^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Chính ra bộ đồng phục năm nay cũng có ích ra phết :))

Các em sáng thế mà mặc bộ của em Gấu thì còn hòanh tráng nữa :)) Có khi váy đến gối nhưng vào tay các Play dân thì nó lên đến qua m... ;;)

May đấy... Mặc bộ năm nay trông các em nó giản dị hẳn :)) Làm các chị đỡ tủi thân vì bị lép vế tuổi tác 8-> ;;)

Sin ôi công nhận công nhận ;;)
Các e play dân 91 thì ôi thôi ;;) chân dài ;;) dáng tuyển ;;) mặt vô đối :))
0 đỡ đc. 8-}
May là đã bị bộ đồng fu.c kìm hãm nhan sắc :))

@ Anh Lắc: Em của Miss Âm Thanh jo^'ng nó lắm :eek: lại lớp Văn :)) khéo cúi 5 cũng đi thi Miss :))
Đá ảnh em nó từ 06-09 lên cho mọi ng` ngắm nghía fa't :))

Chỉnh sửa lần cuối:
nghe báo H2t viết về đồng phục trường mình nhé ^^ vãi ạ :)) đọc thì hay vãi :)) đứa nào tò mò lên ams xem thì =)) ^^
"Giải thưởng thời trang và pro nhất năm nay hẳn phải thuộc về dân Hà Nội-Ams. Sau một cuộc thi thiết kế đình đám,bộ đồng phục mới ra đời, trẻ trung,năng động,đúng chất teen 9X.Đặc biệt chiếc "logo" đã rời vị trí từ khuỷu tay về cổ áo. M.L(Ams) cho biết "Mặc đồng phục thấy tự hào kinh khủng,sản phẩm của chính teen trong trường mà!"
ko sai 1 chữ :)) thật là vl :))

Này....M.L có phải là kon ML lớp mình ko nhể........:-? :-? :-?.....Đọc xong em cũng hơi bị nghe ngờ đấy.......:-? :-?....đánh bỏ mother kon ML đeeeeeee.........:)) :)) :)) :)) :)) :)) =)) =)) =)) =))...........

Em giống chị vãi hàng... :)) Tý thì không nhận ra... :)) Không biết giọng em có hay bằng không thôi... :p :-ss

Gấu đã viết:
"Giải thưởng thời trang và pro nhất năm nay hẳn phải thuộc về dân Hà Nội-Ams. Sau một cuộc thi thiết kế đình đám,bộ đồng phục mới ra đời, trẻ trung,năng động,đúng chất teen 9X.Đặc biệt chiếc "logo" đã rời vị trí từ khuỷu tay về cổ áo.
Vãi hàng hay :)) 8-} công nhận rất nà hợp vs các e play dân =D> 8-}
Gấu đã viết:
M.L(Ams) cho biết "Mặc đồng phục thấy tự hào kinh khủng,sản phẩm của chính teen trong trường mà!"
Đứa nào nói câu nài đáng chốt vào mồm b-(

ko hiểu đứa nào viết bài :)) rất hay :x rất hâm mộ ^^
em của con chi có giọng giống hêtj nó :)) 2 chị em chả khác nhau là mấy =)) :)) giọng con em còn thánh thót hơn hay sao ý ^^ chắc tương lai sang 5 lại thi giống con Chi

:)) 8-}
mày nói chiện vs e í ồi à :)) rủ e í cúi 5 thi Miss

Hô hô... Em này kém chị nó rồi [-x

Mặt thì giống như mà để thi Miss thì tiêu chuẩn số đo vòng 1 thiếu trầm trọng ;;)

:)) Đứa nào mà vui tính thế nhỉ :)) Em này đúng là học sinh trường PT Năng khiếu Hà Nội chứ ko phải học sinh HN-Ams :))

úi dời vòa topic này mà thấy ava của + =)) :)) :)) siêu lừa tình ạ =)) nhí nhảnh :)) phong độ quá nhỉ :))

2 chị em nhà này cũng giống nhau khoản đấy hay sao ý :))

em của Miss Âm Thanh hình như gặp vài lần ở ngoài rồi :D nhưng chưa biết tính tình thế nào ^^

Ờ ờ gặp hum chị nó thi Miss :D
e í chả chui hẳn vào chỗ thay đồ của mọi ng` :))

Oái, cái gi thế này:)) giải quyết từng vụ 1 nào:))

