^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Ối em Linh xì tin của anh, em SN bao giờ thế:eek::eek::eek::eek:
Đợi anh về anh mang quà cho nào;;);;);;)

Úi úi....sướng thế....em cũng sắp SN rồi anh Huy ơi....có dăm ba tháng nữa í mà....:-" :-" :-" :-"...:p :p :p....
Mua quà cho em với....cho em tí tí "hương" pháp với....:)) :)) :)) :) =))....Mua j` liên quan đến LOurve cũng đc...kể cái bản đồ của Louvre cũng ok tuốt...:)) :)) :))......

Chỉnh sửa lần cuối:
hí hí em sinh cái ngày mà đến 2/3 ban tổ chức NHAT liên quan đến nó :)) :)) :)) cái ngày mà cả 1 nước mà ai cũng biết nước nào ;;) để tổ chức sn cho em :))
anh Huy cứ giả vờ :-j

Mai hình như con gấu đi Tàu mà :( vỡ kế hoạch.
Anh Huy ơi em sinh nhật ngay sau con lit anh ạ ;;)

À à, mày nhắc thì anh nhớ rồi:)):)):)):))

Thế thì ngày hôm đấy, chắc chắn anh sẽ gửi điện hoa về nhà mày:)):)):))

Nhớ đợi điện hoa nhá:))

anh Huy ơi sinh nhật em cùng ngày với em Lùn ạ :)):))

Hiện nay hội HMTL ngoài anh Huy shake thì còn một nhân vật nữa cũng đang vivu nơi xứ người đấy là ...b-) em Hai Gấu. Sau một thời gian hờn dỗi và đau khổ, gia đình đã quyết định cho em xuất ngoại để giải tỏa tâm lý ;;) :)) . Vào lúc 8h sáng nay em đã có mặt tại sân bay và theo một số nguồn tin nội bộ thì có thế chủ nhật này em sẽ lại trở về bản quán. Sự dứt áo ra đi của e đột ngột đến nỗi chưa ai kịp dặn em mua quà :-s . Mong là ;;) em ý có lòng :)) :)) ;)). Mà đi đúng hôm sinh nhật thế này là khiến nhiều ng đổ vỡ kế hoạch :|

T đang định lên kế hoạch di chơi thác laonj 1 buổi :(
Chế nài thì hỏng hết bánh kẹo :(
@ Lùn : Sao đ? chất lg. m 12 :eek:
@ Lít : Ava m chụp ở bếp hả :))

Ôi nhìn ava thần tượng....
Tí xỉu....(vì có chị Hiền bên cạnh....b-) b-):(( :(( )....
Ôi em lại hâm mộ rồi...;)) :)) :))...

Lùn vừa đi cảm thụ ẩm thực về, ngon lắm ý =P~

Bắt đầu tình hình câu bài đấy à:eek::eek::eek::eek::eek:

Hôm qua mới đi Disney Land về nhá:)):))
Mặc dù Disney Land Paris theo đánh giá của mọi người là chán nhất trong số mấy cái kia, nhưng cũng rấ thú vị:D

Đi vui lắm:))

Mà em Gấu iiiiiiiiiiiiiiiiii của anh đi đâu thế Lùn ơi?

Em gấu iu quí của anh đang ở Quảng Châu, nó vui thú phè phỡn, còn đi massage nữa cơ ;;) lúc nãy nó còn nhắn tin cho em, giọng đầy mãn nguyện, sướng lắm :)).

Hừ......đấy....sướng thế....mà cứ kêu than này nọ......Đấy....bi h thì 2 chị sướng chưa..../:) /:) /:).....sướng lắm rồi chứ j`....Tưởng chết..../:)....
Thế mà thím ko nt về cho mình đc 1 câu...:(( :(( :(( :((....Mình ở nhà thì lo cho nó này nọ....thế này thì ko quà cáp j` nhớ..../:) /:)...

ui mấy đứa đứa nào cũng đi chơi khắp nơi :( sướng thế :((

Lít đã viết:
Hừ......đấy....sướng thế....mà cứ kêu than này nọ......Đấy....bi h thì 2 chị sướng chưa..../:) /:) /:).....sướng lắm rồi chứ j`....Tưởng chết..../:)....
Thế mà thím ko nt về cho mình đc 1 câu...:(( :(( :(( :((....Mình ở nhà thì lo cho nó này nọ....thế này thì ko quà cáp j` nhớ..../:) /:)...
Ớ chế e Lít có di động à :eek: chế mà 0 báo cho mình đc 1 câu /:)
Nào đọc số đê e :))

Hôm nay xem Da Vinci Code rồi, cũng tạm được, không gọi là hay lắm!
Bắt đầu từ đêm nay nghiền cái quyển tiểu thuyết đấy!!!!!!!!!!!!!

Phạm Lê Huy đã viết:
Hôm nay xem Da Vinci Code rồi, cũng tạm được, không gọi là hay lắm!
Bắt đầu từ đêm nay nghiền cái quyển tiểu thuyết đấy!!!!!!!!!!!!!
a Huy sướng thế, con gấu sướng thế:((
chả bù cho mình ru rú ở nhà
mọi người đợi con gấu về có tụ tập ko ạ
sao con ly có bài đánh giá tốt thế :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên