Đôi điều cần nói về tập đoàn mình .. :) .. !!!

Ý anh nói là con bé Hương nó còn bé, tha cho nó (nó là đàn em anh đấy). Còn trong này có mấy em trai cũng lớp 9, thì anh bảo là con trai phát triển hơn con gái 2 năm nên mấy em trai đó tạm được chấp nhận, mặc dù vẫn hạn chế một số truyện S nặng :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói chung là bây giờ cứ post bài Non-S vào chứ gì.

Non-S nhưng mà phải hay, mấy cái Non-S ngu ngu thì thà đi ngủ còn hơn

.. :)) . nào nào .. mọi người trật tự .. :)) .. thấy mọi người chịu sửa là được roài .. :x .. :* .. yêu thế .. :* ..:p ..:D:D: .. yêu nhất 2 PCT .. :)) .. yêu nhì tới các trưởng phòng .. :)) .. thứ 3 là các em nhân viên nam ..:)) .. cuối cùng mới đến bác bảo kê .. :)) .. :smoking: ...

.. mọi người chuẩn bị tinh thần đê .. mấy hôm nữa GDDH mà rảnh rỗi sẽ lên VC cộng điểm cho cả nhà .. :x ... anh vukasim đừng lo lắng .. :)) ..:D:D:p

.. tình hình có mấy việc :
- post bài với xu hướng cân bằng ... nếu giảm được chuyện giới tính thì càng tốt( nhưng mà chắc là không giảm được đâu .. :smoking: ..:nono: ) .. hoan nghênh các bài Non-S nhưng phải buồn cười nhé .. :)) .. vd như có chuyện : Cái xe bò ( em đọc trong VC lâu roài .:)) .. nói về anh Hòa :)) ) , etc ... có rất nhiều chuyện ngày trước của VC Non-S mà rất hay .. :) .. mọi người chưa thử tìm nên không biết thôi ..:)) .. không động chạm mãnh liệt như hiện nay là đựoc rồi .. :x ..:D:D .. anh Zung với vukaism chịu trách nhiệm cái này nhé .. :)) .. :smoking: ..

- không post bài tràn lan ( kiểu như 1 lúc post khoảng vài chục chủ đề mới .. :| . ) ... mọi người post từ tốn nhẹ nhàng 2-3 bài ( mỗi người , nếu ai có :D ) trong 1 tuần là cùng .. để còn dễ nắm bắt .. :)) (<-- chất lượng nhá .:x ) <-- phòng SX và Phòng tiêu dùng kiểm tra cái này cho em ..:) ..

- phòng Kế Hoạch + thiết kế thì chịu trách nhiệm tổ chức online và offline cùng với anh vukasim .. :x .. cái này khỏi bàn ..:)) ..:smoking: ...

- phòng đầu tư và phòng thị trường thì sẽ làm kiểu đi xem xét tình hình biến động (cổ phiếu :)) :))) .. :D:D .. report bài hay .. hoặc topic bình luận hay ..:)) .. :D .. để GDDH còn cộng điểm ..:> :D:D ..:) . :x :*

- Ban Quản Lý thì update danh sách list thành viên theo tháng nhé ...:x .. à .. có gì mọi người thảo luận . phác 1 bản đón chào thành viên mới của tập đoàn mỗi lần .. sau đó BQL sẽ gửi PM cho thành viên mới đó ..:)) .. đề nghị mọi người nghĩ bản thảo nhá .. :))

- anh Thủ quỹ chi tiền :)):smoking:
- anh bảo kê thì đi kiểm tra thôi ..:D:D .. có gì cứ quát tháo nhắc nhở .. :)) ..:D:D ... ( dọa vặt răng thì được chứ mà vặt thật thì cẩn thận có ngày bị vặt sách răng là phiền lắm anh ạ ..:)) .. :D:D:p ) ..

không dám giao nhiệm vụ cho ban lanh đạo là CT với 2 PCT .. :)) ..:D:D .. tự do quản lý .. :)) ..:x ..:* .:D:D

.. mọi người duyệt cái này cho em nhé .. :x .. đấy là ý kiến của em ... :) .. xem và đóng dấu nhá.. :D:D

.. độp độp .. cạch cạch .. zoet .. :)) ..:smoking: .:x ...

Uh, chị ủng hộ bản kế hoạc hết mình :x.

