^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Đỗ Phương Linh đã viết:
Ơ cái ông biên nài....:-w :-w....Kon Lít bị les là thế nào...[-x [-x [-x...KOn gái ng` ta tình cảm ng` ta ôm nhau bảo les....[-x [-x [-x.../:) /:) /:)...
Ghét chưa kìa..../:) b-( b-(....

Hic hic...bọn Pháp sương thế...đoàn Pháp nó snag tận 1 tháng...huhuhu...:(( :(( :(( :((....1 tháng bọn mày chơi bời đàn đúm...:(( :(( :((....huhu....chả bù cho bọn tao...:(( :(( :((...

Mà ông biên nhìn lại đê....ava chị Hương tươi là mặt Long KOn cơ mà...ơ ơ..nhận vơ...:-" :-" :-"...Làm j` có mẹt ông dính vào đấy chị H nhờ.../:) /:) ;)) ;)) ;))...
ơ thế à :| nhầm :(( thì lần trc có cái ảnh khác thế :| đề nghị mọi người ko nhắc tới vấn đề nhầm lẫn này nữa nhé :">

con gái mà lại ôm hôn nhau ko les thì gọi là gay à :)):)) ng` ta nói lên sự thật lại ghét b-) nếu ôm con trai thì ko ai nói gì đâu :>

Hic hic...kon gái ng` ta bạn bè thân thiết ng` ta quí nhau thì ôm nhau này nọ chứ có làm sao...nhờ Lùn nhờ..../:) /:) /:) /:)....ông biên tự dưng quẩy quá...[-x [-x [-x....thik em gái poz ảnh anh zai lên gal ko...lên hot boy ko....8-> 8-> 8-> 8->...ôi ôi...sáng giá phải biết ;)) ;)) ;)) ;)).....

@Lùn: uh uh...tao đang hùa đây...^^...trêu mày...^^....thik chưa...^^...:D :D :D....

Đỗ Phương Linh đã viết:
Hic hic...kon gái ng` ta bạn bè thân thiết ng` ta quí nhau thì ôm nhau này nọ chứ có làm sao...nhờ Lùn nhờ..../:) /:) /:) /:)....ông biên tự dưng quẩy quá...[-x [-x [-x....thik em gái poz ảnh anh zai lên gal ko...lên hot boy ko....8-> 8-> 8-> 8->...ôi ôi...sáng giá phải biết ;)) ;)) ;)) ;)).....

@Lùn: uh uh...tao đang hùa đây...^^...trêu mày...^^....thik chưa...^^...:D :D :D....
thôi xin em [-x anh lắm scandal lắm roài :)):)) ban nick ;;) ban IP ;;) b-)

tự nhiên giữa chốn đông người ôm nhau, ko les thì là gì :)>- ah há :D bây h mới nhớ ra ;;) đêm hôm đó là lần đầu tiên trong đời của em :)):)) lúc đó tưởng với anh nào ;;) hóa ra là với em Lùn :)):)) 2 đứa trông thế mà khá ;;)

Cái rì thế hả zời :eek: :eek: :eek: .

Chỉnh sửa lần cuối:
à à hnay gặp Mr Biên leo lên ôm chiến với cái áo da cam sáng rực cả 1 góc trời phố Thái Hà :)) nhìn bừng sáng qá đi mất :))

hnay anh Lak về :x anh Lak về thì poz bài báo cáo tình hình cho bà con cái nhỉ ;;)

Phạm Thùy Linh đã viết:
à à hnay gặp Mr Biên leo lên ôm chiến với cái áo da cam sáng rực cả 1 góc trời phố Thái Hà :)) nhìn bừng sáng qá đi mất :))

hnay anh Lak về :x anh Lak về thì poz bài báo cáo tình hình cho bà con cái nhỉ ;;)
hơ hơ :D hôm qua anh cũng nhìn thấy em gấu đi qua cái cửa hàng phụ tùng Nokia bên cạnh Áo cưới Thanh Hằng ;;) dạo này mốt quá cơ :)) trùng hợp ghê :)>-

Chào cả nhà, về đến nơi rồi:D
Nóng quá, nóng không thể chịu nổi, zời gì mà nóng thế không biết
Thực ra là do nó ẩm, nên dù khôgn nóng lắm vẫn thấy "nực"
Cả vui khỏe cả chứ:-/

CHời...anhHuy Lắk về rồi cơ àh...nhanh nhờ...Mà đi Pháp 1 tháng sướng thế còn j` nữa....:x :x :x :x....HIc hic....về cho em xem ảnh ngay nhớ....:(( :(( :(( :((...Hâm mộ =(( =(( =((....

