привет ребята!

uh
đúng đấy
nhưng mà.... học đc TN hay ko mới là vấn đề em ạ!
hnay chị qua trường thấy 10Nga cung có 25 hs

năm nay lớp nga có vẻ vui
có bạn lộc (thấy nó kể nó đc lớp đề cử làm lớp trưởng nhưng ko làm ) học cùng cấp 2 với mình bạn Nguyên hcoj cùng trường cấp 2
lớp Nga hơn lớp Anh bọn tớ những 10boys cơ à hic mà lớp Nga có ngồi gần lớp Anh ko nhỉ

lớp 10 thì lớp nga ko học cạnh lớp anh đâu
nhưng lên 11,12 thì khá gần :D
năm nay n` con trai thế là tốt
làm giao lưu đi ;;)
xin thầy Thắng cho làm đầu tiên ấy
phủ đầu cả trường luôn
như năm ngoái í
ấn tượng lắm ;))

học tiếng nga để biết thêm về một đất nước chứ sao. Chắc dân lớp Sinh bọn cậu chỉ muốn ngồi trong phòng thí nghiệm suốt ngày để nghiên cứu thôi chứ đâu có biết đến thế giới bên ngoài . Thôi, cứ chịu khó học hỏi nhiều thêm vào

@Em Quỳnh: Chị cũng là con dân "đại Nga" nhưng em nói thế cũng không đúng lắm đâu. Bọn nó ngồi trong phòng thí nghiệm mà biết tuốt thế giới bên ngoài đấy <tất nhiên là chỉ về môn sinh thui>....khè khè.....Mà em chắc cũng quen được nhiều bạn trong lớp rùi nhỉ? rủ bọn nhóc đó vô đây đi chớ, để vườn không nhà trống thế này ah?
Mà nghe nói lớp em nhiều boy lắm hả? uh, nhưng mà con HH lớp chị kêu là con trai lớp em không được 1 thằng lớp chị >_________< (nói về hình thức thui nha)
Mọi người thấy nó nói đúng không? Góp ý để sửa chữa nha......hêhehehehehe.........................................

@C. Pít: bao nhiêu bài thì được 1 sao hử chị?<Em còn lấy sao làm đèn trung thu chứ>____< >được 1 sao là em treo máy thui chứ mà cố lên đến 2 sao thì già mất thui ah

hôm nay đến trg` tập trung mới biết bọn lớp nga 0508 cung vao 4rum đc chút chút rồi
nhưng so với dân số 25 thì vẫn còn hơi ít :( :(
dù sao thì chắc vào năm sẽ còn tăng nhìu
@chi linh
Mà nghe nói lớp em nhiều boy lắm hả? uh, nhưng mà con HH lớp chị kêu là con trai lớp em không được 1 thằng lớp chị >_________< (nói về hình thức thui nha)
cau nè có vẻ ứng nghiêm đấy chị ạ :(

@Linh: lên 2000 thì được 4* :D chị chỉ biết thế thôi, mà cũng ko care lắm :D
đã bảo đwungf đòi hỏi quá nhiều ở con trai lớp xã hội mà >_<
năm đầu chưa thấy j`
rồi đến nắm thứ 2 sẽ bắt đầu phát hiện ra khối cái hay ho ở tụi nó đấy =D>
(mấy thằng con zai ko lên đây mà cảm ơn chị đi ah >_<)

