Đôi điều cần nói về tập đoàn mình .. :) .. !!!

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
... mọi người .. GDDH định viết trong cái tiền sảnh tập đoàn ( " giao lưu ... " ) thôi .. nhưng mà dạo này thấy mọi người hình như không vào đấy xem .. nên đành lập topic mới .. :) ..

... dạo này vào VC .. thấy nhiều chữ S quá .. :| ... mọi người giảm thiểu hộ GDDH cái .. :( . chứ GDDH nhìn thấy chữ S thì không dám vào táy máy gì hết . :(( .. mà topic không có chữ S thì ít quá .. :(( .. thế thì làm sao mà câu bài được bây h ..:(( .:D:D:p ... :smoking: ...
.. có 1 vài phản ảnh gần đây về tập đoàn mình .. :( ... không vui lắm .. :( ... mà dạo này chả vào chơi tung tăng như ngày trước được ..:( .. nên không nắm được tình hình anh em ra sao hết ..:( .. :(( .. đề nghị mọi người post chủ đề ít liên quan tới chữ S 1 tí cho GDDH tham gia mới .. :(( ..

...cái nữa là ta chủ trương trong sạch hóa 1 tí .. cái gì cũng ẩn dụ thôi .. ngày trước VC mình còn văn vẻ múa may .. chứ bây h ... cứ có gì nói đấy . cso gì xem đấy .. lộ liễu quá .. :nono: ... không được .. :nono: .. đề nghị mọi người đọc cái này .. góp ý kiền để cải thiện tập đoàn .. chứ mình lập tập đoàn để bành trướng VC chứ không phải bành trướng các chủ đề giới tính .. :(( .. :(( .. :( ...

.. ai cũng phỉa reply đấy .. :smoking: .. cái này không đùa đâu .. :smoking: .. có liên quan cả tương lai số lượng bài của GDDH đấy .. :smoking:

GDDH vẫn còn quan tâm đến VC cơ à, tưởng là đi làm sếp rồi nên ko thèm vào đây nữa :)) . Anh cũng biết mấy cái vụ bọn nó nói về VC rồi, nhưng mà xu hướng là tiến tới , bỏ S đi thì ko ai thèm vào, may ra VC chỉ còn một mình thằng ĐV với cái đống truyện không có S thôi :))

Anh cũng tưởng Thủy lên làm Mod rồi nên lon ton đi chơi rùi. Tình hình là anh chuẩn bị xuống làm dân thường thôi, chứ truyện của anh chẳng có mấy cái là ko có chữ đâu

Sao lại thế hả Vũ tách kia, chú mà xuống làm dân thường để thằng khác lên nó post toàn truyện không có thì anh em chỉ còn cách là sang forum khác để tán phét thôi. Mà nói thẳng ra thì đứa nào mà chả thích truyện , chúng nó cứ đạo đức giả thế thôi, truyện không có đọc ngu bỏ mẹ, nhất là mấy truyện dân gian Việt nam, truyện không thì nhạt, truyện thì còn lộ liễu và mất dạy hơn nhiều truyện của VC. Cứ nhìn số lượng người đọc thì thấy ngay là truyện nào được ưa thích nhất

Chỉnh sửa lần cuối:
.. :nono: ... 2 anh xúm vào cấu xé GDDH nhé .. :nono: ..:(( .. :nono: .. lại còn định đuổi người ta .. :(( .. được rồi ..:(( .. vukasim huynh với anh Zung nhớ đấy .. :(( .. đấy .. trả cái GDDH lại đấy .. không thèm .. ghét rồi .. :(( ..

