^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Uiiii....mấy ông bà ham muốn nhiều thành trơ.....:)) :)) :)) :)) :)) :)) ;)) ;)) ;))...........
Chị e ta vẫn còn ham muốn nhiều lắm nhờ Gấu nhờ....Lùn nhờ....Mọi nhờ.....;)) ;)) ;)) ;))........
Sự ham muốn nuôi dưỡng kon ng` ta............:)) :)) =)) =))...........Ko ham sao đc......:)) :))....:x :x.......

Mai lại được gặp mọi ng`......:x :x :x :x...........
Tình hình là "fọc" của thím thế nào rồi nhờ....thím....;)) ;)) ;)) ;))....

Năm nay học ở cái phòng Mù Cang Chải, xa xôi mọi ng,lại gần phòng hiệu phó :((.

năm nay có em Gấu với Lít chuyển sang học sáng nhỉ ;;) thik thế :x

Uiiiii cái ava anh Biên....;)) ;)) :)) :x .....
Năm nay đc học sáng cùng mọi ng` rồi.....>D:< >:D< >:D< >:D<.......

ava anh Biên sao chât ằng ava em :x nhớ anh zai =)) :)) :))
đc lên học sáng thấy vui :x nhg chắc kỉ luật nghiêm hơn khối chiều :(

ai bảo em thế :)), có gan thì vẫn có thể bùng và đi ăn sáng :)>-

học sáng thì cũng giống học chiều thôi,thik thì bùng :)) mình học sáng 3 năm này :">

nhưng chủ nhiệm mới :)) Mr Bọ ngựa :-s nghiêm lắm :))
19-9 sn bố Mông mọi ng` có kế hoạch gì ko ^^
hnay đi tập trung vui quá :">

hôm nay đi học và đi làm mệt quá T_T

ở đây thời tiết củ chuối quá
sáng sớm trời khá lạnh khoảng 16 độ
trưa chiều giảm mây trời nắng lên khoảng 25 độ
đến tối 9,10h lại xuống còn 13 độ 8-} :((

ớ bé Hoàng DƯơng đi làm gì cơ :eek: làm gì mà mệt thế ;;)
ở VN thì nóng vãi :(( như đi tắm hơi ý :(( toàn hơi ng` ......... 37 độ nóng như thiêu như đốt :(( cũng mệt ;;) :))

nhìn bài em gấu cứ tưởng lão Hoàng Anh viết :)) thảo nào đọc cứ là lạ :)) mãi mới để ý ra cái tên :))

các em hôm nào chẳng may có đi học muộn thì đứng cổng trường đợi chắc gặp anh :)):)) mình đi ăn sáng cho vui ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Hé hé... Mình cũng muốn cạnh tranh với em Gấu... ;;) Older brother thì mình chả có nhưng mình có little nhé ;;)

Trẻ trung hơn, đẹp zai hơn... To hơn ... Cao thì sắp 8-> ;;)

Chả nhẽ để ảnh anh họ :)) Thôi vậy,em ruột cho nó máu... cũng đang nằm nhé ;;) Ava của ai đẹp hơn :x ;;)

mắt sao mộng mơ bằng anh mình =))
cao có nè :x đẹp zai có tài :)) công tử =)) học giỏi :x tài cao =)) to thì cũng sắp có :))
buổi chiều có bao giờ có chuyện đi học muộn ở ngoài đâu :-s bắt đầu thấy ghét học sáng rồi :|

Em mình cũng 2 học kì liền nhau là HS giỏi :)) Ở nhà cũng là CẬU :)) Mệnh danh là CHIM VÀNG :))

Tài ăn nói thì cao lắm :-j Nịnh đủ mọi thể loại... thôi nói chung là cũng hơn đấy ;;)

@Cộng: Thời tiết đấy là ngon rồi còn gì, em đang thèm quá đấy:))

@Hội còn lại: Bây giờ lại phong trào so sánh anh em zai à:eek::eek::eek: Hết việc rồi à:-/

@ Sin: Khối j` thế :eek:
@ Anh Biên: Nhìn ava như ở Vancouver í anh nhờ ;;)

anh thik xem Vancouver lắm lắm :x:x:x nhưng vẫn chưa phát hiện ra giống cái gì :">:">:">

----------

Các bạn khoe anh em thì mình cũng khoe tí :)>- :)>- em gái kia là con bà tổng giám đốc TOYOTA :)>- thằng em mình chọn khá :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì nhìn áo anh kín cổng cao tg` :))
Kiểu tg? tg. 1 mùa đông Vancouver băng ja' :x ;;) :))

ồ em anh biên có vẻ đẹp zai hơn anh biên :)) nhg tình hình con bà kia sao xấu thế =)) :)) :))
nhìn anh mình vẫn tỏa sáng :))
thằng em sin cho con em mình nhé ;;)

Back
Bên trên