^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Phạm Thùy Linh đã viết:
mình giúp anh Huy bao nhiêu :-< hnay gặp anh chả thấy gì :( buồn cả ngày nay :(( hopeless :-s
Thôi chết, tại cái con Ly lắm lời, anh nào đã tặng ai cái gì đâu???
Anh nói thế thôi mà, em Gấu đừng giận:D:D:D:D:D

Anh Lắc đã viết:
Thôi chết, tại cái con Ly lắm lời, anh nào đã tặng ai cái gì đâu???
Anh nói thế thôi mà, em Gấu đừng giận
E nói j` đâu :|
A tự nói trên nài đấy chứ :|
Anh Lắc đã viết:
Tặng quà được mấy đồng chí, chưa tặng được hết, còn nước hoa nữa cơ=))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Lắc là mua quà hết cho mọi ng anh nhở ;;) ;;) ;;) .

/:) Đừng có bơm vá nữa [-x... :(( Em Gấu dạo này tâm trạng lắm :(

Khổ thế :( thế e í làm sao :(
Để tí hỏi thăm e fa't :(

e ý đang vivu Thailand rồi, chủ nhật mới hạ cánh cơ. Thứ 2 mới có cơ hội hỏi thăm em ý.

Hic....mẹ....thím cháu mà chả biết j` tình hình của nhau....[-x [-x [-x [-x [-x......đi rồi mà mình chả hề hay biết j`....:| :| :| :| [-x [-x.....
Hôm trước thì rõ bực mình.....:| :| :-< :-< :-< :-<.......
Nó đi mà nó có thèm nói j` với mình đâu.....mình có là j` với nó đâu......2 ng` chả thân quen j`.....

mấy hôm nay toàn thấy em Lít sung sướng mà :)):)) gì mà giờ đã giận dỗi rùi :p

Thôi nào Đỗ Lít tiểu thư... ;;) Làm gì mà đã dỗi dằn nhanh thế ;;)

Em quên là nhà em Gấu luôn để ngẫu hứng làm chủ à :)) Cô Hằng bảo lúc nào đi là nó phải cong mông lên mà thu xếp ấy chứ ;)

Ngày mai Gấu về rồi mà :-? ---> Cái này nó ko nói với mình à nha :D Cô Hằng nói cho mình :D Đừng trách em nó ko nói gì :p

Lít đã viết:
Hic....mẹ....thím cháu mà chả biết j` tình hình của nhau.... ......đi rồi mà mình chả hề hay biết j`.... .....
Hôm trước thì rõ bực mình..... :-< :-< :-< :-<.......
Nó đi mà nó có thèm nói j` với mình đâu.....mình có là j` với nó đâu......2 ng` chả thân quen j`.....
Kìa e Lít ;;) bực mình j` :D
E xem trang trc' đi kìa ;;) t khen e xinh đấy :x
Sang xem đi cho khỏi tức :))

Đek thèm....bố mày xinh sẵn rồi........:)) :)) :)) :)) :)) =)) =)) =)) =)) =))......
Uh thì thôi ko giận ko dỗi.....:-< :-< :-< :-< :| :| :| :|......

Hehe... Giá mà mình cũng có người khen xinh sẵn rồi 8-> ;;)

Chán thế... từ bé đến lớn chả biết đến chữ XINH là cái gì :-< :((

Hĩ....j` thế Sin....ô sin công chúa tủi hổ j` thế....;)) ;)) ;)).....
Xưa nay ai ai đều biết đến nhan sắc vẹn toàn của công chúa....;)) ;)) ;)) ;))......Vẻ iu quí dễ thương hút hồn (+lòng tin tưởng+ của bao bác phụ huynh....của mẹ chồng tương lai.....;)) ;)) :-" :-" :-".....

Ô ô Sin ;;) cak đây độ dăm trang j` đấy :)) e có khen Sin xinh mà :))
Có fa?i ai cũng vừa có sắc đẹp vừa có trí tuệ như Sin nhà ta đâu :x :* >:-D< ;;) :))

vào box này sắp như ra quán Thanh rồi ==> Sin đc ca tụng hết lời :)) nhắng vãi!!!

:)) Lít ơi... Em mở mắt ra chưa Lít :)) ;;)

Đấy... Chị nà chị khiêm tốn ;;) Mình đâu cần tự lăng xê bản thân đâu ;;) Hí hí... Mưu đồ câu khách thế là thành công :">

Con Ze nhé... Các em nó khen tao thật lòng ;;) Mày đừng ghen tị [-x Hí hí... >:D< Các em thật là đáng yêu :* :* :*

Nếu ở quán Thanh mà hội tụ đủ từng này gương mặt như chúng ta thì...;;) ;;) điều đấy nà rĩ nhiên mà em mọi.

Tg? Sin vs Lít đang tranh chấp chức "xinh sẵn ồi" ;;) :))

=)) Đâu... Con Ly này mày bơm đểu để chia rẽ tình cảm của chị với con Lít đấy à [-x Lít ơi em đừng tin những lời lẽ ấy nhé ;;) Em hãy tin vào tình cảm gắn bó giữa chúng ta ấy :x :x :x

hehe... Cứ thử làm khách quen của Thanh tửu quán mà xem :)) Ko những được ca tụng hết nhời, các em còn đc cấp thẻ VIP nữa đấy :)) ;;)

Back
Bên trên