.. Đừa chứ .. đã nói thì phải nói nốt ... dù thế nào cũng phải nói ...
.. bây h anh Zung xem , chị Thảo có còn vào VC chơi vui vẻ như hồi đầu không ??? cả chị Bảo Thư bây h cũng đòi đi ... ??? bây h anh xem VC có còn được bao nhiêu nhân tập đoàn mình ngày xưa nữa ... ??? tại sao lại thế ??? bởi vì dạo này VC chuyện post quá lộ liễu rồi ... phân tích chuyện cũng không vui vẻ , hài hước như kiểu ngày xưa mà chỉ thấy e ngại .. vì nó lộ liễu quá .. đâu ai muốn bảo mình là người thích chuyện giới tính phải không ??? riêng em em không hề có cảm tình mấy chuyện như thế ,,, ngày trước mọi người vui vẻ bàn tán hóm hỉnh ,vui ,... em thấy thế nên quý mọi người lắm ... nhưng mà bây h .. thì quá đà rồi ... em không dám vào nói gì hết ... bởi vì em không thích như thế ,, ngày trước đứng lên phản đối đóng của VC ,.. cũng vì ngày đấy VC vẫn còn vui vẻ theo đúng cái kiểu cần thiết của nó ... bây h .. em không chấp nhận được .. nói thẳng ra như thế ....
.. em không hề muốn làm anh Zung hay bất kỳ 1 ai trong tập đoàn mình post những chuyện như thế kia nhiều và tràn lan như thế .. không hay ho gì .. chỉ sợ về sau .. mọi người đến lúc suy nghĩ lại những gì mình post thì lại giống như lần trước anh kể cho em là anh cảm thấy thế nào .. em không hề muốn anh hay ai khác cũng sẽ cảm thấy cái cảm giác đấy 1 lần nữa , anh cũng không muốn , phải không ??? ...
... em không bảo anh không post truyện giới tính .. nhưng mình tế nhị 1 chút thì hay hơn , phỏng ạ ? em không muốn nhìn vào VC , người ta chỉ thấy được những thứ như thế ... không muốn ai cũng nhìn VC rồi lắc đầu ngán ngẩm .. rồi lại đem ra tranh luận ...
... ngày trước khi ủng hộ VC , VC vẫn còn mang tính tế nhị .. không nhiều chuyện như bây h .. bây h làm sao em dám bảo vệ VC nữa ??? .. để mua vui những thứ như thế ,... có thể có người muốn .. nhưng em nghĩ hạn chế là đủ rồi ,.. không cần phải tràn lan và tăng cao như hiện nay .. bọn anh con trai .. thấy thoải mái .. nhưng anh có nghĩ cho bọn em ??? em , chị BT , cả chị T , mặc dù rất yêu quí tập đoàn mình , rất yêu quí mọi người , rất muốn gắn bó , thân thiết với tập đoàn , với các anh ... nhưng tại sao bọn em không thể vào VC chơi tứ tung như ngày trước nữa ??? tại sao em không còn câu bài trong VC nhiều như trước nữa ??? ... không thể vào tán chuyện như hồi xưa ... anh mở lại các chủ đề ngày trước anh em mình bàn loạn với chị Thảo, anh Vũ xem ... so với bây h .. khác nhau quá xa , phải không ?? .. chị Thảo bận công việc đã đành .. đấy cũng là lý do chị T ít vào VC .. nhưng cái chính là vì sao ?? chắc anh cũng hiểu chút ít , nhỉ.. mấy lần chị Thảo cũng bảo em , bảo em vào nói chuyện , nhắc nhở mọi người .. nói tế nhị chút , chị Thảo thấy cả các em lớp bé hơn .. cũng vào vui đùa .. nói năng hơi quá đà thì phải .. em bảo mọi người .. mọi người lại bảo em giả vờ ngây thơ ...
.. em rất yêu quí tập đoàn mình .. thế nên không muốn nói nhiều , không muốn nói những câu nặng nề với mọi người làm gì .. nhưng anh vukasim với anh Zung bảo em như thế ... hơi bị thất vọng đấy .... lúc đầu em cũng không định viết ra nữa .. bọn anh đã nói thế .. không biết vui hay đùa nhưng chí ít em hiểu là anh Zung có nghĩ như thế , đúng không ? ... lâu rồi không online ,.. lâu rồi không chat được với tập đoàn ... có lẽ .. hôm nào tổ chức buổi online confer .. mình làm lại từ đầu cái nhỉ . :) .. chứ nhìn thấy tập đoàn mình thế này ... em chẳng vui tí nào .. chẳng nhẽ lại để chị em em lần lượt bỏ đi hết ??? ...
... em nói thế .. anh Zung cũng đừng vắt óc suy nghĩ như lần trước nhé .. em không muốn thấy anh phải nghĩ nhiều ,.. đâm ra nghĩ vớ vẩn như lần trước .. chỉ muốn anh hiểu ... con trai tập đoàn phải làm gì đấy vì chị em nữa chứ , nhỉ ..;) ..

