^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Ơ nhoi tý, ko ngủ được :))
nhóc tỳ bé tý kia mà cũng lôi ra so sánh với anh à Sin =)) =)) =))
Oài công nhận ở đây có 2 người chán đẹp thật cứ như là Uncle Ho :))

Hố hố, anh Hoàng Anh kìa Gấu:))

@SIN: Mày được lắm con ạ:-w:-w

no comment :)) "chán" cơ mà =)) :)) :))
sin có ý kiến gì ko :))

Phạm Hoàng Anh đã viết:
Oài công nhận ở đây có 2 người chán đẹp thật cứ như là Uncle Ho :))
Hình như là viết sai chính tả thì phải :-? b-).

@ Anh Hòang Anh: Trán chứ ko phải chán :)) ;;) Sao lại ko so sánh đc nhỉ ;;) Nó cũng sáng lắm... Ít ra hơn anh khỏan chính tả ;;) Bác Hồ chỉ có 1 thôi :-" Mà sao ava "bạn đẹp zai" của anh đâu rồi ko trưng lên đây ;;)

@ Gấu + Saha: Bây giờ sân bay to là sân bay chuẩn quốc tế, ko biết à :-" Sân bay này ko đón boeing nhé ;;) Cho cái khác đáp cơ ;;) ;))

@ Đ/c Huy: Đ/c thông cảm... Tôi là người thi hành công vụ :> Mong đ/c chấp hành để tôi hòan thành tốt nhiệm vụ b-) Cảm ơn sự cộng tác của đ/c b-)

Chững dog gì, nó hại anh mày đây này, khốn n...n

Uiiiiii........hôm nay đi làm "nhiệm vụ" thật thích thú.......:x :x :x :x.....
Thik nhất lúc kiểm tra 12P2....;)) ;)) ;))......thik nhất lúc "vạch quần" anh Huy Lắk.....:)) :)) :)) :))>.......haha........:)) :)) :)) =)) =))....
Đồng chí Sin hôm nay làm ăn đc....tốt....:x :*...

Đồng chí Lê Xuân Lít, cho dù Đ/c đã được phong Anh hùng nhưng Đ/c vẫn là cấp dưới của tôi... Đ/c ăn nói vậy là ko đc [-x Phi quân sự [-x

Con Lít khá lắm, lại còn dám VẠCH QUẦN anh mày, để đấy, hôm nào anh ......... mày:))

:)) Ờ, trả thù cho tôi luôn nhé Huy... ;;) :)) :((

@Sin và Beo: Có ảnh hôm khai giảng này...

Chỉnh sửa lần cuối:
Hé hé ... Ảnh điệp thế :))

Liz em... Cẩn thận thằng này nó vạch rồi nó làm gì nhá ;;) Nó có cái câu "1 đêm xác thịt" thịnh hành lắm đấy :))

nhoi tí:D
ảnh trên là chụp lúc nào thế nhờ :-?
mà sao có mỗi đồng chí Phong là con giai thế???
lên nhận giải gì thế:-?
hôm đấy đứng ngoài cổng đek để ý cài giề :D

Sin ôi :D sao cái ava Sin có vẻ như đc. kéo dài ra, ép vào thì fa?i ;;) :))

sao mình dự lễ khai giảng mà ko biết gì cái vụ mọi ng lên nhỉ =)) :)) :))
nhìn mặt sin đầy biểu cảm :-? " Mother, chưa phát tiền à b-( nóng lắm rồi đấy :x chảy mỡ rồi đấy x( " còn chị Beo " Tiền kia kia mày ạ b-) duới tờ giấ của bà kia kia :)) tao tia thấy mà ^^ "

Phạm Lê Huy đã viết:
Con Lít khá lắm, lại còn dám VẠCH QUẦN anh mày, để đấy, hôm nào anh ......... mày:))
mia thằng này con nhà dê à :-? :-?

Uiiiiiiii.......a Huy lắk ơi a tha cho e....:-s :-s :(( :(( :(( :((.......Huhuh.......e trót dại có 1 lần.......đây a mà quẩy e 1 đêm hành xác thịt......cái thân e còn non yếu.....e sao chịu nổi........:( :( :( :( :(.........

Haha.....nhìn cái mặt Beo với Sin.........=)) =)) =)) :)) :)) :)).......KO thể chịu đc.....:)) :)) :))........

Any way.......ava Sin điẹp......:x :*.......

ava nào đẹp cơ, ava của con gấu nhà anh đẹp á :)) có thế mà cũng khen mãi
ảnh kia là gương mặt những học sinh cá biệt à, sao mà phải mếu máo thế sin.
Chả có ai xinh ngoài ... :-" thằng Phong :))

:)) Bố ông Hoàng Anh... :)) ;;) cá biệt đâu mà cá biệt :)) ... Em post ảnh lên đây cũng chỉ vì mục đích cho anh xem ảnh... ;;) cho đỡ nhớ!!!

Back
Bên trên