03-06 chọn trường đi!!!

>_< Rất xin lỗi Cộng hôm nay Đùi mua điện thoại rồi :(( Tiếc đứt cả ruột :p lúc đầu lấy cái free rồi sau chạy ra Radio shack thấy cái LG Fusic nên mua luôn :p Nhưng mà... Không cắm USB vào PC Được (ngồi cả tối rồi không biết làm sao nữa!!! :(()

Ai giúp em/tao với! Với cả, nó là mp3 player, theo hướng dẫn thì nói là lấy nhạc từ trên sprint (bị charged) hoặc dùng memory card. Cái này em đang không hiểu, không cách nào máy tính nó nhận cái USB >_< rồi không hiểu có cách nào nạp nhạc vào cái microSD từ PC không ạ???

*Sắp chết đây ạ*

tao ko hiểu bọn mày đang nói plan của cingular hay verizon :D

tao có cái máy vodaphone mang sang đấy dùng đc ko nhỉ?

1. anh Bờm đi y hệt cái đường của em :D chỉ khác là em xuống Bos chứ không xuống NY :D

2. KR và VL thật là luxury, bay đường châu Âu =P~

3. anh Việt Anh với anh Thắng vào trường nào mà accomodation khiếp thế :O mấy bà trường em quảng cáo là dorm prep school là Thiên đường so với dorm college cơ mà :O:O:O

@ đùi : tao ghét nhất cái thẻ micro SD đấy :)) thẻ gì mà nhỏ vãi cả đái :)) rơi xuống đất thì mò kim đáy bể 8-} mày phải mua adapter lắp vô thẻ rồi lại lắp vô card reader thì mới đọc được card từ pc :D lên ebay mà mua có cả đấy :D
@ nga : anh với VA vào OWU em ạ :D em bít trường này ko :)) rì sợtch xem sao nhé :))

ôi em YÊUUUUUUUUUU cái trường đấy rồiiiiiiiii :">:">:">

Cộng: Sorry nhá >_< tại tao cần điện thoại mới gấp quá nên tao mua luôn hôm qua >_< (điện thoại cũ đã bị tao làm vỡ một cách phũ phàng - vỡ theo nghĩa là vỡ tan tành ý :)) ) By the way, cái FUSIC của tao nó bảo là cùng dòng với Chocolate mới ra ở Hàn Quốc ^^ nhưng nhìn cái chocolate xinh khủng khiếp >_< mà slide nữa :((

@ Phương: family plan là nói chung thôi, hồi đấy tao chưa biết nên switch sang hãng nào nên undecided. >_< Mấy cái service của bọn Mỹ is a pain in the @$$ >_< Bực cả mình. Verizon thì sóng tốt nhất, nhưng máy xấu chết đi được, mà đắt. T-mobile có vẻ ổn với VN vì một số plan của nó hợp với mình với cả nó nhận một số máy từ VN mang sang ( cái N-gage bọn tao thử lắp sim vào êk lắp được =_=) nhưng nếu em/tao ko nhầm thì dùng sim chỉ được trả trước mà như thế sống thấp thỏm rất là khó chịu ^__^v Cingular thì quá đắt, ^^ không chấp ^^ nhưng máy đẹp cực ^^ Sprint thì là cái hãng rẻ tiền nhất trên đời :)) cả nghĩ đen lẫn nghĩa bóng, VD plan của tao là free hour từ 7 pm -->6 am, tiền thuê bao là 10$ ^^ và unlimited text messeges 8$ ^^ nên nếu sống điều độ thì... chắc một tháng chỉ mất 18$ (which is impossible, btw ^^) nhưng service rồi contract của nó chẳng ra cái gì, rất là lằng nhằng =.=

@Thắng: tao cũng đang điên lên đây. Đêm qua ngồi ebay toét cả mắt mới chọn ra vài cái thẻ. >_< mà khốn ở chỗ nó cho tao cái USB cable tao cứ tưởng là cắm thẳng vào điện thoại rồi drag nhạc sang folder media của tao hoặc ít ra cũng dùng để mà chuyển ảnh được. Khốn thay nó bắt nhét thẻ với cả cable cùng lúc để ko dùng card reader. >_< TS cái bọn LG :|

À, ^___^ ai add số của Đùi vào nhá : 612-306-8764 ( errr... Hi` I'd appreciate it very much if it's after 7 pm :) (central time GMT - 6 ^^ )

Chỉnh sửa lần cuối:
@Nga dorm prep school thiên đường như thế nào so với college
@Dui: Sao tao vao Sprint chẳng thấy plan nào 10$ cả.

