Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
bố Hòa nghe đâu cái tin đấy thế?? hic............

hic, từ tối hôm tôi post bài, hôm nay mới nguôi ngoai........
to Duy: tôi ốm luôn, mệt quá, nên cũng ko mở máy vi tính để ghi số ĐT mà gọi, rất tiếc, đành nhìn ông ......... huhu, i'm sozy!
to Hòa: nếu ông đang ở ngoài hàng thì ko nên cố vào web đó, vì nó là FREE!, cho nên ở ngoài hàng nó chỉ định IE thế nào ý, ko vào đc, em thử mấy lần rùi.
Có ai ốm yếu ko, cho em chia sẻ nỗi khổ, còn mấy ngày chơi mà chả làm gì đc, hic, rõ tức!!!

hic...em cũng đang ốm đây.hôm nay bác Khánh thế nào? có y như kế hoạch ko? chú Trần lờ bảo chiều cơ, biết chưa?

các bạn ui, mình dùng thêm cái nick: lady_killer1910 nhé. ai muốn add thì add vô đi

các bạn ơi, mình cũng dùng thêm cái nick mới là save_ladies0904 nhé, ai muốn add thì add vô đi

hé hé hé hé hé :D :D :D :D (khong biet the nay co bi goi la cau bai khong nhi???)

con trai lớp mình sao hẻo vậy, ai cũng thấy kêu ốm hết ráo. Thương ghê. Hạnh đi Hàn, Khánh chưa vào viện là còn phúc lắm lắm, cố lên chiaki!

To Khánh: Chán cái ông này, thế mà bảo giúp như thật ấy, thôi được rồi ốm thì cũng không trách ông được, cứ lo mà nghỉ ngơi đi, việc của tôi tôi giải quyết được rồi.
Mà sao T Dương nói Hạnh đi Hàn là thế nào vậy, cái này mình chưa biết à.
To T Dương: hẻo hẻo cái gì, tôi cũng đang hẻo đây, nhắn bảo giúp tôi mãi mà không biết có giúp không, chán bà.
To Hòa: P Khánh nói đúng đó, tôi thử lại rồi, vẫn chạy ngon lành mà.

các bố chăm lên đây nhỉ? mình thỉnh thoảng mới câu

Em có ý kiến như thế này từ nay đừng gọi Nam Gà là Đông nữa nghe không hay lắm hôm qua anh em mình đã thống nhất rồi từ nay gọi Đông là:"ANH HÓI" đúng không em thấy tên này hợp với nó nhất đấy! :)) :)) :))

Mấy chú tán phét giỏi quá. Chết cha, thứ 2 tuần sau nhập học mà giấy chuyển nghĩa vụ quân sự thì thứ 3 mới có. không biết có sao không đây.

To Linh: ông chuyển giới làm con gái đi chắc là không sao hết quá.
To Duy: ông nhắn tôi giúp cái gì ý nhỉ? Ông 0 biết Hạnh đi Hàn thì bây giờ biết rồi đấy, thắc mắc gì nữa không?

to Duong: bà học y cộng đồng à.Nhập trường rồi phải ko?
(Dương ơi BK lắm muỗi lắm)
Trần Linh vẫn chư xin được à thì cứ nghe lời Dương cũng được đấy

Do Tran Linh đã viết:
Mấy chú tán phét giỏi quá. Chết cha, thứ 2 tuần sau nhập học mà giấy chuyển nghĩa vụ quân sự thì thứ 3 mới có. không biết có sao không đây.
không sao đâu, thằng nào làm phiền chú, cứ gọi anh!!

mẹ chú linkgiang nói oai qúa nhỉ có máy đứa đang hỏi tôi nè

nguyencongphuc đã viết:
to Duong: bà học y cộng đồng à.Nhập trường rồi phải ko?
(Dương ơi BK lắm muỗi lắm)
Trần Linh vẫn chư xin được à thì cứ nghe lời Dương cũng được đấy
uh,
BK lắm muỗi lắm,
bà vào đấy ngồi ==> muỗi dần dần nó sẽ bay lảng lảng ra ngoài ==> tốt đấy
thằng nào học Bk thi cám ơn bạn Dương đi :)) :)) :))

mình có một băn khoăn"
thường thì những thằng luôn nói những câu lăng nhăng và tối nghĩa thì được
gắn cho 3 sao,
còn những thằng thông minh, đẹp dai, sáng láng thì luôn chỉ được 1 cái
mày có thấy lạ không Tú béo ?? :-? :-? :-?

Back
Bên trên