Xin bổ sung hai ý là tập đoàn nhà mình, những ai trên 50, nhớ để ý chuyện cười hay của cả nhà để cộng điểm nhé :x. Với lại cả nhà nên lập chủ đề rộng rùi post truỵen vào đó hơn là mỗi chuyện 1 topic như bi giờ nhé, ví dụ đã có : Men's jokes, Women's jokes... là các topic tập trung rùi, nhà mình tiếp tục phát huy nhé :D :x

Híc, như e Trang nói thì nếu các e nhỏ tuổi trong sáng thì thấy S là chạy luôn ấy chứ, còn nếu ko thì chẳng biết làm thế nào, các e ấy tự quyết định thôi. Theo chị thì con người là phải tự biết cái gì đúng sai (tùy theo tư tưởng của mỡi người)mà tự quyết, chẳng ai khuyến khích hoặc cấm cản được. Nếu e Trang ko thích đọc truyện bậy bạ thì...thui, có gì đâu mà phải kêu ca, vào cái topic mới chị vừa mới post nè, trong sáng 100% mà cực kỳ cute (wảng cáo chút) :x

Nói chung là mọi chuyện cứ từ từ giải quyết, VC nhà mình chả có gì là ko làm được cả :)>-.

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Uh, chị ủng hộ bản kế hoạc hết mình :x.

Xin bổ sung hai ý là tập đoàn nhà mình, những ai trên 50, nhớ để ý chuyện cười hay của cả nhà để cộng điểm nhé :x. Với lại cả nhà nên lập chủ đề rộng rùi post truỵen vào đó hơn là mỗi chuyện 1 topic như bi giờ nhé, ví dụ đã có : Men's jokes, Women's jokes... là các topic tập trung rùi, nhà mình tiếp tục phát huy nhé :D :x

Híc, chị BT à! Hai cái topic đó đã đi vào dĩ vãng từ lúc nào rồi, mọi người cho nó vào cõi hư vô từ mấy tuần trước, có thấy ai thèm tiếp tục post bài trong đấy nữa đâu

Trần Bích Thủy đã viết:
.. :)) . nào nào .. mọi người trật tự .. :)) .. thấy mọi người chịu sửa là được roài .. :x .. :* .. yêu thế .. :* ..:p ..:D:D: .. yêu nhất 2 PCT .. :)) .. yêu nhì tới các trưởng phòng .. :)) .. thứ 3 là các em nhân viên nam ..:)) .. cuối cùng mới đến bác bảo kê .. :)) .. :smoking: ...

.. mọi người chuẩn bị tinh thần đê .. mấy hôm nữa GDDH mà rảnh rỗi sẽ lên VC cộng điểm cho cả nhà .. :x ... anh vukasim đừng lo lắng .. :)) ..:D:D:p
Sao anh lại ở cuối cùng thế :eek: :-s :(( :p
Thế có cộng điểm cho anh kô đấy:p

.. .. :nono: .. bác QUách không lăn tăn nhá .. :)) . .:smoking: ... anh không sợ cướp chỗ 2 anh PCT .. anh ý đánh cho què răng à ..:)) .. :smoking: ...

.. >:D< .. chị Thư nói đúng roài .. VC mình có gì không làm được ..:D:D:p .. chỉ cần đoàn kết là ổn hết ..:p ..:x.. :x .. cảm ơn nhất tới 2 anh PCT .. :x .. đã ủng hộ GDDH .. :D:D :p :* ..

ặc ặc, GDDH dê lộ liễu :D cứ nhè 2 PCT mà iu với chả cám ơn, khôn vãi tò te :))

.. :eek: ..:| .. có người bật GDDH lộ liễu nhờ .. :smoking: .. lộng ngôn là cũng vặt hết hai hàm của anh Chương đấy nhá .. :)) ..:smoking:

hehe, mua vé cho anh sang Man đi, anh đưa răng cho em vặt :D Mà mọi người ơi, đừng lo sợ nhé, ai dưới 1m5 mới sợ bị GDDH vặt răng còn ai cao hơn thì in tâm, em nó đứng ko tới đâu ạ :D

Chị Thủy đừng lo, lấy thang, bắc ghế trèo lên, thiếu gì cách :D

Cùng lắm thì cưa chân người kia đi chị ạ.

Đúng, có cần em cho mượn cái cưa máy National của em không? :D (Hơi dã man :p)

biết nói gì đây nhỉ ????

Truyện cười có S thì vẫn là truyện cười , nhưng muh post trong VC nhìu quá ----> mọi người nhìn vào .....
Truyện ko có S thì hơi ít , nhưng nếu dân VC ta cố gắng phát huy tinh thần sáng tạo thì hay gấp vạn lần truyện có S ....( điển hình truyện kén rể )

Tùy mọi người , bây h em ko vào VC được nhiều như trước nên cũng ko tham gia , xin nghỉ phép 1 thời gian !

Back
Bên trên