:D vào đây câu bổng cho topix lớp Nga lên trang nhất phát :D :x .Tình hình là một tuần đầu tiên toàn tập quân sự với các bạn lớp Nga --> có bạn nào lớp Nga còn ở đây thì làm quen với :D

hux post mãi mới được..:)|
nghe cô Lan nói là tiếng Nga khó lúc đầu thôi, còn về sau sẽ đơn giản lắm, nhưng chính thế mà ng ta dễ nản..hix:-S
hum nay mấy đứa bọn em cũng ngồi bàn kế hoạch giao lưu cho ra trò hờ hờ B-), 12 chắc là bận wa', còn lớp 10 chư wen lắm, có j thì tụi em sẽ lo vụ giao lưu, hũ, tuy nhiên là cần tát cả mọi người cúng giúp sức rùi ^^
@Linh: 150 bài Linh ah, Thanh cũng có gắng được 150, đến h thì chẳng mấy ngó ngàng đến nữa...:|
wên mất ko giới thiệu với mấy em nhỉ, chị là Sói ^^ <-- hỏi cái bít liền :">

oi vay la het he ruimet wa
cau mong dot tapquan su nay qua mau
moi co hai ngay ma minh da thay lop nga vui phet
lop nga number 1

Lớp Nga có bao nhiêu bạn nam, xem ra phải gấp đôi anh2
To Giang : xúc động quá hay sao hả Giang mà post 2 bài replies nổ thế ? :D

lớp Nga sướng cứ đc ngồi nghỉ suốt chả bù cho anh 1 .... tập ốm cả ng`

hơ có tinh thần làm giao lưu thế là tốt
năm ngoái đấy, có đúng 5 ngày để chuẩn bị mà vẫn thành công vang dội :D
hehehe, aja aja fighting
nghe cô Lan nói là tiếng Nga khó lúc đầu thôi, còn về sau sẽ đơn giản lắm
công nhận, nhưng mà để đến cái về sau đầy thì ốm :((

@ngân anh2 :d :thỉnh thoảng cứ làm vài kú double click như giang hóa ra lại hay, kâu đc ối bài :d :d
@giang : hôm wa tập thía nào hở giang :d
@sis Trân : iem vẫn chưa học tiếng nga~~~>chưa hỉu kí rì hít :d

học đi rồi sẽ bít :D
năm đầu hăng say lắm :D
mới và lạ --> thix :))

hom nay moi vao lop da dc ban quan tra tien sach nga
xuc dong wa
thay con trai nga that ga lang

Đang đi săn ảnh hot girl, Nga 0508 có ai ko ;;)
@ Quỳnh: 10 năm nữa công nghệ Sinh học phát triển mạnh, lúc đó tòan bộ các nhân tài triển vọng sẽ đc tung đi khắp thế giới tham gia cách mạng công nghệ, lúc đó ai tiếp xúc với thế giới nhiều hơn nhỉ, ;)

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Đang đi săn ảnh hot girl, Nga 0508 có ai ko ;;)
@ Quỳnh: 10 năm nữa công nghệ Sinh học phát triển mạnh, lúc đó tòan bộ các nhân tài triển vọng sẽ đc tung đi khắp thế giới tham gia cách mạng công nghệ, lúc đó ai tiếp xúc với thế giới nhiều hơn nhỉ, ;)
nhưng để công nghệ sinh học phát triển mạnh thì vẫn cần phải có những người ngồi trong phòng nghiên cứu chứ ==> thế giới sinh học vẫn chỉ trong phòng thí nghiệm mà thôi. He He! Với lại những nhân tài sinh học đâu phải ai cũng giỏi ngoại ngữ để mà nói chuyện với những người nước ngoài( nói rộng ra là tiếp xúc với thế giới đó) 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì hì, nói như đúng rồi ý, bây h có đứa trẻ nào muốn thành tài chả đi học mấy chỗ kiểu HỘI ĐỒNG ANH , L.Link, RMIT, .... và có cả học ở nước ngoài nữa, hay ít nhất bố mẹ cũng định hướng giùm, lo gì vấn đề giao tiếp,:D
Sinh học ko đơn giản chỉ là trong phòng thí nghiệm, như tớ đây thích nghiên cứu ngoài tự nhiên và nhổ răng kiếm tiền tại phòng khám hơn , những ai học SINH HỌC sau này có thể theo Y, Nha, Dược, ..... chứ đâu phải ai cũng chui lủi trong mấy cái phòng thí nghiệm :D

Back
Bên trên