranking ko :biggrin:

Ngô Phương Thơ đã viết:
có j đụng chạm đến chị Lan rùi kìa :p
có gì đụng chạm đâu em. nói thế là vì các cô các chú 18t, đường còn xa, đời còn dài, chẳng nói trước được cái gì... hoặc là do chị già rồi? :D

Back
Bên trên