Chăn gối chắc phải sang bên kia mua nhỉ, chứ mang từ VN sang thì cồng kềnh chết :|

@ Nam: tại vì tao làm family plan, điện thoại của tao là nhánh 2 nên phải 10$ thuê bao, còn gọi bao nhiêu tính bấy nhiều, hiểu ko? Còn cái branch chính vẫn phải trả 40 hay 60$ gì đó cho 1000 phút thì phải. Đáng nhẽ ra tao share được nhưng tao.. errr... bản tính ăn mày tao chỉ gọi sau 7h tối thôi :D bình thường thi tao text msg hoặc tao dùng điện thoại để bàn.

@ Việt Anh: Sheet với comforter từ đừng mang sang làm gì (Mặc dù đảm bảo là mấy cái đồ Hàn Quốc bán ở VN xinh hơn nhiều :x nhưng mà mang sang thì tốn cân quá!) Với cả thể nào Orientation cho Int'l students thể nào nó cũng dẫn ra Target hoặc Walmart để mua hoặc như trường của tớ nó offer bedsheet vì nó bảo mua ở ngoài khó mà vừa được giường của dorm 8-} không biết sao nữa.

Ya, nhớ đấy nhé ai sang gọi cho Đùi :D

10$ thuê bao nó ko cho whenever minutes nào à. Lại phải dùng bao nhiêu tính bây nhiêu?

Thì đấy, family plan, của tao bây giờ đang là 3 nhánh, bà mẹ tao nhánh 1, tao nhánh 2, con bé nhà tao nhánh 3. Hình như là 60$ mỗi tháng hay 40$ mỗi tháng cho 1000 phút. Đáng nhẽ ra share chỗ đấy. Nhưng bà mẹ tao nói lắm bỏ xừ ^^ một mình bà ý toàn dùng quá 1000 phút rồi >_< thế nên, tao ko dính dáng cái phần đấy, tao có gọi thì ăn vào số 1000 phút đấy hoặc là extra thôi, đằng nào cũng thế vì tao gọi bao nhiêu thì cuối tháng tao gửi check bấy nhiêu mà ^^ còn 10$ chỉ là thuê bao để maintain cái nhánh đấy thôi ^^

Em nga di duong do ah, the thi gap nhau roi em nhi. Cang tot cho vui, hom day co ca chi trang Harvard cung di duong do

Hoho Lafay có summer assignment cho freshmen mới máu chứ 8-} Phải xem film "Crash" và viết review về cái film đó 8-} Laf còn gửi thêm 1 đống supp reading documents nhưng chưa đến nơi

MHC với Smith cũng có summer reading ^^ vào năm học cái ông tg sẽ đến có 1 buổi nói chuyện ^^

Em cũng vừa đọc xong quyển Summer reading của Dartmouth về music và Russian History, h ngồi viết cái essay gửi cho trường, may thì được 1000 USD:x :x :x . Còn không thì vào trong năm có 1 cái seminar về quyển sách này, cool phết

tớ cũng có summer assignment các bạn ạ T.T chưa đọc tí nào cả nên đợi đến học kì 2 mới học cái môn eng105 khỉ gió đấy :D Sách gì mà dày như HP4 :| đọc sao mà hết :| tên là the best american science and nature writing của jonathan weiner :-? nghe đã .. T.T >.<

Cái common reading đấy nó gửi cho tất cả freshmen ^^ có course j đâu, gửi từ hồi trong năm học lận ^^

Hơ hơ Laf bảo gửi từ July 20th mà giờ này chưa thấy đâu 8-} Chắc lúc mình bay cũng chưa đến nơi mất :))

Back
Bên trên