Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
thế thì ko phải là Tú béo rồi!! Tú béo đi xe màu đen!

mấy cái topic lớp khác cũng chả hơn gì lớp mình đâu anh em ạ, mà vào rõ lắm sao chưa bình chọn gì cả thế.
mấy giờ rồi còn đi xế nổ, lo mà kiếm tiền đi car ý, hoặc chú nào chơi sang kiếm quả thực thăng luôn..., toàn nghĩ gần, chán các chú nhỉ!
đã ông nào nhập học chưa???????????????
eeeee, có chú nào đi học english ko, anh em mình đi!!!????????

PHúc ơi,em mày XINH ko ????????????
Giới thiệu cho tao với...............

Em tao xinh lắm (em họ) nhưng Trần Linh đăng kí trước rồi Hoài ah

trần linh : ngày 07-8
ông không gửi tin nhắn cho nó ah

Sau đây là trích đoạn một bài viết trong box "Thảo luận nghiêm túc", topic "Thế nào là người Việt Nam, thật đáng buồn cho cả một dân tộc", được viết bởi một người mà tôi xin dấu tên:
"tiên sư nó chứ các bác close mẹ lại cái topic này cho đỡ phải lằng nhằng

cứ thấy mặt ai vào đây là thế déo gì cũng biết ngay là mở mồm chửi bới thằng tác giả.

cãi nhau cũng mệt như l**, ****** mẹ các bác chửi người viết thì hay lắm nhưng các bác viết thì hay ho tró gì hơn, toàn kiểu ý kiến cùn, rồi hò nhau hô hào "chưa đi nhiều chưa biết nhiều thì đừng viết". thế các bác đợi đến lúc chết lăn mẹ nó xuống mồ rồi thì hẵng viết, rồi khi đó thì vn cũng đek còn cần cái thứ như vậy nữa, ngỏm rồi mà còn thích ngóc cổ lên dạy đời

tôi cũng ***** thích chửi như thế này, vì cứ y như mở mồm ra văng là thể nào cũng thành Chí phèo, thành thằng déo cãi được lại đi rủa. Nhưng chửi vài câu cho nó xong mẹ cái topic này đi, để đây tốn chỗ, mất thời gian hold, mà vào đây ngoài cãi lộn với chửi bới thì dek làm được cái củ ***** gì ra hồn

xong rồi, thích close, thích del, thích ban gì thì tuỳ, biến đây."

ê, hôm nào lớp mình định họp lớp đấy, mỗi người cho một ý kiến đi
em nghĩ sang ...Gia Lâm là lãng mạn nhất đấy :))

Vũ Tách sinh nhật rồi hả, chúc mừng chú nhé.Em nghĩ ngày mai em sẽ tuyên bố công khai chính thức mối quan hệ của anh em mình :))

Hiệp phò nói chí phải hôm nào lớp mình tổ chúc một chuyến dã ngoại Gia Lâm đi em thấy hợp lý đấy :))

Vũ tách sinh nhật rồi à em ko biết thôi hơi muộn nhưng cũng chúc mừng sinh nhật mau ăn chóng lớn nhé! :)

2 hôm rùi mới lên mà chả có gì hay cả
chỉ thấy ông Hiệp kêu công kkhai,
bà con thấy chấp nhận đc chứ?
thôi thì chúng nó có ý, chúng ta ko nên ngăn cản, Vũ nó cũng có nói gì đâu, mà lớn rùi, cho nó tự do đi lại, nhỉ?

Nguyễn Vũ Hiệp đã viết:
ê, hôm nào lớp mình định họp lớp đấy, mỗi người cho một ý kiến đi
em nghĩ sang ...Gia Lâm là lãng mạn nhất đấy :))
<== trò này cũ rồi /:) /:) /:) /:)

chuyện của ông Trần Linh, ông Phúc với cái đứa nào đấy lập riêng cái topic khác mà viết với nhau
viết vào đây làm tôi chẳng may đọc phải tốn thời gian quá!!

Anh Dương ơi, em bảo anh có trò này hay lắm. 5/9 anh trèo tường vào trường rồi leo lên sân thượng, nude -> thế là anh nổi tiếng khắp trường AMS ngay

hớ hớ hớ.....chú làm như thằng nào cũng thô bỉ như chú ấy!!!!

Thằng Vũ này Bỉ thật. Dám bảo anh Dương làm thế.Em có cách này hay hơn anh ạ . Anh vẫn được nổi tiếng nhưng sự nổi tiếng của anh chỉ có chị em phụ nữ biết thôi .
Anh cứ vào nhà vệ sinh nữ mà nấp . Thấy khi nào đông đông thì nhẩy ra, rồi nói to tên họ của mình ra. Đảm bảo sau vụ đó khối đứa biết anh.Thế nhé, cách hay đấy , dễ làm lắm mà

Back
Bên trên