^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Ặc, Cộng thi Ngoại Thương khối A à? Năm nay lấy bao nhiêu? Sao Cộng đỉnh thế:(:)((
Nghĩ mà tủi phận mình! Chị Hồ Trang bay rồi:((
Chờ nốt tin MC với gà nhà mình: Tìn Búi:))

:(( Bay hết thế này... Còn tôi với trời bơ vơ :((

Hôm nay vừa đi xem bói về :)) Bà ý bảo mình sau này tình yêu trắc trở, xa cách về mặt địa lý, thử thách trăm ngả .... Chẹc, ko biết anh ở tỉnh nào đây =)) À, bả cũng bảo sau này mình trăm phần trăm xuất ngoại :))

Hic... Có 1 điều mình buồn mãi... Chồng mình sau này tài giỏi có, tiền bạc có, nhiều là đằng khác, chung quy là ảnh tuyệt lắm nhưng nhan sắc thì...không bằng mình :-s Không biết tương lai con mình thế nào các bạn ạ :( À nhưng mình sướng mỗi 1 cái là sau này mình được chồng yêu chồng quý :)) Mình sống trong nhung lụa :))
Hy vọng tương lai tươi sáng :x

Đáng buồn là phải 27 tuổi mới lấy được anh này :(( Anh ơi anh đang ở đâu? tò mò, tò mò :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Sin đã viết:

Hôm nay vừa đi xem bói về :)) Bà ý bảo mình sau này tình yêu trắc trở, xa cách về mặt địa lý, thử thách trăm ngả .... Chẹc, ko biết anh ở tỉnh nào đây =)) À, bả cũng bảo sau này mình trăm phần trăm xuất ngoại :))

Hic... Có 1 điều mình buồn mãi... Chồng mình sau này tài giỏi có, tiền bạc có, nhiều là đằng khác, chung quy là ảnh tuyệt lắm nhưng nhan sắc thì...không bằng mình :-s Không biết tương lai con mình thế nào các bạn ạ :( À nhưng mình sướng mỗi 1 cái là sau này mình được chồng yêu chồng quý :)) Mình sống trong nhung lụa :))

Đáng buồn là phải 27 tuổi mới lấy được anh này :(( Anh ơi anh đang ở đâu? tò mò, tò mò :))
Sin ơi, mẹt anh ế xấu n0 mà cơ cấu nó hoàn hảo >:) :))

Vũ Phương Anh đã viết:

nghĩ đi nghĩ lại vẫn thấy anh này giống 1 anh :)):)):)):)):))

Vũ Phương Anh đã viết:

Hĩhĩ....đọc bài Sin xong...;)) ;)) ;)) ;)) ;))....úi úi...ko thể nhịn đc cười...:)) :)) :)) :)) :)) ....
Càng đọc càng thấy giống, giống dã man.....giống tàn bạo...., giống như kiểu ko thể giống đc nữa......1 ng`(mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy....:-" :-" :-" :-" b-) b-) b-) b-) b-) ......

em Lít cứ bắt chước anh thế nhỉb-) b-) b-) b-)

@Sin: "Nhan sắc không bằng mình" :)) Biết ai rồi... :)) :))

Bay... :)) ... Cám ơn em Liz đã chat trước khi đi, cám ơn em Gấu đã cho mượn Lap, cám ơn Biên đã cho mấy cái ebook, cám ơn em đã tặng bùa may mắn... :)) Cám ơn cả nhà nhé... :-h

Chỉnh sửa lần cuối:
hohoh ai thế :)) mình cũng thấy giống ai đấy ^^
Nhưng nếu đúng như người mình nghĩ thì câu này sai rồi "nhưng nhan sắc thì...không bằng mình" =))

Lại còn sai cái j nữa chứ...;)) ;)) ;))...Hĩ hĩ....SIn ơi cái ông thầy bói mà chị đi bói là ở đâu thế....chỉ cho em với...:x :x :x :)) :)) :)) =)) =))...

Hehe...chúc anh Cà iu quí của em lên đường may mắn....vững tin làm bài...:x :x :x...Iu anh Cà nhiều lắm...Lít cả Cà đã qua bao kỉ niệm khó khăn chông gai.....Hiểu nhau nhiều lắm...anh Cà tốt bụng đáng iu nhờ...:x :x :x...
Chúc anh may mắn nhé.....:x :x :D>....

Sau 3 ngày k net, k điện thoại ở Cửa lò, em lùn đã trở lại với thủ đô thân yêu :x :x :x . Tiếc quá :(, k đi tiễn chị Trang đc :(( :(( :(( . Hôm kia đang đạp xe tà tà dọc bờ biển bất chợt nhìn thấy dáng ai quen quen,cái mũ cũng quen quen, cái kính trông càng quen quen b-) hóa ra là anh Thắng ruồi :)) :)) :)) .
@Sin: sin có mạng rồi hả, viettel hả ;;) ;;) ;;) ? Đọc bài của sin fan cũng chung ý kiến với tất cả mọi ng, giống quá đi mất :)) :)) :)).
@ hội phó hội Lùn: sao k thấy có lời đề tựa cảm ơn hội trg dù xa xôi cách trở vẫn nhắn tin gọi điện cổ vũ tinh thần hả [-x [-x [-x ?
@ Gấu: Thương mày lắm ý :* :* :* .

