^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Hic........nhanh thế.........Mai thân tượng đã đi rồi áh.........:eek: :eek: :eek: :eek:.......Đi bao h thế....sáng hay chiều....:( :(.....
Hic...còn đâu những ngày tháng đc nhìn thấy thần tượng nhí nhảnh tươi vui......mọi ng` cứ phè phè đi hết thế này........:-< :-< :-< :-s :-s :-s.......
Và rồi 1 ngày kia thím cũng xa em nốt.....:-< :-< :( :( :(.......

Ố, Cộng nhí nhảnh của tao đi rồi à:eek::eek::eek:
Đi nhanh thế, chả báo tao câu nào, giống i xì Miss Tài năng:((
Nàng đi Sing còn chàng đi Mẽo:))

Giờ còn đợi nỗi Mr.Bờm, Mr.Huy Thắng, thế là xong cả đội hình MR với MISS còn đâu:(:)(:)((

Chuẩn bị đến bạn Thảo, bạn BEO, bạn SIN nhà tao nữa...
HẾT, CÁC BẠN BỎ TỚ RA ĐI

Hehe....mọi ng` + các em bỏ anh Huy Lắk mà ra đi hết....:-" :-" :-"....;)) ;)) ;))....Nhờ anh Huy nhờ.....anh Huy ngoan ngoãn ở nhà....;)) ;)) ;)).....

Đính chính đê :( Bạn SIN nào đi ? :eek:

Hic... Dòng đời xô đẩy chắc bạn Sin ở nhà :))

Thần tượng ơi đọc blog của thần tg :)), thật là vô đối :)):))=)).Fan vô cùng cảm kích vì thần tượng đã cho fan 1 cái tên thật là tinh tế :)):)):)) >:-D< :x.

Không Cao cô nương :))
Gấu Gấu cô nương :x
Ấu chúa đại hiệp ^^ :*
cậu chuyện thật hấp dẫn ng đọc :x :)) =)) :))

=)) Đại hiệp đánh nhau với mình bị thua rồi... Giờ này phiêu bạt giang hồ :))

Sáng thứ 5 này Thảo định đi thăm cô Dương. Mọi người có đi cùng k? :p

Nhân tiện nếu còn thời gian, tớ cũng định khao mọi người 1 cái j đó để chia tay :p

Ai đi đc thì rep gấp nhé. Có khi hẹn nhau 8h30 ở cổng trường :D

[marquee]:* :x Happee birthday 2 Ze ú :x :*[/marquee]

Chúc Ze thêm 1 tuổi mới ngày càng đầy đặn :x em là em khoái cái tay Ze nhắm đấy >:-D<
Chúc Ze oánh bóng rổ ngày càng hăng ;;)
Mí cái "thông minh, xinh xắn, dễ thg" thì thôi nhá :)) vì chắc Ze có đủ ồi ;)
Túm lại, chúc Ze c' j` đc. nấy :)) ngắn gọn, súc tik 8-}

Tình hình là e có cái này tặng Ze ;;)

Ngon nhá :)) sg' nhá :))
Iu Ze nhìu :x :* >:-D<

Nguyễn Hương Ly đã viết:
[marquee]:* :x Happee birthday 2 Ze ú :x :*[/marquee]

Chúc Ze thêm 1 tuổi mới ngày càng đầy đặn :x em là em khoái cái tay Ze nhắm đấy >:-D<
Chúc Ze oánh bóng rổ ngày càng hăng ;;)
Mí cái "thông minh, xinh xắn, dễ thg" thì thôi nhá :)) vì chắc Ze có đủ ồi ;)
Túm lại, chúc Ze c' j` đc. nấy :)) ngắn gọn, súc tik 8-}

Tình hình là e có cái này tặng Ze ;;)

