Đôi điều cần nói về tập đoàn mình .. :) .. !!!

.. duyet roai ..:D:D ..:x .. yeu TPSX the .. :x ..:x ..*...
....vukasim huynh .. :((
.. :smoking: .. anh Chuong thichs cua chan lam roi chu gi .. :smoking: .. bat dien cuong the :nono: .. ban MT vao xem bo ban Mai trang the nao deeee .. :smoking: .. :nono: ...

Tình hình là GDDh dạo này rất hay ko gõ tiếng Việt nhá :nono:, lười quá [-(

em đã bẻo ruồi, gì mà phải lười thế. Mấy cái nốt ruồi chấm chấm thì chi chít chì chịt, nhưng mà dấu thì chẳng thấy đâu. :(

Tình hình là GDDH rất hay bỏ bê hội nhé, vài hôm mới xuất hiện 1 lần nhé B-)
Em GDDH ơi, mở thêm phòng nhân sự cho anh cái chức trưởng với, làm tài xế cho em Thư bị bạc đãi quá :( ngoài giờ làm việc ko cho anh đi chơi riêng toàn ép anh đi chơi với em ý ko à :((

:eek: .. :)) . chị BT nhá .. :)) . lợi dụng sức lao động người khác để mua lợi cá nhân là bị đem ra tòa xét xử đấy nhá .. :)) ..:)) .:smoking: ...

.. anh Chương muốn làm trưởng phòng nhân sự chứ giề .. ôi giời đơ giản ..:)) .. thế anh đi update list nhân sự ngay đê .. dán lên tiền sảnh .. :)) . mau ...:smoking: ...

to chị BT : .. em Thủy ở trong lớp dùng máy MAC nên không gõ được tiếng Việt .. :biggrin: .. đến h nghỉ ra ngoài mới có PC ..:D:D .. chị thông cảm ..:biggrin: ..

Em Thủy cho phép rồi nhe ;;) anh update liste nhân sự đây :p mọi người mà đánh cong chân anh là anh bắt đền em :p

bố làm trò j :smoking: mà để bạn Thủy réo tên con thế :smoking:
:eek: bố toàn đi chơi với chị Thư á :eek: mọi người đừng tin :mrgreen: bố tớ mọi hôm vẫn đèo em nào cùng lớp cơ mà :D :)) :D :D

Nguyên Chương đã viết:
Tình hình là GDDH rất hay bỏ bê hội nhé, vài hôm mới xuất hiện 1 lần nhé B-)
Em GDDH ơi, mở thêm phòng nhân sự cho anh cái chức trưởng với, làm tài xế cho em Thư bị bạc đãi quá :( ngoài giờ làm việc ko cho anh đi chơi riêng toàn ép anh đi chơi với em ý ko à :((
Á à, lái xe này hư quá, đã được sếp ưu ái ko bắt thức khuya dậy sớm, vậy mà lại dám bịa chuyện nói xấu sếp thế này, ko thể tha thứ được, từ mai ngay nào cũng dậy từ 3 giờ đến nấu ăn sáng, dọn dẹp nhà cửa cho sếp, lái xe Chương rõ chửa :smoking:

hehe hiểu ý chủ nhân roài, làm việc sớm được nghỉ sớm, đi hú hí sớm phải hông :))

Cái topic này chưa cập nhật tình hình mới nhất: lái xe đã chính thức bị sa thải rồi.

Post bài gì hay hay, dài dài vào thì được cộng điểm ngay anh Đức ạ :) . Mà cái avatar mới trông ngầu thía. :))

đề nghị anh Đức xem kỹ kế hoạch làm việc đê .. phòng đầu tư và phòng thị trường đảm nhận việc report để em với chị BT cộng điểm .. các report post link vô đây .. b-) .. :smoking: .. 2 phòng đấy mà không làm việc thì không phải trách nhiệm của em vớia chị NBT nhá .. :nono: .. b-) ...

to anh vukasim : . mọi người đang tích cực post truyện non -s ..:( . sao vukasim huynh lại xuất bản 1 loạt toàn S thế .. :(( .. :( ...

Cũng chỉ gọi là hạn chế thôi, không triệt tiêu hẳn được đâu chị Bt ạ :D

Sếp ui thế bác vũ có truyền đạt lại cho sép về nghiệp vụ "quản lý nhân sự" hông?..bác ý đang học khoa đó mừ

Em Vy có phải là em nhỏ nhỏ xinh xinh hôm trước off không nhỉ, ai là sếp của em thế, đã thông qua lãnh đạo chưa :))

dạo này phòng KH của mình rỗi rãi vật :))... dek có việc j làm... /:)... giảm biên chế đê /:) :))

thư kí ơi , em lên tiếng đi , để anh lạc lõng thế này à ???:-/

To GDDH : duyệt huh ????

.. duyệt cho anh nghỉ phép thôi .. b-) ..:smoking: .. lùcnao rảnh rỗi vẫn phải lên thường xuyên .. b-) .. :smoking: ..

.. to anh ZUng : .. đâu , em nào nhỏ nhỏ xinh xinh ..:x ..
.. to anh HMYSH : . b-) .. anh không nhìn thấy kế hoạch trên kia à ..:smoking: . làm cái bản chào đón TV mới đê .. b-) .. :smoking:

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em Vy có phải là em nhỏ nhỏ xinh xinh hôm trước off không nhỉ, ai là sếp của em thế, đã thông qua lãnh đạo chưa :))
sếp em là anh chương mờ..phòng quản lý nhân sự bác dũng ạ
Mà em nhỏ thiệt nhưng hông xinh,chắc bác nhầm em với đứa nào rùi

Back
Bên trên