^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Con Sin nào trình cao :eek: Chỉ cho tao bạn ý đi :)) Ngưỡng mộ quá :))

Hình như tao nghe nói bạn Sin đấy chỉ đi nước ngòai theo 2 dạng:
1. Kết hôn giả với người có quốc tịch nước ngòai :))
2. Xuất khẩu lao động :))

Kể ra 2 dạng này bây giờ mà tìm được cửa thì cũng cam go phết đấy :-? :))

:x :x :x Có ai có ý định ở lại BỂN làm Kiều thì cho mình đăng ký danh sách làm vợ "hờ" nhá :)) :x :x :x

hehe em Sin chắc chỉ mong anh + ở mẽo lâu để có quốc tịch rồi cẩu em sang thôi đúng kô :))

Ô Sin công chúa còn chờ nhiều...."đại hiệp" cẩu sang í chứ....;)) ;)) ;)) ;))....
Hĩ....hôm nay mọi ng` tậo trung đi xem mặt các bé 06-09 thế nào....=)) =)) :)) :)) :))....sáng láng ko....;;) ;;)....thik thú ko....;)) ;))

Hehe...mai tập trung rồi.....dc gặp lại mọi ng` rồi.....:x :x :x :x :x......Nhớ mọi ng`....:(( :(( :((......

:)) Ờ nhưng mà chỉ có anh + là thề non hẹn biển với mình từ ngày xưa thôi :))

các "Đại hiệp" đã thề thốt trăng sao gì với mình đâu... :"> Bấp bênh, bấp bênh :"> Các cậu đừng đồn đại :)) Nhỡ mình ko nằm trong danh sách thì mình lại vỡ mộng =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lít đã viết:
Hĩ....hôm nay mọi ng` tậo trung đi xem mặt các bé 06-09 thế nào....=)) =)) ....sáng láng ko.... ....thik thú ko....) )

Hehe...mai tập trung rồi.....dc gặp lại mọi ng` rồi..... ......Nhớ mọi ng`.... ......
Theo tin mới nhận :D các e 06-09 5 nay rất nà sáng :))
E Lít ơi, e Ly nhớ e Lít :x :* >:-D<

con Ly o nhớ tao à :)

độ này chán nhỉ :) nhiều lúc cứ thấy như kiểu bị let down ý :| chán kinh khủng :(
mai ko biết thế nào nhỉ :D

Gặp được cả nhà, gần như hết, vui ghê:D:D:D
Sau mấy tháng hè không gặp:D:D:D
Tặng quà được mấy đồng chí, chưa tặng được hết, còn nước hoa nữa cơ=))=))=))

Bạn Sin trông thế mà xinh ra đấy nhỉ, Cộng đại hiệp chuẩn bị tiếp đón là vừa:))

Ui ui a Huy ;;) e là e thik nc' hoa Fa'p lắm :x ;;)
@ Gấu: Có mà :x nhớ e nắm í :* iu e nắm í >:-D<

hôm nay gặp lại các em và các bạn :D các em và các bạn vẫn xinh tươi như ngày nào :x

Hum nay bị CN ju*~ lại hát "Trg` ca sông Lô" :|
0 ra tụ tập vs a e bạn bè đc. :((
Nhớ :(
Chào đc. mỗi e Lít :x e Lít nhớn ồi ;;) tóc tai khuyên khiếc kinh fe^'t nhờ ;;) xinh e ạ :* :x >:-D<

Mình nào có gặp đc ai tiếc đứt cả ruột, ngồi tu trong lớp đến hơn 9h :(:)(:)((.
Con Gấu với con lit thì đc gặp hết :( nào sin, nào ze, anh huy,anh biên ..... tủi thân quá :(:)(:)((.

mình giúp anh Huy bao nhiêu :-< hnay gặp anh chả thấy gì :( buồn cả ngày nay :(( hopeless :-s

@ Shake : :x Tớ yêu ấy lắm :)) Ấy bảo tớ giống thiếu nữ làm tớ phê quá :))

@ + : Đúng rồi... Anh + thề non hẹn biển với Sin từ cái thời hàn vi trên lớp 11 Sinh cơ anh + nhỉ ;;) ... Nhớ lời thề anh nhé =))

:)) 1 ngày đẹp trời mình bùng tiết văn bà Di để lên đàm đạo với em Sin trên phòng lớp 11 sinh :"> ôi nhớ mãi cái ngày đấy ;;)

Thôi Sin đổi ý rồi + ạ... Sin sang DE xuất khẩu lao động :-? Cuộc đời sẽ ít ràng buộc hơn :)) Sang mẽo ko khéo bị làm osin :( Ko thóat ly đc :))

Back
Bên trên