Ngon nhá :)) sg' nhá :))
Iu Ze nhìu :x :* >:-D<
kon Ly vớ vẩn, Ze tập bóng rổ xong là người tuyển, nhờ Ze nhờ:x :x :x :x :x
Ze có bóng bay rồi, thik thế;;) ;;) ;;)
chúc Ze mọi điều tốt đẹp và hạnh phúc nhất:x :x

Chúc ze iu quí thêm tuổi mới hay ăn chóng nhớn, béo đẹp béo khỏe :x :x :x, tay càng ngày càng trắng,chắc, mát lim :* :* :*.
Mong cho ze sau 5 năm nữa sẽ thành giáo viên dạy văn của trường Ams, " cô giáo ze vô đôi ";;) ;;) ;;). Có rì sau này em còn nhờ cậy ze chứ lị 0:) :)) :)) .

Mừng sinh nhật Ze... :D Tối thứ 4 mang bánh đi ăn nhé... :p :))
@Thảo: Đi nhé... 8h30 cổng trường. :p

@ Heo: 0 đc [-( thế thì e sờ = cái j` [-x lại nhớ fa't ngôn của Ze "ối jo^`i ôi, mơn trớn" :)) :)) :))
@ Lùn: Dăm 5 nữa, e Lùn dắt con đến lò Ze xin luyện để thi vào Ams :)) Ze lại bảo : thôi, có chị là e khỏi lo ồi b-) chắc 1 suất :)) Đến hay :))

:* Chúc bạn Ze năm sau trở thành CÔ GIÁO DẠY VĂN để con tớ sau này chắc suất vào AMS ;;)

Chúng nó chỉ hoành tráng 1 cách phù phiếm thôi... Tớ là tớ chân tình với ấy này ;;) :x

Chẹp... Vừa post thế này thì bị trùng lặp với em Lùn :(

Chúc lại này: :">

Chúc Ze Ú ngày càng thon nhỏ để sau này kiếm được 1 ANH GIÁO ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
UI....cái ava ông Cà....:x :x :x :)) :)) =)) =))....Có phải chụp cái hôm đi cả lũ HMTL lên VIncom ko nhỉ...:-? :-?......

Happie birthday 2 chị Ze iu quí....:x :x :x :x.....Chúc chị Ze ngày càng dễ thương....xinh xắn.....mũm mĩm đáng iu....:* :* :* :x :x :x.......

HIc...Sin ơi......cho em 1 nhân vật đi.....Lít nhít tiểu thư đi....:x :x :x....Thím đặt đấy....hay nhờ....thik cực í.....:* :* :x :x.....

Ớ ớ ;;) e cũng mún đú ;;)
Chị Sin iu wi' , e mới nào ;;)

cái tên của con Lít do tao đặt :)) chả hợp với mày gì cả :)) có mà Hay ngủ tiểu thư ý :p
HAPPY BIRTHDAY TO ZE Ú :x

:x Iu chị Ze lắm :x hnao lại đi chân gà nhé ;;) mình lại đi học hết nửa bình xăng nhé ;;) :*
CHúc Ze sinh nhật vui vẻ :x yêu Ze nhiều nhiều :*

Hơ hơ... truyện của mình chẩn bị phải viết phần 2 hay 3 cũng nên :)) Tuyến nhân vật thế này dày đặc quá :))

Em Ly chị xin mạn phép đặt là ĐỘC CÔ CẦU MỌI ;;) Hay em thích HƯƠNG LY ĐỆ NHẤT MỌI hơn ;;)

Lít ơi... Mày đừng nhoi nữa... Chị đặt tên cho mày từ đầu còn gì... ANH HÙNG LÊ XUÂN LÍT Chuẩn bị lên núi BOO SƠN BẠC ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Huhuhu.....ko thik cái tên Lê Xuân Lít đâu....:-& :-&....mk...[-x [-x [-x.....
Éo j` cứ trêu mãi....[-x [-x [-x....Éo hiểu Boo Sơn bạc là cái j`....[-x [-x /:) /:)....Éo cần vai nào hết....đc chưa...

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên