^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

cái anh mà mày bảo giống đấy là tuyển trường lớp9 hay sao ý mọi ạ ;;).

em Lùn có quả ava chụp với anh béo nào đẹp zai thế ;;);;)

Hô hô...quả này em chụp cho nó đấy... :)) :)) :)) :)) :)) :))....
CÒn cái anh béo kia nhằm đúng lúc em Lùn đang say sưa tạo dnág và mỉm cười e thẹn để chụp ảnh thì nhảy vào....hô hô...nhìn anh í cứ gọi là gấp đôi em Lùn í chứ.....mà đâu...gấp 3 gấp 4 í Lùn nhờ...:)) :)) =)) =)) =))....
IU và nhớ ngày hôm đấy....21/7....1 ngày ko thể quên với tôi...:-< :-< :-< :( :( :(....

Đỗ Phương Linh đã viết:
CÒn cái anh béo kia nhằm đúng lúc em Lùn đang say sưa tạo dnág và mỉm cười e thẹn để chụp ảnh thì nhảy vào....hô hô...nhìn anh í cứ gọi là gấp đôi em Lùn í chứ.....mà đâu...gấp 3 gấp 4 í Lùn nhờ...:)) :)) =)) =)) =))....
IU và nhớ ngày hôm đấy....21/7....1 ngày ko thể quên với tôi...:-< :-< :-< :( :( :(....
Iu mày lắm ý lit ạ :x :* :x . Hôm đấy bọn lớp tao cứ thắc mắc tại sao tao với mày lại ôm nhau như 2 con điên :)) :)) :)).

Ơ ơ....ôm nhau lúc nào í nhờ...:)) :)) :)) :)) :))....Vừa ôm vừa khóc hay vừa ôm vừa cười í nhờ...:-? :-? :)) :)) :)) :))....
21/7 nhiều chuyện vui buồn lẫn lộn xẩy ra lắm...:) :) :) :)....

ôm nhau à :eek: con Lít nó bị less đấy :)):)) nghe cũng vần :D

Lít đã viết:
Chúng m chụp ở đâu chế :-/ đi chơi đâu khi nào mà 0 có t :((

ơ con mọi này.Hôm lớp mình đi hát cái bài Aimer ý, hôm em Thanh mặc cái bộ dạ hội hồng giống của em Cóc ý.

À, hum đấy là e Ly 0 đc. đi :( bị mẹ cấm cửa ở nhà :|

mấy em lớp pháp xúng xính váy áo đi biểu diễn mà chả thông báo cho mọi người biết. ĐI vụ gì thế em.MÀ năm nay trường mình đón đoàn pháp đấy, chuẩn bị đi là vừa

Chuản bị ầm2 mấy ngày nay ồi chị Hg ạ :))
Rầm rộ lắm :)) thik ghê :D

bây h mới để ý thấy Hương tươi toàn để ava có dính tí mặt mình vào :| cái ava lần này ít nhất là lần thứ 2 :))

Ơ cái ông biên nài....:-w :-w....Kon Lít bị les là thế nào...[-x [-x [-x...KOn gái ng` ta tình cảm ng` ta ôm nhau bảo les....[-x [-x [-x.../:) /:) /:)...
Ghét chưa kìa..../:) b-( b-(....

Hic hic...bọn Pháp sương thế...đoàn Pháp nó snag tận 1 tháng...huhuhu...:(( :(( :(( :((....1 tháng bọn mày chơi bời đàn đúm...:(( :(( :((....huhu....chả bù cho bọn tao...:(( :(( :((...

Mà ông biên nhìn lại đê....ava chị Hương tươi là mặt Long KOn cơ mà...ơ ơ..nhận vơ...:-" :-" :-"...Làm j` có mẹt ông dính vào đấy chị H nhờ.../:) /:) ;)) ;)) ;))...

ôi anh biên chắc ngượng lắm :)) heheh
mẹt đầu bẹt thế kia mà kêu giống anh là sao hả anh Biên ;;)
con liz poz bài hâm hâm hâm quẩy quẩy vừa vừa thôi nhớ [-x [-x [-x
con lùn độ này đang sung sướng,đang ấp ủ nh~ niềm hạnh phúc riêng của nó :)) nên điệu lắm cơ :-" :)) ^^ lùn nhờ ;;)

con Gấu nói ít thôi nhớ X(. Tao là tao tức anh em nhà mày lắm rồi đấy, mày mà k ít mồm đi thì đừng trách tao là ác. Mày phải biết thương tao tí chứ, ở đâu mày cũng quẩy tao là sao hả con kia??? :(( :(( :(( .

Hehe....hôm nay đi học thêm vs chị Minh Phương...chị í kể nhiều chuyện hay ho thik thú về anh abc xyz lắm í....:-" :-" :-" :-".....về mức độ "ngông cuồng chịu chơi" của anh í cơ...;)) ;)) ;)) ;)) ;))...thik cực í....
IU Lùn lắm í...mày làm bạn bè nở mày nở mặt...;)) ;)) ;)) ;)) ;)) .....thím ơi...mình với kon Lùn sống với nhau tốt lành...về sau là đc nhờ Lùn lắm í...:-" :-" :-" :-"...Lùn về sau ko quên tình nghĩa chúng ta đâu nhỉ....;)) ;)) ;))
Thảo nào dạo này em Lùn điệu ghê cơ...cười điệu...thik cực í...:x :x :x :x....
Iu Lùn lắm í....về sau là phải nhớ tao là bạn tốt mày nhớ...;)) ;))...

@Thím: poz bài hâm hâm quẩy quẩy là thế nào....:-? :-? :-? :-/ :-/....

Bây h sao ai cũng thik trêu tao là sao nhở đến cả mày cũng thế hả Lit :((.

Back
Bên trên