привет ребята!

Đâu cứ học Nga là phải sang Nga. Khối trường ở Việt Nam học tiếng Nga.
Các em đừng lo, cứ yên tâm học đi, có j khó cứ hỏi

anh Tùng vĩ đại thế O:)
sang Rus cũng hay lắm em ạ
chuyện khủng bố thì đâu chả có :))
mà trẻ con bi h có tinh thần xuất ngoại nhỉ
vừa mon men vào lớp 10 đã mún té :))
chả mấy chốc ams bị bỏ hoang mất thôi :))

Các anh ơi hàng năm muốn vào lớp NGA phải qua bài kiểm tra năng khiếu ngoại ngữ, vayyj người ta kiểm tra những cái gì thế ạ??? :confused:

Em Sơn vào liowsp SInh rồi còn tăm tia j` lớp Nga nữa?
chị thì chẳng test cái bài đấy (lúc bọn nó test chị đang chơi bóng rổ ngoài sân :D )
nhưng thấy bảo cũng đơn giản lắm
chỉ nghe băng hoặc cô giáo nói 1 từ/câu ngắn rồi repeat lại thôi :D
chấm hết, chắc vài phút thui muh :D

Hì hì, lớp Sinh cũng có quyền tỉa tói lớp Nga chứ chị, kiểm tra năng khiếu kiểu đó thì đâu gọi là kiểm tra, nhái lịa như con vẹt mà :confused:

thì năng khiếu bắt chước mà em :D
đùa thôi
xem khả năng phát âm của em có chuẩn ko thôi
cũng chả cso j` wan trọng cả
bằng chứng là chị chả hề test, cứ nhong nhiong trên sân bóng mà có sao đâu :))

Trùi ui, các em lớp 10 Nga đâu hết rồi mà cứ để dân ngoại bang lấn sân hoài vậy??????? Hôm nào chị Trân lên lớp huấn luyện bọn nó vài bài ha :D gọi là "tấm lòng thành" của đàn anh đàn chị <ặc...ặc....nói xong muốn ói wa' trời>

cái con bé này >_<
nói thế làm em nó sợ chị
mất hình ảnh wa' >_<
ngời ngời như Pit đây toàn trường ko ai ko bít hehehee

thế mà sao hôm wa lớp Nga có 2 chị đến làm quen, em cứ tưởng có chị trâm
hóa ra là chị ngọc anh và chị chi

Trùi, lớp Nga năm nay kinh dị 17 con trai trên 25 mạng, , kỷ lục ghi nét của 1 lớp ngữ .... chị Ngọc Anh toàn đi viếng thăm các em thui :D, lăng xăng quá cơ

Oh, đã có 1 nhân lớp Nga 05-08 chịu ló mặt lên cái topic "vườn không nhà trống" này rùi hả? NA và Chi chơi trội wá ha, chẳng rủ bé Pi này đi với là đáng chém đầu đó nhé [-( dỗi rùi nè :)) <nhưng mình nhân từ độ lượng nên tha ;;) trùi ui, mình thiệt là vĩ đại hichic :(( >
@em Hương: rủ rê các bạn lớp em vô đây đi chứ (topic của lớp em mà, chị chỉ lập hộ thui) ;)
Ah, mà năm nay các em học cô Hồng nhỉ? Cô hơi nghiêm khắc đó nhưng chắc cũng không quá...đâu :)>- ;) Chúc các em may mắn trong năm học này <đừng ai die vì môn lí và môn toán nhé, đứa nào học không giỏi lắm thì liệu mà đi xin học thêm thầy Quyến và cô Kim Anh đi-->kinh nghiệm để đời đó :) >

Chỉnh sửa lần cuối:
hi
halo các em!
Năm nay cô nào CN thê? Cô Hương hay Cô Lan?
Lớp các em ý sĩ số bằng lớp mình đấy Pit a!Chỉmong là đến 12 như lớp mình ko bị nhét vào cái phòng bé tí teo ở trêm tầng 4 như lớp mìn là đc! :(

lớp mình lên phòng tổ chim ah? ặc cái je` thế này :((
đúng là NA Nguyễn có khác, lăng xa lăng xăng :D
17boy/25--> kỉ lục của khối Nga =D>

hik
h đọc lại mới thấy hoành tráng, các em ý có đến 17 boys! Chả bù với lớp mìn, đc có 1 nhúm bé tẹo :D

bé là bé thế nào
ít nhưng chất lượng là được em ạ :D

tất nhiên là chất lượng rùi!
mà các em ý mới vào trông ngoan và ngây thơ nhỉ! ( giống em ngày xưa!)
Hik, chả bù bâyh.....
Thời oanh liệt nay còn đâu...........:((

y' ẹ,chẳng thấy bài mình hum trước đâu...:| chắc là post mãi ko được...del luôn...hix
chào mấy em một phát ^^

hix, chào các anh chị TT______TT
lớp nga hiên nay chả biết đc mấy mống lên HAO, em còn chưa nhớ mặt thuộc tên , làm sao rủ rê đc bọn nó chứ :((
Đã thế chính mình cũng lười viêt bài :"> lâu lắm mới chịu mò lên, thấy bài mới tùm lùm~~~~>càng lười viêt hơn :"> :"> :">

các chị ơi cho em hỏi học tiếng nga co khó lắm ko vậy? Nó có khó bằng tiếng anh ko? Sao bây giờ ai cũng ko thích học tiếng nga vậy nhỉ? Biết thêm 1 ngoại ngữ cũng hay lắm chứ.

hoan hô tinh thần của em Quỳnh =D>
hi vọng em giữ được tinh thần này hết 3 năm :D
chứ đừng rơi rụng như bọn chị :">
học TN khó lắm em ah
TA so với TN thì như trẻ con so với ng lớn thôi
--> 1 lí do để ng ta ngại học :D
nhưng học được TN xong thì học các goại ngữ khác đều đơn giản :D

Back
Bên trên