:nono: đại ca với anh kasim làm gì vậy :nono: bạn ý góp ý đúng đấy chứ :nono: sao lại nói làm to ko vào VC :nono:
Ý kiến của tớ là thế này bạn Thủy ạ :) Ấy có nghĩ là tóc nâu là đẹp ko ? Ấy có nghĩ tóc vàng là hay ko ? Nó có thể là ko hay nhưng nó là vì bây giờ mọi người đang thích như vậy :D
Cũng có những người thích để tóc đen để tóc dài quan đầu gồi :mrgreen: đâu có ai nói đó là ko hay :p ! Kể cả tóc xù ngày xưa mà mẹ tớ và các bác đã làm một thời :p Ngày đó mọi người ai cũng làm mặc dù các quí ông còn phải bảo là làm xong già đi 5 tuổi :))
Nhưng mọi người vẫn làm chỉ bởi vì mọi người thích thôi :p
Đừng nghĩ tớ nói bóng gió và dài dòng quá :) . Thực sự tớ cũng ko thích đọc truyện S nữa :D :p ( thời điểm này thôi :)) ko hiểu sao tớ lại ko thích bình luận nhiều truyện S nữa :D :)) ) nhưng tớ nghĩ mọi người thích thì chả có gì ngăn đc :p trừ việc xóa topic đi :((

Tớ sẽ tìm truyện ko S để post :p Còn truyện S thì đúng là khó giảm lắm :nono: !Dù sao thì yêu cầu mọi người 2 chữ tế nhị và lịch sự :smoking:
@ đại ca : cứ phải cỡ từ SALEM bất hủ của iem ý :)) đại ca nhẩy :)) . Thế mới hay chứ nói trắng ra còn j là hay nữa :nono:

Đừa chứ .. đã nói thì phải nói nốt ... dù thế nào cũng phải nói ...
.. bây h anh Zung xem , chị Thảo có còn vào VC chơi vui vẻ như hồi đầu không ??? cả chị Bảo Thư bây h cũng đòi đi ... ??? bây h anh xem VC có còn được bao nhiêu nhân tập đoàn mình ngày xưa nữa ... ???

:| :(( :(( :(( :(( Mọi người hãy hiểu cho em, em ko muốn rời tập đoàn đâu :((, em xin lỗi tất cả nhé, em sẽ ko rời tập đoàn nữa đâu, nhưng mọi người hãy hứa với em là sẽ cân nhắc chuyện post bài hơn được ko? Em ko đòi hỏi gì nhiều đâu mà, tối nay chị Hà sẽ thông báo em có được làm mod mới của VC ko...

