^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Giả dối nhờ...:-" :-" :-"....Sợ nhờ..../:) /:) ...;)) ;)) ;))....

Ngô Duy Biên đã viết:
bố 1 em là hiệu trưởng trường Y :)):)) bố em kia là giám đốc bệnh viện ... gì gì ý nhỉ :)):))
nhớ mãi câu "Anh yêu nó chỉ vì bố nó là hiệu trưởng trường Y :))" chết sặc :)>-
Thằng nào nói câu này mà khốn nạn thế, chán sống rồi ah???

Đùa gì hay vậy :-/
Thôi quên đi :))

Hội phó hội lùn, anh Cà iu quí, được giải khuyến khích thôi :(. Nhưng thế là vinh dự lắm rồi, thi đâu hơn 100 chú, phong lùn đứng thứ 11. Từ 1đến 10 đc nhất nhì ba còn từ 11 đến 15 đc khuyến khích. Tuy k đc vào thẳng đại học nhưng có giải là mừng rồi:)>- , cho anh Cà 1 tràng pháo tay nào =D> =D> =D> =D> =D> =D> .

@Gấu: Nhận đc email rồi, lần sau đừng gửi file .rar nhá, nặng thế hả zời...
Quà để vào năm đê

@ALL: Bạn Phong thi cái gì thế?
Cô Dương đẻ rồi à?
Cấm chúng mày trêu anh Tín nhà tao||| LÁO

anh tín ko hiểu ở đây là mọi ng nói ra cái câu đấy đùa anh Cà chứ ko phải anh Cà nói ;) understand :)
ava anh Huy lak lừa tình quá
:))
có em đi thăm cô Dương với :D

mai HA đi rồi :( buồn quá :-< :(( ko có ai chửi nhau nữa:(

Ava a Lắc :)) ja^'c mơ của t kìa :x
Ôi, Paris hoa lệ :x Disney land tưng bừng :* Ja^c' mơ 2 năm nữa >:-D<

Hố hố, các em cần gì mơ, chúng mày học giỏi như thế, đi là chuyện đương nhiên thôi:)):)):))

@Gấu: Lừa tình ai;;);;);;)

Anh Lắc đã viết:
Hố hố, các em cần gì mơ, chúng mày học giỏi như thế, đi là chuyện đương nhiên thôi:)):)):))

@Gấu: Lừa tình ai;;);;);;)
Cái này thì cần xem lại :))

HA đi rồi buồn quá :(( huhuh cả đêm chả ngủ đc :-< chả ai luyện level cãi lại với mình :( chả ai chơi với mình :(( 1 ngày thiếu HA nó cứ dài dài dài ..... mãi chả thấy hết ngày :-< :(
buồn nh~ cái đáng buồn :(( nhớ HA thương HA :(( huhuhu nhìn cái force mà :(( nhìn cái phòng mà chán :-< hic chả ai chửi mình con điên con dở hơi nữa :(

thôi chả nói nữa mihf có tình có nghĩa thế hơn ối ng` :D

thứ 7 này + bay mọi ng ai đi tiễn ko :(

oái, chị Hà ngố, xinh xắn, học hành đỉnh cao, hiền lành dễ thương,các miss quá tuyệt vời

=)) Mấy bà chị áo tắm đẹp quá cơ :))

Nhìn chị Hà này nổi hẳn :p

Chắc phần thi tài năng chị gửi gắm cái tiết mục múa Ai cập rồi :p

Uầy hâm mộ chì Hà dã man í...........Trông chị í duyên dáng thanh nhã nhẹ nhàng xinh xắn dã man í..........:x :x :x :x :x.........Hâm mộ..........:(( :(( :(( :((.............

Công nhận là miss ams đi đâu cũng nổi bần bật, đẹp dịu dàng mà vẫn chói lóa :x:x:x.

mai + đi rồi :( mọi ng` cứ đi hết :-s mình chả biết ở nhà chơi với ai huhuh :((
mai ai đi tiễn + ko :( tối nay vừa đến nhà anh + :( huhuhuh nhớ thần tượng lắm :( ..... U'll be in our hearts.Always :x sang đấy thành Mr Tài năng thì càng tốt :))
nhớ Hoàng Anh :(( nhớ + nhớ chị Hải Anh :-s nhớ chị Hồ Trang :(( và rồi sẽ nhớ chị Thảo và anh siêu nhân ruồi :(( huhu

Back
Bên trên