Ui, sao bây h mới biết có cái topic này nhở, tạ lỗi tạ lỗi :p:p
Xin chào các hiền muội, hiền đệ, hiền huynh :*:*:*
Anh thông báo là hiện nay cả anh và MC đều chưa biết điểm, mặc cho số phận nó đưa đến đâu thì đến :-s:-s
@Bầu Huy còi: nếu chẳng may mà trượt chỏng gọng thì chú đừng đánh anh nhé :-s :-s :-s.
Mà này, yêu cầu chú mày thay ngay cái "Hiện đang ở FR" thành VN ngay nhé, làm anh tưởng mày chưa về, mất cả công sửa bài X(X(
@All: Chờ Mít của anh đi ngoài về rồi tụ tập nhé bọn em, anh ở nhà sắp chết rồi
Chọn hôm nào tập trung ở trường ý, tiện thể xem mặt lũ lớp 10 năm nay nó méo mó ra làm sao :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Tín đã viết:
@All: Chờ Mít của anh đi ngoài về rồi tụ tập nhé bọn em, anh ở nhà sắp chết rồi
Chọn hôm nào tập trung ở trường ý, tiện thể xem mặt lũ lớp 10 năm nay nó méo mó ra làm sao :)):)):))
Đi ngoài là đi rì hả anh zim :)) =))=))

@zim: mít là kon Linh á, tên ở đâu ra đấy:)) :)) :)) :)) :))
@ chịSin: chúc mừng thần tượng, tương lai thế là ngon lành lắm rồi thần tượng ạ:x :x :x :x :x :x :x ,cho em xin địa chỉ chỗ đấy đi, em với con lít đi bói fat', đứa nào đi nữa ko, mình cũng háo hưc với tg lai:x :x :x ;;) ;;)
@ anh shake: ngoại thương lấy 23 thì fai, anh cộng đc 24 ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
:d Cảm ơn hội trưởng ủng hộ hội phó... Ra đi không biết ngày trở lại... :-" Không biết có trở về không ( hiện đang ngồi chờ máy bay mốc mồm... :(( +_+ )
:D Em: Ở nhà giữ sức khỏe nhé...
< Cầm laptop em Gấu nên dùng luôn account, đỡ phải sign in lại ;;) Phong rùa đây>

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
@zim: mít là kon Linh á, tên ở đâu ra đấy:)) :)) :)) :)) :))
@ chịSin: chúc mừng thần tượng, tương lai thế là ngon lành lắm rồi thần tượng ạ:x :x :x :x :x :x :x ,cho em xin địa chỉ chỗ đấy đi, em với con lít đi bói fat', đứa nào đi nữa ko, mình cũng háo hưc với tg lai:x :x :x ;;) ;;)
@ anh shake: ngoại thương lấy 23 thì fai, anh cộng đc 24 ;)
Mít là Miss em ạ, thế mà cũng ko đoán ra à haha :)):)):))

Đi chơi đã k có đt, về đến nhà thì dây điện thoại bị đứt :((, nhất quả đất :(.

yêu cầu các bác là Miss rõ ràng ko đc dùng mit :)) [-x đụng hàng :)) ^^

anh cà quả này mà đc giải cám ơn em Gấu tođấy ;;) :)) ^^
đọc bài sin buồn cười quá :)) =)) :)) bài trên kia trên bài của anh cà mà dùng acc của em là Hoàng Anh đấy ;;)
đi chơi mọi ng ơi :x
mà anh Zim ơi con NLinh 20-8 mới về cơ mà :(

Tao cũng muốn đi chơi lắm rồi :((. Mọi ng ơi tụ tập đi chứ nhỉ? ;;)

Phạm Thùy Linh đã viết:
đọc bài sin buồn cười quá :)) =)) :)) bài trên kia trên bài của anh cà mà dùng acc của em là Hoàng Anh đấy ;;)
cái thông tin này hay à nha, anh Hoàng anh post bài quẩy quá đấy:)) :)) :)) :)) :))

Phạm Thùy Linh đã viết:
yêu cầu các bác là Miss rõ ràng ko đc dùng mit :)) [-x đụng hàng :)) ^^

anh cà quả này mà đc giải cám ơn em Gấu tođấy ;;) :)) ^^
mà anh Zim ơi con NLinh 20-8 mới về cơ mà :(
thì anh bảo la hôm nào trường tập trung cơ mà, hôm đấy Linh về rồi :p, đi là phải đủ chứ :D:D:D. 3 tuần nữa chứ mấy :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên