^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

chúc mừng sinh nhật ZE. chúc ze luôn vui vẻ , trẻ khỏe và.....mắn đẻ

Sin đã viết:
Hơ hơ... truyện của mình chẩn bị phải viết phần 2 hay 3 cũng nên :)) Tuyến nhân vật thế này dày đặc quá :))

Em Ly chị xin mạn phép đặt là ĐỘC CÔ CẦU MỌI ;;) Hay em thích HƯƠNG LY ĐỆ NHẤT MỌI hơn ;;)

Lít ơi... Mày đừng nhoi nữa... Chị đặt tên cho mày từ đầu còn gì... ANH HÙNG LÊ XUÂN LÍT Chuẩn bị lên núi BOO SƠN BẠC ;;)
Ui Sin ôi :( toàn tên tởm :-& Sin yêu cố nghĩ cho e tên nào đỡ hơn đê ;;)
văn chg lai láng như Sin thì dễ í mà ;;) nhể ;;)

EM là Ly Mọi chắc đang cầu sạch nhỉ ;;) Độc cô cầu sạch nhé :))

Sin đã viết:
EM là Ly Mọi chắc đang cầu sạch nhỉ ;;) Độc cô cầu sạch nhé :))
Ối xời, dễ chắc bình thg` tôi bửn gớm nhở /:)
Sin ôi, mí wa? tên Sin đặt cho e cứ fa?i gọi là vãi cả hay 8-}

đọc tên con SIN lại nhớ thái tử SHIN trong phim GOONG
hôm nay THẢO bay mà trời mưa to quá....triết biệt.........ngồi nhớ cố nhân

Jo*`i mưa to :( thg tiếc 1 điều j` đó :((
Chị ôi :x C U l8ter :D

hic hqa định ol chào chị 1 câu thì bị cut net vì chưa nộp tiền :(
chiều nay định gọi tiễn chị 1 câu thì máy hết pin :((
Chúc chị Thảo sang đấy mang cái chữ lước ngoài về cho HMTL :x em chờ chị sang năm về học cùng em :)) :x :*

các bạn ở nhà khỏe kô,nhớ đến mình kô ;;)

bạn Thảo đi rồi à :D phải rủ bạn ấy đi chơi xmas để cho bạn Hà ghen mới được ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
UI....quả ava của thần tượng thật là......=p~ =p~ =p~....:D :D :D :D.....
Huhuhuh....tiếc quá ko đc đi tiễn +..........:(( :(( :(( :(( :((......

Chán... Thảo đi ko tiễn được :( Áy náy kinh khủng :((

Phải trông em + nhà bị ngập nên ko thể đi đc :((

+ ơi ava hoành tráng hơn cả Hiền Nga :))

Chị Thảo đi mà k gặp để chào đc :( áy náy quá :|. Hôm nay anh Ruồi bay nữa :(( :(( :((, đi hết cả thế này.
Mr + có vẻ khỏe mạnh, vui tươi hơn hớn thế nhỉ ;;) ;;) ;;). Ava thật là... :| :)) :)) .

ava của + nhìn mà ngất :)) nhg sao cái đầu của + cứ biến dạng thế nào ý nhỉ =)) :)) :))
mấy hnua lại thấy + thay quả ava hoành tráng hơn nữa ý chứ ;;)

xong tóc với mặt cứ nhìn kiểu quái dị thế nào ý :))
hnay anh ruồi bay :(( ko đi tiễn đc mặc dù anh kêu cho mình và con lùn 100k mỗi đứa đi taxi tiễn anh :(( nhg vì điều kiện gd ko cho phép :(( ko đc đi :(( ko gọi ddc điện cho anh nữa :((

Cái hôm thứ 5 gặp anh Ruồi với MC ở trường, anh Ruồi lại k nhìn thấy mình, k đc chào siêu nhân :(:)(:)((.

Ối :eek::eek::eek::eek::eek: Sao bay hết thế này:eek::eek::eek:??????????
Bạn Thảo đã đi rồi cơ à? Đi Anh à??? Sao tao chả biết tí thông tin gì thế này??:(:)((
Thảo kia, mày không định để tao tặng quà Pháp cho mày à:-/:-/:-/ Làm sao tao biết khi nào mày về mà giữ quà cho mày??? Khốn thật

Anh zai Cộng cũng lại "phờ-lai" rồi à:-w:-w:-w Vui thật:)):))

Lại cả bạn Rùa riếc gì nữa, bay đi nước nào thế???

Khốn thật, giờ còn tao, con Sin, con Hương, thằng Hà chết rú ở nhà. Thằng Hà chắc biến, con Sin trình cao cũng biến, con Hương Ngoại thương phần trăm cao hơn tao, thế là còn mình mình chơi với các em.... :( Mà đến năm sau các em Lít, Gấu, Ly, Lùn là cũng bắn đi hết, còn mình lủi thủi với BỒ MÌNH thôi:|:|:|

Thôi thì BỒ ZE năm sau làm cô giáo Văn, mình làm thầy giáo Pháp, về Ams dạy đám "EM THƠ", 2 thầy cô nghịch với nhau vậy:)):)):))

Chúc BỒ THÂN IU mọi điều tốt đẹp nhất:x:x:x:x

Anh Lắc đã viết:
Khốn thật, giờ còn tao, con Sin, con Hương, thằng Hà chết rú ở nhà. Thằng Hà chắc biến, con Sin trình cao cũng biến, con Hương Ngoại thương phần trăm cao hơn tao, thế là còn mình mình chơi với các em.... Mà đến năm sau các em Lít, Gấu, Ly, Lùn là cũng bắn đi hết, còn mình lủi thủi với BỒ MÌNH thôi

Thôi thì BỒ ZE năm sau làm cô giáo Văn, mình làm thầy giáo Pháp, về Ams dạy đám "EM THƠ", 2 thầy cô nghịch với nhau vậy
Thế a Lắc 0 sang Paris hoa lệ vs bọn e à :eek:
Ở lại cái Vịt Nam cằn cỗi nài làm cái je^` :))

Anh Huy dùng từ ngày càng biểu cảm ;;)

Back
Bên trên