Công nhận em thấy Vc dạo này nó cứ lộn xộn kiểu rì ấy, truyện post loạn hết cả lên, nhiều lúc ngại đọc lắm, :-&

biết thế nhưng tìm chuyện hay thì dễ mà tìm chuyện k0 hay thì khó hơn đáy bể mò kim

Thủy chân cong nói hơi quá rồi, anh thì chả suy nghĩ rì đâu, đã vào VC là thoải nhất rồi. Chị Thảo dạo này ít lên net là do chị đã về VN, với lại chị ý đang ốm nên ko tham gia thường xuyên được. Còn về các truyện thì anh cũng đã nói ở topic trên rồi, không có chuyện nào thô quá, chỉ có bàn luận là đi hơi quá thôi, cái này sẽ bàn với anh em ở đây để thay đổi.
Nhóc Trang: cái SALEM của em cũng giống các truyện ở đây, không hề thô, nhưng mà giải thích cụ thể ra thì :)) :)) , cũng giống như là bàn luận đấy :))
B Thư: Phải thế chứ, tưởng em bỏ VC đi thật thì..., Hà nó mà không cho em làm mod thì mấy hôm nữa anh cho em cái pass để làm admin luôn ;)

Đặng Liên Hương đã viết:
biết thế nhưng tìm chuyện hay thì dễ mà tìm chuyện k0 hay thì khó hơn đáy bể mò kim

Nhắc lại một lần nữa, trẻ con ... biến

hehe... có ngộ vào reply đây :D:D:D... hèm hèm... GDDH đúng là rất tâm huyết với nhà mình. Anh thì đang bận học lắm nên ít lên VC hơn trước rồi, nên mọi người quyết cái gì thì anh theo số đông mà làm :D :p :))

@anh Dzung: đúng rồi, trẻ con biến

chị THuỷ, em đọc hết. Lâu lắm rồi em mới đọc hết đầy đủ trọn vẹn một bài post như thế này, em đọc cả bài của anh zung, vukasim, chị Trang, chị Bảo Thư. Em không biết phải nói thế nào. Đọc thêm cái câu :trẻ con, biến của anh zung thì lại càng ko biết nói gì. ANh zung này, LH nó chỉ kém em 1 tuổi thôi, thế em cũng gọi là trẻ con được đúng ko anh?
Em thấy chị Thủy rất tâm huyết với VC. Chắc hiếm ai ngồi post được dòng suy nghĩ và cảm xúc của mình nhiều như thế. Em làm mod0407 mà chắc cũng chưa làm được như vậy.
Đúng là dạo này VC mình rất nhiều truyện S. Hồi trước đọc truyện của VC, cũng có phần hơi... nhưng đúng như lời chị THủy nói là rất tế nhị, không như bây h, cái gì đã có S thì, ko còn lời nào để nói. Hồi trước có mấy truyện của phongbit, ko ai nói là hoàn toàn trong sáng, nhưng đọc chắc là thú vị và cũng đỡ hơn những truyện bây h.
Bọn nhóc lớp 9, thậm chí có cả đứa lớp 8 cũng vào. Hồi bằng tuổi bọn nó, em còn ngây thơ trong sáng theo đúng nghĩa lắm.
Mà dạo này, lên VC, ko biết có phải do em lên ít hay không, mà mỗi lần lên thì lại thêm bao nhiêu là truyện.
Mà, chị Thư lên làm mod, hi vọng sẽ mang lại một không khí mới cho VC.
THực sự, em chỉ muốn mọi người biết là em rất yêu VC,ở đây em cảm thấy rất thoải mái, vì thế nên hi vọng mọi người sẽ tiếp tục phát triển VC theo đúng nghĩa VC của nó.
Hik, nếu em có nói gì sai thì cũng đừng mắng em tội nghiệp:p

uh uh .. em Trang ngoan thế thì cộng điểm đê .. :)) ... ai cũng bảo tâm huyết ..:)) ..:D:D:p .. mà tâm huyết thật chứ .. :D:D .. cả HAO này mới gắn bó nhất với VC .. :x .. lại yêu quí mọi người thế ( nhất là các anh ..:)) ..:D:D:p ) ... tâm huyết chứ ..:D:D:p .. cả tối hôm qua mệt và hơi chóng mặt .. :( .. nhất là sau khi đọc được bài anh Zung với anh Vũ thì ..:( ..:( ... :(( .. làm em tối qua nấu mỳ ăn đấy ..:(( .. bồi thường đi ... :(( ..:(( .. :( ...

