Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
lâu quá anh không lên, thấy mấy thằng 1 sao, 3 sao cũng nói nhiều, nhìn đây

sao nhiều quá, bọn nó sợ các chú mất hứng nên không ghi vào cho anh, nhiều như sao trên trời

Hê hê, thứ 2 này tao phải đi học rồi. Bà chủ nhiệm mới đúng là có con mắt tinh đời, hơn hẳn ông Ngọc Anh bầu tao làm lớp phó luôn :))

câu nói của thằng Vũ khiến mình mất hết niềm tin vào cuộc sống :-s :-s :-s
cuộc đời này tôi chẳng biết nên tin vào ai,tin vào cái gì nữa 8-| 8-| 8-|

:))
đời mà cũng nhiều cái bất cập lắm dương ah tao thông cảm với mày

dương ah tao biết là mày ghen tức vơi 3 sao của tao ,tao cung ko co vấn đè gì đâu , đời ko có gì bất công đau dương ah ,1 ngưòi như tao 3 sao là hợp lý lắm rồi ,cố lên 2 sao nhé dương

đúng rùi, cu Dương ko để avatar à?
nhìn khó chịu quá!!!!!!!!!!!!!!!!!
lại nhắc đến học, ko bít bao giờ mới đi học, chán quá, ở nhà làm bù nhìn suốt thế này. Mà BK chuối củ lắm, vừa nhập học đã kiểm tra tiếng Anh, ko bít có qua nổi điểm TB ko??? hic, hay chú nào di ktra hộ tôi cái, anh em có hậu tạ. À nhắc mới nhớ, thằng Hoài đi đâu mà ko online nhỉ? bon nó thì sắp đi học, mình còn chưa nhập học.
Vũ làm lớp phó bà con ạ!!!
Sao cuộc đời lắm đổi thay????? Vũ ơi, ông thích làm cán bộ à? khuyên thật nhé, từ chức đi, ĐH chưa phải là cuộc sống, cầm đầu bọn nó chưa hay, sau này rồi hẵng.... làm mệt lắm, ông anh họ mình làm rùi, khổ sở, bọn nó đánh nhau, mình phải đi thăm nom như thật.

Hờ hờ, thì tôi học quản trị nhân sự, tập bi h đi là vừa, ngồi chỉ bảo mấy thằng xem chúng nó có nghe lời không :D
Thực ra thì đáng nhẽ làm lớp trưởng cơ, nhưng mờ lớp trưởng bỏ học đi chơi thì nghe cũng không được lọt tai cho lắm, làm lớp phó thôi :))
Bây h đứa nào đến trường KTQD muốn gặp tao thì cứ vào lớp bảo: Cho gặp anh lớp phó nhá :D

ca'c fan ha^m mo^. cu doi` minh` phai de avatar, rac roi qua' !!!!!
sao ca'i ma'y cua minh` tu nhien khong danh duoc tieng Viet nhi???

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hờ hờ, thì tôi học quản trị nhân sự, tập bi h đi là vừa, ngồi chỉ bảo mấy thằng xem chúng nó có nghe lời không :D
Thực ra thì đáng nhẽ làm lớp trưởng cơ, nhưng mờ lớp trưởng bỏ học đi chơi thì nghe cũng không được lọt tai cho lắm, làm lớp phó thôi :))
Bây h đứa nào đến trường KTQD muốn gặp tao thì cứ vào lớp bảo: Cho gặp anh lớp phó nhá :D
ca'i mat may` ma` di chi huy thi` thang nao` chang khiep!!!!! :)) :))
ma`y nen thay cai tu*` lop truong bang tu*` dai ca
khong type duoc tieng Viet, ghet de'o chiu duoc!!!!!!!

pham hoang ngan đã viết:
Nguyễn Nam Dương đã viết:
bạn đang làm thơ đấy hở Ngân??? 8-} 8-} 8-}
Hơ hơ, Dương đúng là "chuyên Văn" có khác, nhìn đâu cũng ra thơ. ;;) ...romantic nhỉ.
ho*` ho*`, rat cam on,
<== duoc khen cung suong, mac du` la` khen deu =; =; =;

Topic lop' minh` dao nay` cau bai` ghe qua'.
To Duong: toi cung ko danh' co' dau' duoc, ko hieu bi lam` sao.
To Ngan: dao nay` cung cham len mang day' nhi, co' nick chat ko?
To Khanh': ong cu' hu` Vu mai. Anh toi cung lam` can' bo ma` chi thay' loi, chua thay' hai bao gio`.
Cam on ban nao` goi dien giup' toi nhe'.

bố Duy sang bên đấy dạo này thế nào rồi? có còn trốn học đi chat nữa ko thế?

sáng nay tôi đi học chính trị
nó bắt đến nhà thi đấu Hai Bà Trưng để học
nghe được 15 phút thì bắt đầu thấy lố lố...
chạy ra cửa chính định đi về thì bọn thanh niên tình nguyện không cho về
mình đành luồn qua cửa phụ để về
ai ngờ bọn nó cũng đứng ở đấy( bọn này khôn lắm)
cuối cùng tôi phát hiện ra cái cửa thoát hiểm ==>hớ hớ, đang sướng
ai ngờ nó lại dẫn ra cửa phụ ==> không gì đau bằng
thế là phải ở lại nghe,
ngồi vật vờ như một thằng nghiện cả buổi và cuối cùng nhận được cái phiếu điểm danh :-s :-s :-s :-s
giá mà mai co thằng nào đi cùng mình để lấy thêm phiếu điểm danh,
ngày kia mình đỡ phải đi

Back
Bên trên