@Biên:...Hơ....ôm nhau giữa chốn đông ng`...:-? :-? :-? :-?.....thì liên quan j` đến cái stt Lần đầu tiên trong đời....:-w :-w :-w /:) /:) /:) /:)....2 ngày khác hẳn nhau mà..../:) /:)....điên....

Hehee...hôm đấy anh nhìn thấy kon Gấu ntn? ;)) ;)) ;)) ;)) ;))......có phải vừa đi vừa tung bay váy bay phấp phới ko...;)) ;)) ;)).....thím dạo này sẹc xy dã...;)) :x .....

Chào mừng anh Huy trở về >:D<.
Dạo này con gấu điệu lắm nhớ, toàn váy với vóc, secxy lắm ý à. /:) :)) :)).

Mày cũng điệu lắm nhớ...;)) ;)) ;))...tìm đc niềm sung sướng ấp ử riêng rồi...;)) ;)) :x :x :x....

Chúng mày toàn linh tinh thôi, k có rì cả [-x. Mà tao điệu hơn là tại tao học tập chúng mày ;));));))

Đỗ Phương Linh đã viết:
CHời...anhHuy Lắk về rồi cơ àh...nhanh nhờ...Mà đi Pháp 1 tháng sướng thế còn j` nữa....:x :x :x :x....HIc hic....về cho em xem ảnh ngay nhớ....:(( :(( :(( :((...Hâm mộ =(( =(( =((....

@Biên:...Hơ....ôm nhau giữa chốn đông ng`...:-? :-? :-? :-?.....thì liên quan j` đến cái stt Lần đầu tiên trong đời....:-w :-w :-w /:) /:) /:) /:)....2 ngày khác hẳn nhau mà..../:) /:)....điên....

Hehee...hôm đấy anh nhìn thấy kon Gấu ntn? ;)) ;)) ;)) ;)) ;))......có phải vừa đi vừa tung bay váy bay phấp phới ko...;)) ;)) ;)).....thím dạo này sẹc xy dã...;)) :x .....
té ra là 2 ngày khác nhau à :p thế là đã tận hưởng cảm giác 2 lần rồi cơ à :x:x mình mang tiếng hơn nó 1 tuổi mà vẫn tồ tẹt :-s chưa biết nó như thế nào :-s kể đi :x để anh còn bít mà sau này rút kinh nghiệm :)):))

hôm qua gặp con gấu ;;) xem thế nào nhỉ :-/ hình như là váy ngắn đến mông :eek: nhớ mỗi cái là nó chơi cả cây trắng ;;) sành điệu :)>-

Em đc nhìn thấy cây trắng của con Gấu rồi. K phải váy nó ngắn đến... tận đấy đâu anh biên ạ. Tại gió đấy.

Chết chết e Gấu [-x scandal thế này [-(
Chết chết, váy ngắn đến ass bao h >:)
Chết chết, lại còn ju*~a fo^' Thái Hà :))

:(( vớ vẩn cả cây trắng nào :(( ông biên lại thần điêu đại hiệp rồi [-x
mà bọn kia vớ vẩn nhể độ này tao có sẹc xy đâu :(( đừng có thấy ng ta ít lên mạng mà linh tinh nhớ :)) [-x
anh lak quà em đâu :x

Hừ..mấy ng` hôm nay đi đá mảnh.../:) /:) /:) /:)....HUhu...thik thế...:(( :(( :((.....Mk...mà tối thì tao cấm có ra khỏi nhà nửa bước, đi chơi đêm về chắc 2 cụ chặt chân...:(( :((.... nói j` đến đi chơi...:(( :(( :((....

Àh àh..mà hôm nay đi....thím lại mặc cái j` đấy...lại cái áo đen với cai váy xanh bồng bềnh...hay là cái quần đùi trắng cũn cỡn....:-" :-" :-"..;)) ;)) ;)) ;))....Tối ra Tô Ngọc Vân nhiều đôi lắm..;)) ;)) ;))....

hình như là cái quần đùi trắng cũn cỡn đấy :)):))

Xời...lại còn chơi quả đấy đi nhong nhong ngoìa đường Thái Hà nữa chứ...;)) ;))...Nhất thím tôi...:x :x :)) :)) =)) =)).....

Back
Bên trên