03-06 chọn trường đi!!!

:(( tao đăng ký xin Quad mãi như chúng mày để được cái bathroom mà êk được :(( khổ lắm cơ!!!!! Cả đời chỉ mong được cái bathroom là của mình :)) Nhưng mà thế thì Thắng với Việt Anh phải take turn cọ buồng tắm. :)) Gudluck w/ that! ^^

Bác Khánh nói thế là sai rồi? ^__^ Tớ sang đây với 180 pounds quần áo, bây giờ chắc đã hơn 250 pounds rồi mà còn chưa sắm sửa đầy đủ gì cả. Cái shopping list còn dài dằng dặc. ^___^ sẽ phải mua những thứ cả đời mình chưa nghĩ đến @_@

Làm sao lúc mày sang với 180 pound quần áo được. Chỉ được phép mang 60kg hành lý thôi mà :p

Mày quên hả Nam? ^___^ Hôm đấy tao 2 vali mỗi vali 32kg ^___^ thêm xách tay và balo^ tính ra khoảng hơn 20kg ^___^ không phải ít nhất 182pounds à!!!

Này anh kia nhá, tôi giần lắm rồi nhá, hành lí honeymoon mà anh ko nhớ còn dám già mồm chỉnh đốn tôi! (Hôm đấy trong hai vợ chồng như dân xuất khẩu lao động, còn có Thắng đến tiễn :D)

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Nói là suite chứ thực ra là 4 đứa trong 1 phòng với 1 cái bathroom :))=)) OMG
vớ vẩn [-x suite gồm 1 phòng chung 2 phòng riêng 2 bathroom đấy ông ạ >: P ai lại bôi nhọ trường thế bao giờ :-B 8-} :))

:)) Thôi bạn VA kêu ca gì! ^___^ tớ chỉ mong thoát khỏi được cái public bathroom là sướng rồi >_< Mặc dù public được cái mình đỡ phải dọn :D À, hai người mỗi người chuẩn bị mua một gói condom mà vứt vào basket làm toileteries ;) kiểu dùng chung ai cần thì vào đấy vớ cho tiện (cái này là...kinh nghiệm thôi >_< ko cố ý vô duyên đâu ^__^)

Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
Mày quên hả Nam? ^___^ Hôm đấy tao 2 vali mỗi vali 32kg ^___^ thêm xách tay và balo^ tính ra khoảng hơn 20kg ^___^ không phải ít nhất 182pounds à!!!

Này anh kia nhá, tôi giần lắm rồi nhá, hành lí honeymoon mà anh ko nhớ còn dám già mồm chỉnh đốn tôi! (Hôm đấy trong hai vợ chồng như dân xuất khẩu lao động, còn có Thắng đến tiễn :D)
Xách tay mày quá lố à. Tao quên ko tính phần xách tay của mày vì vẫn ngỡ đó là đồ ăn :D
Chắc mày vào dorm nam rồi toàn vào chỗ đấy lấy condom nên mới có kinh nghiệm này ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Huy Thắng đã viết:
vớ vẩn [-x suite gồm 1 phòng chung 2 phòng riêng 2 bathroom đấy ông ạ >: P ai lại bôi nhọ trường thế bao giờ :-B 8-} :))

Úi, sao đọc trong cái brochure nó không nói gì về cái này nhỉ :p ôi ôi sướng :)) Ui thế này thì coi như accomodation của mình perfect rùi =P~=P~

----------

Vừa confirm lại, có 1 bath thui :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Nam: Láo toét vừa thôi, anh là anh quên sạch chuyện honeymoon tôi còn chưa tẩn anh một trận còn nói tôi! Đùa thôi, balo của tao có thức ăn quái gì đâu :)) không thì tao với mày khôgn phải cùng chung hoạn nạn chia nhau gói mực ở Narita! :)) Nhớ chuyện đấy lố ghê!!!

Còn tao việc gì phải trộm condom ở đâu ^___^ bạn bè tao sưu tầm đủ các loại hương thơm mùi vị quốc tịch 8-} tao lại chả expert :))

heheheh lâu lắm tao ko lên HAO

facebook đã trở thành thói quen của em :)) mọi ng add Phuong T. Le nhé

em bay ngày AUGUST 12 --17h30 .Miễn tiến đưa. quà cáp là đủ

ai có account campusview ko tớ mượn ngó qua cái dorm sắp-thân-yêu cái :D

tớ cũng bay 12/8 lol nhưng 11h30 trưa đã đi rồi :))

tao phòng triple keke

em Nguyệt thử trình bảy cái family contract xem nào :D

Cộng định làm family plan ý hả? ^^ Hồi đầu tao nghĩ là mày ở gần lắm nên có khi thành gia lập thất là tiện :D Just kidding. Nhưng mầy thử hỏi ông Hiếu đi, đưa mày vào plan của ông ý là được ^__^ như thế tiện cho mày hơn. >_< Tao lại phải hoi em roommate của tao vào plan với tao vậy T_T

Khổ ơi là khổ, con Roommate người Mỹ êk ra gì thì thôi >_< Roommate người Đài Loan thì... thích nhạc cổ điển, sở thích là làm bài tập và tham gia band =_= ghét khi tủ quần áo để hé và ưa cuộc sống sạch sẽ :(( thế thì chết tao rồi!! TT_TT

nghe cái con roomate của mày giống bà già quạu cọ phải bít nguyệt ạ =)) Phen này khi nào đánh nhau thì nhớ để máy quay tự động lại rồi gửi cho tao xem nguyệt đã lấy thịt đè người và chiến thắng anh dũng như nào nhé :)) chỉ sợ nó đem dùi trống ra dzợt nguyệt nhà ta thôi :)) jk :))
tao còn đang chờ harajuku girl của Minh Ngọc xem thế nào :))

các bác có roomate cả rồi, em chua có gì cả, chắc sắp có rồi vhawcs không khô như các bác

thấy bảo rẻ hơn

to Nguyệt :Mr Hiếu đang dùng cingular đắt đỏ lắm,ông ấy lại sign 2-year contract rồi nên khô bỏ được

Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
(cái này là...kinh nghiệm thôi >_< ko cố ý vô duyên đâu ^__^)

Ơ làm thế nào mà bạn Nguyệt lại có kinh nghiệm về cái chuyện này :D:D

tình hình là tao và minh ngọc và mai phương sẽ phải làm family plan mới rồi :)) hoài anh đang trong family với bạn ổng rồi, mà thêm người vào family thì mấy ng` kia bị thiệt thì phải :| nên tình hình là sẽ phải lập plan mới :D Chẳng bít VA có định mua đt ko :D Mình là mình chấm cái w950 của SE các bạn ạ :)) cuối tuần là nội mạng được free thì phải :D

em Đùi với thằng Cộng ký family được đấy....ko thì ký sprint cũng rẻ vãi...

Back
Bên trên