... anh Zung đã nói cái như trên thì tốt rồi ..:D:D >. em tin là ah Zung làm được ..;) ... :)) ... :D:D:p

. anh HM .. :smoking: .. cái chữ ký hình như thiêu thiếu cái gì ấy nhỉ .. :smoking .. :)) .. đề nghị PCT 1 cũng thêm vào đê .. b-) .. :smoking: ..

...bạn Trang nói thế .. tớ cũng không phản đói .. chỉ có điều không nên tràn lan quá thôi .. :D ...

.. chị BT biết lỗi rồi thì tự vặt răng mình đê ..:)) ..:D:D
... mọi người đã vào tập đoàn roài mà định đi là không xong với GDDH đâu đấy nhá ...:)) .. b-) ..:smoking: ...
.. anh Phong bit vào đây nói vào lời xem nào... :smoking: ...
..
.. to em Trang + em Hà : .. :x .:* .. 2 đứa bé ngoan ..:* ..:x ..:p .

.. to em Hương : .. :)) .. em HƯơng đọc chuyện không S thôi nhé ..;) .. anh ZUng đừng nói em ý phũ phàng thế .. ;) .. em ý trẻ con .. mọi người nhớ thương em ý .. :)) ..:D:D ...

.. à .. mà mọi người post truyện cũng từ từ thôi nhé ... không theo dõi kịp thì buồn lắm .. :( .. VC chuẩn bị chuyển mình đấy . :)) .. :smoking: ... :D:D:p ..

..bàn hopk online trong này luôn nhe .. mọi người cho avalable time để GDDH ra tay cái ..:D .. ( :smoking: .. cái phòng KH .:nono: ..)

GDDH ơi, em cộng rồi, cộng điểm cho em đi, bài cũng tâm huyết đấy chứ(tuy không bằng chị:D)

Thế nhà mình họp nhau cái nhỉ... Thứ 2 tuần sau, 24 Jan, 2004, 7: 00 AM, FR time, được không??? :))

THế thì là mấy h VN hả chị? Mà nếu chị đang ở VN thì đi off đi chị

Trần Thu Trang đã viết:
Đọc thêm cái câu :trẻ con, biến của anh zung thì lại càng ko biết nói gì. ANh zung này, LH nó chỉ kém em 1 tuổi thôi, thế em cũng gọi là trẻ con được đúng ko anh?:p
Nó chưa vào lớp 10, chip con lớp 9 mà đã lọ mọ vào S là không được, anh cấm :)) , riêng con trai thì phát triển sớm hơn 2 năm nên được phép :))
Trần Bích Thủy đã viết:
cả HAO này mới gắn bó nhất với VC .. .. lại yêu quí mọi người thế ( nhất là các anh .. .. ) ... tâm huyết chứ
Yêu anh nhất đúng ko :))

Trần Bích Thủy đã viết:
. to em Hương : .. .. em HƯơng đọc chuyện không S thôi nhé .. .. anh ZUng đừng nói em ý phũ phàng thế .. .. em ý trẻ con .. mọi người nhớ thương em ý ..
Chờ nó vào lớp 10 đã em ạ :))

:| .. cho em thanh thản mấy hôm cái ..:D:D . để gần Tết được không ạ .:D:D .. vì gần Tết em được nghỉ half term ..:D:D ..

.. to em Trang : .. b-) .. :smoking: .. chị không cộng cho em đâu .. :)) .. :D:p

To chị THuỷ: thế thì em ứ chơi với chị nữa đâu:p
To anh Zung: sao đang nói với em, anh lại thêm cái câu
con trai thì phát triển sớm hơn 2 năm nên được phép
là thế nào thế?

Back
Bên trên