^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Lít đã viết:
Sao lại anh Zim....:)) :)) :)) :)) =)) =))...
Đúng là em Ly mọi....anh Tín chứ....:)) :)) :)) :)) :))....
Thì đấy là tên ở nhà :)) tục gọi là Zim :))

Hôm nay đi xem bóng rổ, có những 5 thành viên của hội HMTL >:D<

Các a hội mình oánh bóng rổ cứ fa?i gọi là :))

biết có anh PHONG Với cậu BIÊN đã bóng giỏi, được giải nhì thành phố, đến hoành tráng

hohoh xem bóng đá VN chán lắm ;;) lại bụi bẩn :)) sân thì ngu si vớ vẩn lại nắng :-j mà chả có anh nào bừng sáng để xem cả :))
đi xem boro ko bụi bẩn cát mà nắng ko tới mặt nước đc tới mồm :)) ( mặc dù chả uống nhg nói chung là nh~ lần đi xem boro) mà lại toàn các anh bừng sáng ;;) cứ nhìn hội HMTL ý ;;) lại ko sáng à ;;)
hnay 8h chị Ngân bay đấy mọi ng ơi :-?

Ơ cái hội này, tao hỏi bạn Ngân của tao đi đâu mà chúng mày cũng không thèm trả lời hả?
Bây giờ thích gì đây??? :-w:-w:-w

27 tao mới về được, không đi chơi trước ngày đấy nhá:D

ĐI Anh...CHị í đi Anh mà anh Lăk....ui ui....<~~ that'z ma dream....:(( :(( :(( :(( :(( :((....
Hic hic....ko đc xem HMTL nhà mình đấu bờ rờ....5 anh HMTL là 5 anh nào í nhỉ....:D :D :D :D :D :D ....

Anh + b-) Đầu bẹt :)) Saha :D Zim ;;) vs cả Mông cong :D
À có cả 1 anh hơi jo^'ng anh Biên nữa :))
Cầu thủ trụ cột Long thú ngồi ngoài :( vì bị gãy tay :(( do b-( vào tg` 8-}

và trên sân có 1 trận cãi nhau nảy lửa giữa tao và con thanh về 1 vấn đề so sánh giữa 2 con ng :)) đứa nào nghe tao phân tik thấy con thanh mắt có vấn đề ngay :)) hahha
anh Lak ơi :x 27 về đúng ngày Thương binh liệt sĩ :)) mua quà về cho em Gấu nhớ :)) hí hí
hqa hay hnay gì đó bạn + nhà mình cũng đi chơi China rồi :D Bắc Kinh với Shanghai :x thik thú thế :(

Hic hic....đấu hay thế mà tao ko đi đc..:(( :(( :(( :(( :((....
Thế thằng thua thế nào...:-? :-?...

Cuộc tranh cãi giữa em thanh và em gấu ;;) diễn ra rất kịch tính. Tuy k có cảm tình với cả 2 con ng ấy nhưng dù sao vẫn thấy em gấu hoàn toàn chính xác trong vẫn đề cái mũi :)) :)) :)) =)). Mong em thanh và em ly mọi thứ lỗi, nhưng đấy là sự thật/:).

Chời...bọn mày có chuyện j` mà ko kể cho bạn cho bè nhớ...:(( :(( :(( :(( :((......
Huhu....cái mũi j` thế...:(( :(( :((...

Tao đã viết:
Chết ồi chúng mài ơi :( t we^n béng a Nhân :)) 8-}

Mọi ng ơi tụ tập đi, TL đi, nhớ mọi ng quá :((.

Nguyễn Hương Ly đã viết:
nếu nhìn thấy anh ở sân bóng rổ thì chắc chắn là nhầm roài :))

hehe...Mình bị cắt net rồi... :(( Đứa nào cứu net mình đi ;;) Mẹ.. Định bùng nhưng mà có khi là không được:( *****... 1tr chứ ít à :(

Bạn Huy ;;) Việt Kiều Pháp đâu nhỉ ;)) Ấy có thể giúp tớ được ko ;;)

Back
Bên trên