^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Oẹ....Thanh ki bỏ cha....có khối mà đc VIP card......:)) :)) :)) =)) =)) =)).....

mấy lần ăn chùa đc nem chua rồi :))

Hoàng Anh có thẻ VIP đấy =)) :)) :))
Liz nhờ ;;) kí sổ anh hoàng anh :))
giờ anh đang nơi nào, làm sao em ăn đây ( ăn chịu :)) =)) :)) )

Đâu.....đang bàn chuyện thẻ VIP của Thanh mà......:)) :)) :)) :)) =)) =)) =)).......
Mấy hôm xem lại mấy cái ảnh của anh Huy Lăk ở Paris.....hic....thik vãi....hâm mộ.......:(( :(( :(( :((.....Nhớ Da vinci code.......:(( :(( :((....

Thím đi chơi về....có quà j` ko đấy...../:) /:) /:) :-w :-w....Lần trước đi Shanghai đã ko có j` rồi nhớ....:-w :-w /:) /:).....

Chỉnh sửa lần cuối:
mày cứ như tao đc đi chơi ý :| thời gian chả có để mà lượn sáng làm việc từ 7h đến 9h30 tối thì tất cả các chỗ có thể shooping đều đóng cửa :) tao cũng muốn đi mua hết cho mọi ng nhiều thứ :| nhg phải hiểu là đây ko phải đi chơi /:) ko sung sướng gì đâu :( sao mọi ng cữ nghĩ đấy là đi du lịch :-/ là rất vui vẻ nhỉ :-? cứ đi khỏi cái VN này là đi chơi :-/
có gì liz hỏi sin mà xem :( ko tiếc gì cả nhg ko có thời gian :( chẳng nhẽ mua thứ vớ vẩn nh~ thứ ở VN cũng có cho mày :-/ dù sao cũng xin lỗi liz của thím :(( thím hứa sn tặng quà bù thật to nhé :x ^^

Khổ thân em Gấu vất vả đg` xa :(
Wa` cáp chỉ là fu` fie^'m [-x tình cảm mình mới là chính em ạ :x
Tao và Hà Nội chào mừng em :))

HÀ Nội là Liz chào mừng thím.......>:D< >:D< >:D< >:D<.........
Chỉ hơi bực bực vì đi mà ko nói j` thôi....:-< :-< :-< :-<.......

ko phải ko muốn nói nhg giống hno ý :(( 6h sáng dậy "Con ơi sắp xếp đồ đi nào :-s " đến đấy mới mua vé mà :( hday đthoai ko còn đồng nào mà gọi :( thề đấy :((
chờ mấy hnnua có tiền lương sẽ dẫn liz với mọi đi chơi linh tinh nhé ;;) :* thik gì thì ;;) heheh

Gấu đã viết:
ko phải ko muốn nói nhg giống hno ý 6h sáng dậy "Con ơi sắp xếp đồ đi nào " đến đấy mới mua vé mà hday đthoai ko còn đồng nào mà gọi thề đấy
chờ mấy hnnua có tiền lương sẽ dẫn liz với mọi đi chơi linh tinh nhé thik gì thì heheh
Thik câu này thế :x ;;)

Thôi, mọi ng` hiểu mà em Gấu :D nhờ, e Lít xinh tươi của tao nhờ ;;) Sáng mai nhớ nhá các em :D 7h10' nhá :D

Khổ thân em Gấu :( ! Jo^'ng hệt con bạn tao :)) nó đang ở nhà tao đú đởn :D 2h30' mẹ nó alo^ :-$ " Con, về ngay nhá! 3h đi suối nc' nóng!" 8-}
Úi xời, con cái đến khổ vs bố mẹ 8-} :|

Chỉnh sửa lần cuối:
đi phát hiện ra mình có năng khiếu làm nghề cửu vạn :)) chắc sau này thất nghiệp đi bốc vác =)) :)) :))
mai 7h10' cơ á :-s giết ng à :)) 7h15' đi :p

Đã trở về từ buổi tập trung :)>-
Gặp Ze ;;) tay kìa ;;) béo kìa ;;) mỡ kìa ;;)

ai cũng bảo 0609 hoành tráng lắm mà chả ai chụp nổi 1 cái ảnh để post lên đây à :((
ở đây tớ học hành vất vả vãi lều :(( ngày nào cũng chỉ có 2 việc là đến lớp và vào library học :(( chỉ mong thi thoảng lên mạng được ngắm các em 0609 mà chả ai chịu update cả T_T

có em của Miss Âm thanh hoành tráng lắm :)) bảo nó poz đi :D
năm nay 0609 nhiều em bóng sáng thật ^^ mà nhìn còn có vẻ hổ báo nữa chứ

Uh uh, e của nó xinh đấy chứ :D :x
Chết, h mình đâm ra sợ các em play dân 91 8-} :))

What:eek::eek::eek: Miss Âm thanh đã hàng khủng lắm rồi, thế mà còn sản sinh ra thêm cả EM nữa cơ à:eek::eek::eek:
Thế thì năm nay mà làm Miss Ams, chắc mình xin chân BTC quá:))

Back
Bên trên