ĐỒNG PHỤC: Cũng đã nghe thấy bảo HHT viết bài khen đồng phục Ams, giờ mới đc đọc:)) Theo anh ý, không nên đánh bảo ma-zờ, mà đánh bật cả gờ-ren, súp-pơ gờ-ren fa-zờ với ma-zờ nhà EM ML lên mới đủ:)):)):)) Đợi mùng 5/9, đến trường xem em nào mặc đồng phục mà mặt vênh nhất thì đích thị là em ML rồi=)) Đến phát phì cười;))

Em của Miss Âm thanh: Sao hôm đấy mình không thấy em này nhỉ:eek::eek::eek: Hơi choáng! Liệu có đoạn 2 chị em thi thay hộ nhau không nhỉ:eek::eek::eek: Mà vòng 1 của em này công nhận hơi bị mi-nhon:));;);;);;) Nhưng không sao, cuối năm nay cho em này đi thi Miss, anh lại nhận làm bầu show:))

:)) Mấy ông hội nhà mình vừa xem ảnh đã phát hiện ra ngay... :)) Soi nhanh thế!! :)) Mình còn chưa kịp để ý đến... :D

Về vụ đồng phục: miễn comment ( không có gì để nói, có gì nói bọn nó tranh nhau nói hết rồi :(( )

Hô hô.....có cái vòng 1 của kon trẻ....mà Sin với + đã nhoi vào comment nhanh thế....;)) ;)) ;)) ;)).....CỨ phải để kon trẻ nó phát triển tự nhiên....đừng nên ép buộc....thôi thúc.....ép thúc nó phải lớn...phải to....;)) ;)) =)) =)) :)) :)) :))....Như thế có khác nào nụ hoa mới nhú mà đã nhoi xòe nở rồi mấy chốc mà tàn héo sớm......;)) ;)) ;)) :)) :)) =)) =)) =)) :)) .....
Đúng là cái giống Mizz nhà nó.......2 chị em giống nhau vãi.......:| :| :| :| :|.........đc cái kon iem nét thanh thanh xinh hơn...;)) ;)) ;)).....
hUY LĂK về vườn rồi còn nhoi bầy sô vớ vẩn......./:) /:) :-w :-w :-w....Ai cho nhoi ở đây...;;) ;;) ;;) .....

Ui cái ava của +.....cái này gọi là tu tâm dưỡng tính đây......;;) ;;) :)) :)) =)) =)).....Ở nhà bật WC đeo kính....(dâm).......:)) :)) =)) =))......NHờ....bé Hoàng dương nhí nhảnh vô đối....;)) ;)) :x :*.........

Liz đang nói tự an ủi mình hay chăng ;;) :)) =))
nhg nhìn ngoài thấy con chị có vẻ xinh hơn :)) nói chung 2 chị em nhà nó đều xinh :x
+ chụp bằng dd mà chuoj bằng wc đâu nhỉ :-/

Đỗ Phương Linh đã viết:
Hô hô.....có cái vòng 1 của kon trẻ....mà Sin với + đã nhoi vào comment nhanh thế....;)) ;)) ;)) ;)).....CỨ phải để kon trẻ nó phát triển tự nhiên....đừng nên ép buộc....thôi thúc.....ép thúc nó phải lớn...phải to....;)) ;)) =)) =)) :)) :)) :))....Như thế có khác nào nụ hoa mới nhú mà đã nhoi xòe nở rồi mấy chốc mà tàn héo sớm......;)) ;)) ;)) :)) :)) =)) =)) =)) :)) .....
Đúng là cái giống Mizz nhà nó.......2 chị em giống nhau vãi.......:| :| :| :| :|.........đc cái kon iem nét thanh thanh xinh hơn...;)) ;)) ;)).....
hUY LĂK về vườn rồi còn nhoi bầy sô vớ vẩn......./:) /:) :-w :-w :-w....Ai cho nhoi ở đây...;;) ;;) ;;) .....

Ui cái ava của +.....cái này gọi là tu tâm dưỡng tính đây......;;) ;;) :)) :)) =)) =)).....Ở nhà bật WC đeo kính....(dâm).......:)) :)) =)) =))......NHờ....bé Hoàng dương nhí nhảnh vô đối....;)) ;)) :x :*.........
đời có mấy tí, phải lớn phải to chứ ; )) :)) :))

Đúng rồi... Đời có mấy tí, mà tuổi phát triển của em nó lại nằm trong cái chuỗi "mấy tí" ấy :-? Ko để em nó phát triển nhanh chóng thì khổ cho em nó lắm [-x Ôi...Thời gian@!

Ôi Sin..................zà rồi...........;)) ;)) ;))...........loãng xương rồi........;)) ;)) ;))......
Tội nghiệp........:| :| :|......

Back
Bên trên